Spread the love

પેકરાચી જિલ્લાના વતની આનંદ કુમાર સન્યાલે 31 ઓગસ્ટ 2020ની રાત્રે યુક્રેનિયનના ઘરમાં ઘુસી ગયો અને તેની 13 વર્ષની પુત્રી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો


મથુરા
યુપીના મથુરાની એડિશનલ ડિસ્ટ્રિક્ટ એન્ડ સેશન કોર્ટે એક પાકિસ્તાની યુવકને 20 વર્ષની જેલની સજા ફટકારી છે. આ મામલો યુક્રેનિયન યુવતી પર બળાત્કારનો છે. આ મામલામાં પાકિસ્તાની યુવકને દોષી ઠેરવવામાં આવ્યો છે. કોર્ટે આ વ્યક્તિ પર 23 હજાર રૂપિયાનો દંડ પણ ફટકાર્યો છે.
મથુરાની એડિશનલ ડિસ્ટ્રિક્ટ એન્ડ સેશન્સ કોર્ટે એક પાકિસ્તાની યુવકને યુક્રેનિયન કિશોરી પર બળાત્કાર કરવા બદલ દોષિત ઠેરવ્યો હતો અને તેને 20 વર્ષની જેલ અને 23,000 રૂપિયાનો દંડ ફટકાર્યો હતો. ફરિયાદ પક્ષના વિશેષ સરકારી વકીલ રામવીર યાદવ અને સહાયક જિલ્લા સરકારના એડવોકેટ નરેન્દ્ર શર્માએ રવિવારે જણાવ્યું હતું કે વૃંદાવનના રમનરેતી પોલીસ ચોકી વિસ્તારમાં રહેતા એક યુક્રેનિયન નાગરિકે પ્રવાસી વિઝા પર વૃંદાવનના વરાહ ઘાટમાં રહેતા પાકિસ્તાનીઓ વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો હતો. આનંદ કુમાર સન્યાલ, કરાચી જિલ્લાનો વતની, 31 ઓગસ્ટ 2020ની રાત્રે ઘરમાં ઘુસી ગયો અને તેની 13 વર્ષની પુત્રી પર બળાત્કાર ગુજાર્યો.
ઘટના સમયે યુવતી ઘરે એકલી હતી. પોલીસે આરોપી આનંદ કુમારની ધરપકડ કરીને તેને જેલમાં મોકલી દીધો હતો અને તપાસ બાદ કોર્ટમાં ચાર્જશીટ દાખલ કરવામાં આવી હતી. શનિવારે એડિશનલ ડિસ્ટ્રિક્ટ એન્ડ સેશન્સ જજ રામરાજ (II) ની કોર્ટે બંને પક્ષોની દલીલો સાંભળ્યા બાદ પાકિસ્તાની યુવકને દોષી ઠેરવ્યો હતો અને તેને 20 વર્ષની જેલ અને 23 હજાર રૂપિયાના દંડની સજા ફટકારી હતી.

Total Visiters :9 Total: 355321

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *