સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક ક્લે કોર્ટ, રોલેન્ડ ગેરોસ 2023 પર અંતિમ યુદ્ધ પ્રસારિત કરવા માટે તૈયાર છે

Spread the love

~ રોલેન્ડ ગેરોસ 2023 નું 28મી મે 2023થી સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 5, સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 2, સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 3 અને સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 4 ચેનલ પર લાઈવ પ્રસારણ કરવામાં આવશે ~

મુંબઈ

અગ્રણી ભારતીય રમત પ્રસારણકર્તા; સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક વર્ષનો બહુ-અપેક્ષિત બીજા ગ્રાન્ડ સ્લેમનું પ્રદર્શન કરવાની તૈયારી કરે છે; 28મી મે 2023 થી તેની ચેનલો પર લાઈવ. ભારતીય ટેનિસ ચાહકો અંગ્રેજીમાં સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 5, સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 2, હિન્દીમાં સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 3 પર અને ટોચના ક્રમાંકિત ખેલાડીઓ વચ્ચેની સ્પર્ધા જોવા માટે ઉત્સુક રહેશે. સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 4 પર તમિલ અને તેલુગુમાં.

તાજેતરમાં, નેટવર્કે સાનિયા મિર્ઝાને ‘સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક માટે ટેનિસ એમ્બેસેડર’ તરીકે ઓનબોર્ડિંગની જાહેરાત કરી હતી. અત્યંત સ્પર્ધાત્મક રોલેન્ડ ગેરોસ 2023 થી શરૂ કરીને, સાનિયા ભારતીય ચાહકો સાથે તેના ઊંડાણપૂર્વકનું જ્ઞાન શેર કરશે. ટેનિસના દિગ્ગજને તાજેતરમાં શરૂ કરાયેલા અભિયાન, “હોમ ઓફ ટેનિસ”માં પણ દર્શાવવામાં આવ્યું હતું. ઝુંબેશ ત્રણ ગ્રાન્ડ સ્લેમ, સાનિયા મિર્ઝા અને સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્કને સ્વર્ગમાં બનેલી મેચ તરીકે સ્થાન આપે છે.

સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક ચાહકોને એક સર્વગ્રાહી પ્રોગ્રામિંગ પહેલ પ્રદાન કરશે જે રોલેન્ડ ગેરોસના ક્લે કોર્ટમાંથી શ્રેષ્ઠ કાર્યવાહી લાવે છે. લાઇવ સ્ટુડિયો શો, EXTRAAA SERVE, ઊંડાણપૂર્વકની આંતરદૃષ્ટિ પ્રદાન કરશે, અને સુહેલ ચંદોક અને આતિશ ઠુકરાલ દ્વારા હોસ્ટ કરવામાં આવશે. જ્યારે સાનિયા મિર્ઝા, સોમદેવ દેવવર્મન, પુરવ રાજા અને ગૌરવ નાટેકર જેવા ભૂતપૂર્વ ટેનિસ ખેલાડીઓ સ્ટુડિયોમાંથી તેમના નિષ્ણાત મંતવ્યો શેર કરશે, એડ્રિયાનો ડેલ મોન્ટે દર્શકોને ક્રિયાની નજીક લાવનાર ઓન-ગ્રાઉન્ડ રિપોર્ટર હશે. સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 3 ચેનલ પર હિન્દી કોમેન્ટ્રી મનીષ બાટવિયા, સાર્થક લાલ અને ગૌરવ નાટેકર દ્વારા આપવામાં આવશે. તમિલ કોમેન્ટ્રી અરુણ વેણુગોપાલ, શ્રીનિવાસન શેષાદ્રી અને વિમલરાજ જયચંદ્રન દ્વારા પ્રદાન કરવામાં આવશે જ્યારે તેલુગુ કોમેન્ટેટર સંદીપ કુમાર બોદ્દાપતિ, સુધીર મહાવાદી અને સાત્વિકા સમા હશે.

28મી મે 2023થી સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 5 (અંગ્રેજી), સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 2 (અંગ્રેજી), સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 3 (હિન્દી) અને સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 4 (તમિલ અને તેલુગુ) ચેનલો પર રોલેન્ડ ગેરોસ 2023નું લાઈવ કવરેજ જુઓ.

Total Visiters :345 Total: 827996

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *