ફાફ ડુ પ્લેસીસ હોલોગ્રાફિક ટેલિપોરેશન ટેક્નોલોજીનો ઉપયોગ કરીને સ્ટાર સ્પોર્ટ્સની ક્રિકેટ લાઈવ પર સ્પેશિયલ હેટ પહેરે છે

Spread the love

ફાફ ડુ પ્લેસિસ અને વેંકટેશ અય્યર માટે IPL સમાપ્ત થયું નથી કારણ કે તેઓ TATA IPL, 2023 સીઝનની છેલ્લી બે મેચો માટે વિશેષ રૂપે સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક પર નિષ્ણાતો તરીકે વિશેષ ટોપી પહેરશે. દક્ષિણ આફ્રિકાના દિગ્ગજ સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ શો ‘ક્રિકેટ લાઈવ’માં દેખાશે અને વાસ્તવિક હોલોગ્રામ ટેકનોલોજી દ્વારા નિષ્ણાત પેનલમાં જોડાશે. ટેક્નોલોજી દ્વારા, ફાફ ડુ પ્લેસીસને દક્ષિણ આફ્રિકાથી સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ સ્ટુડિયોમાં સેકન્ડોમાં ટેલિપોર્ટ કરવામાં આવશે, જે દર્શકોને એક તરબોળ અને જીવંત અનુભવ પ્રદાન કરશે. ઓસ્ટ્રેલિયન ક્રિકેટર સ્ટીવ સ્મિથ સાથે આ સિઝનમાં સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતી હોલોગ્રાફિક ટેલિપોર્ટેશન ટેક્નોલોજી અત્યાધુનિક છે અને તેની સીમલેસ અને વાસ્તવિક રજૂઆતથી ચોક્કસપણે ચાહકોને આકર્ષિત કરશે.

તેના હોલોગ્રાફિક ટેલિપોર્ટેશન પર બોલતા, ફાફ ડુ પ્લેસિસે કહ્યું, “હું ઉત્સાહિત છું અને 26મી મેના રોજ બીજા ક્વોલિફાયર અને 28મી મેના રોજ આઈપીએલ 2023ની ફાઈનલ માટે સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ ટીમ સાથે કોમેન્ટેટર તરીકે જોડાવા માટે ઉત્સુક છું.”

લિંક: https://twitter.com/faf1307/status/1661761511310733312

વધુમાં, વેંકટેશ અય્યર 28મી મે 2023ના રોજ સીઝનની 2 સૌથી મોટી રમતો – MI vs GT અને ફાઈનલ પહેલા, ટુર્નામેન્ટની તમામ આંતરિક વાર્તાઓ માટે સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ તમિલ સ્ટારકાસ્ટ સાથે જોડાય છે.

લિંક: https://twitter.com/StarSportsIndia/status/1661983012047978496

Total Visiters :402 Total: 711285

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *