પ્રો પંજા લીગની નવીનતમ પાવરહાઉસ ફ્રેન્ચાઇઝી તરીકે મુંબઈ મસલનું અનાવરણ કરવામાં આવ્યું

Spread the love

28 જુલાઈથી 13 ઓગસ્ટ દરમિયાન દિલ્હીમાં યોજાનારી પ્રતિષ્ઠિત ટૂર્નામેન્ટની આગામી આવૃત્તિમાં પુરૂષ, મહિલા અને ખાસ વિકલાંગ આર્મ-રેસલિંગ પ્રોફેશનલ્સ સહિત 30 કુશળ એથ્લેટ્સ ગૌરવ માટે સ્પર્ધા કરશે.

નવી દિલ્હી, 25 મે, 2023: આર્મ-રેસલિંગની રમતમાં ક્રાંતિ લાવવા અને તેને અપ્રતિમ ઊંચાઈઓ સુધી પહોંચાડવાના લક્ષ્ય સાથે, પુનિત બાલન ગ્રૂપે મુંબઈ મસલને પ્રો પંજા લીગમાં નવા ઉમેરણ તરીકે રજૂ કર્યું છે, જે ભારતના અગ્રણી વ્યાવસાયિક આર્મ-રેસલિંગ સ્પેક્ટેકલ છે. આ ટીમ દિલ્હીમાં 28 જુલાઈથી 13 ઓગસ્ટ સુધી યોજાનારી ટુર્નામેન્ટમાં એકબીજા સામે ટકરાતી છ અલગ-અલગ ફ્રેન્ચાઈઝીમાંથી એક હશે.

ભારતમાં આર્મ રેસલિંગ એક સ્પર્ધાત્મક રમત તરીકે વિકસિત થવા સાથે, પ્રો પંજા લીગએ તેની શરૂઆતથી જબરદસ્ત ટ્રેક્શન મેળવ્યું છે અને તે દેશની સૌથી મોટી આર્મ-રેસલિંગ ટુર્નામેન્ટ તરીકે ઉભરી આવી છે. મુંબઈ મસલનો ઉમેરો માત્ર લીગને સમગ્ર મહારાષ્ટ્ર રાજ્યમાં તેની પહોંચ વિસ્તારવામાં મદદ કરશે નહીં પણ તેની પ્રતિભાની સમૃદ્ધ નસને ટેપ કરવામાં અને પ્રદેશમાં પંજાના દરજ્જાને વધુ ઉન્નત કરવામાં પણ મદદ કરશે.

ભારતીય રમતગમતની દુનિયામાં તેના સફળ સાહસો માટે જાણીતા ગતિશીલ પુનિત બાલન ગ્રૂપ માટે મુંબઈ મસલનું અધિગ્રહણ એ એક બીજું પીંછું છે. ભારતમાં બિન-ક્રિકેટિંગ રમતોને પ્રોત્સાહન આપવા અને વિકસાવવા માટેનું જૂથનું વિઝન અને જુસ્સો એક અગ્રણી રમત તરીકે આર્મ રેસલિંગને પ્રોત્સાહિત કરવાના પ્રો પંજા લીગના મિશન સાથે સંપૂર્ણ રીતે સુસંગત છે.

સંપાદન પર તેમનો ઉત્સાહ વ્યક્ત કરતા, પુનિત બાલન ગ્રુપના ચેરમેન અને મેનેજિંગ ડિરેક્ટર પુનિત બાલને ટિપ્પણી કરી, “પંજા દરેકના બાળપણનો એક મહત્વનો હિસ્સો રહ્યો છે, અને તેને સ્પર્ધાત્મક સ્વરૂપમાં ખીલતો જોવો એ ખરેખર નોંધપાત્ર છે. પ્રો પંજા લીગની સુવિધા સાથે. દેશમાં તેની વૃદ્ધિ, લીગમાં મુંબઈ મસલના ઉમેરાની જાહેરાત કરતાં અમને આનંદ થાય છે. પુનિત બાલન ગ્રૂપ હંમેશા ભારતમાં બિન-ક્રિકેટિંગ રમતોને પ્રોત્સાહન આપવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે અને આ સંપાદન એ સમાન મહત્વ પ્રદાન કરવાના અમારા વિઝનનો પુરાવો છે. તમામ રમતો. મુંબઈ મસલ સાથે, અમે મહારાષ્ટ્રમાં પંજાની લોકપ્રિયતા વધારવા અને રાષ્ટ્રમાં રમતગમતના વિકાસમાં યોગદાન આપવાની આશા રાખીએ છીએ.”

મુંબઈ મસલ રોસ્ટરમાં પુરૂષ, સ્ત્રી અને ખાસ વિકલાંગ પંજા નિવૃત્ત સૈનિકો તેમજ અનુભવ અને યુવાનીનું સંપૂર્ણ મિશ્રણ સુનિશ્ચિત કરવા માટે વિવિધ વજન કેટેગરીમાં આશાસ્પદ ઉભરતા સ્ટાર્સનું ગતિશીલ મિશ્રણ હશે.

Total Visiters :345 Total: 828081

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *