AJIO એ બિગ બોલ્ડ સેલની જાહેરાત કરી; શ્રદ્ધા કપૂર અને રાણા દગ્ગુબાતી સાથે ‘ફેશન્સ મોસ્ટ વોન્ટેડ’ અભિયાન શરૂ કર્યું

Spread the love

મેલોરાના સહયોગથી એડિડાસ દ્વારા સંચાલિત AJIO બિગ બોલ્ડ સેલ, 1લી જૂન 2023થી શરૂ થશે; ગ્રાહકોને 28મી મે 2023થી રોજના 6 કલાકની મર્યાદિત અવધિ માટે વહેલું ઍક્સેસ મળ્યું
એક્શનથી ભરપૂર ઝુંબેશ ફિલ્મમાં શ્રદ્ધા કપૂર અને રાણા દગ્ગુબાતીને વિશ્વની સૌથી મોટી બ્રાન્ડ્સનો ઉજાગર કરતી વખતે ભાગતી વખતે હાઇલાઇટ કરે છે.
સમગ્ર ભારતમાં 19,000+ પિન કોડ ધરાવતા ગ્રાહકો 1.3 મિલિયનથી વધુ ક્યુરેટેડ ફેશન સ્ટાઇલ ઓફર કરતી 5000+ બ્રાન્ડ્સમાંથી ખરીદી કરી શકે છે; ટોચની બ્રાન્ડ્સ પર વિશિષ્ટ ડીલ્સ સાથે 50-90% સુધીની છૂટ
વેચાણ દરમિયાન ટોચના ખરીદદારોને દર 6 કલાકે iPhone 14 Pro, Apple MacBook Air, INR 1 લાખનું સોનું અને Samsung S23 જેવા આકર્ષક પુરસ્કારો મેળવવાની તક મળે છે.
મોટી બચત કરો: ગ્રાહકો SBI ક્રેડિટ અને ડેબિટ કાર્ડ વડે 10% સુધીની છૂટ મેળવી શકે છે

મુંબઈ,

ભારતની પ્રીમિયર ફેશન ઈ-ટેલર AJIO એ આજે 1લી જૂન, 2023 થી શરૂ થતા એડિડાસ દ્વારા સંચાલિત તેની ફ્લેગશિપ ઈવેન્ટ ‘બિગ બોલ્ડ સેલ’ની જાહેરાત કરી હતી. ગ્રાહકોને દરરોજ 6 કલાકની મર્યાદિત અવધિ માટે વહેલી ઍક્સેસ મળી હતી 28મી મે, 2023થી શરૂ થાય છે. બિગ બોલ્ડ સેલ (BBS) ની અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી આવૃત્તિમાં, ગ્રાહકો 1.3 મિલિયનથી વધુ ક્યુરેટેડ ફેશન શૈલીઓ ઓફર કરતી 5000+ બ્રાન્ડ્સમાંથી ખરીદી કરી શકે છે, જે અપ્રતિમ શોપિંગ અનુભવ પ્રદાન કરે છે.

BBS સમગ્ર ભારતમાં ગ્રાહકોને 19,000+ પિન કોડ્સ જોઈ શકશે જે વિશિષ્ટ આંતરરાષ્ટ્રીય બ્રાન્ડ્સ, ખાનગી લેબલ્સ અને હોમગ્રોન બ્રાન્ડ્સની વિશાળ પસંદગીમાંથી શ્રેષ્ઠ ડીલ્સ સાથે અને ફેશન, જીવનશૈલી, ઘર અને સરંજામ, સૌંદર્ય, જ્વેલરી અને વ્યક્તિગત સંભાળ જેવી શ્રેણીઓમાં ઓફર કરશે. ગ્રાહકો મોટી બચત કરી શકે છે અને SBI ક્રેડિટ અને ડેબિટ કાર્ડનો ઉપયોગ કરવા પર 10% સુધીના વધારાના ડિસ્કાઉન્ટ સાથે ટોચની બ્રાન્ડ્સ અને શ્રેણીઓમાં 50-90% સુધીની છૂટ મેળવી શકે છે. Adidas, Nike, Puma, Superdry, GAP, USPA, Steve Madden, Levis, Marks and Spencer, Armani Exchange, Ritu Kumar, MUJI, Buda Jeans Co., Fyre Rose, Encrustd, Portico, Home Centre, Casio જેવી બ્રાન્ડ્સ પર આકર્ષક સોદા , Lakme, Maybelline, Melorra અને ઘણા વધુ.

આ જાહેરાત પર ટિપ્પણી કરતાં, AJIO, CEO, વિનીત નાયરે જણાવ્યું હતું કે, “પાછલી આવૃત્તિઓમાં, AJIO બિગ બોલ્ડ સેલ એ ભારતની મનપસંદ ફેશન એક્સ્ટ્રાવેગેન્ઝા બની ગઈ છે અને ગ્રાહકોએ અમને જે પ્રેમ બતાવ્યો છે તેનાથી અમે ખરેખર રોમાંચિત છીએ. તેની અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી આવૃત્તિમાં, અમે અપેક્ષા રાખીએ છીએ કે ~60 મિલિયનથી વધુ નવા વપરાશકર્તાઓ ફેશનની મોસ્ટ વોન્ટેડ એક્સક્લુઝિવ ટોપ ઇન્ટરનેશનલ, હોમગ્રોન અને પ્રાઇવેટ બ્રાન્ડ્સનો શ્રેષ્ઠ ડીલ પર અનુભવ કરવા AJIO પર આવે.”

હાઉસ ઓફ બ્રાન્ડ્સ AJIO ગ્રાહકો માટે ફેશન ડેસ્ટિનેશન બનવા માટે છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં ઝડપથી વધી રહી છે. વર્ષોથી, ઇ-ટેલર સૌથી વધુ લોકપ્રિય ફેશન ડેસ્ટિનેશન બની ગયું છે અને પુનરાવર્તિત ગ્રાહકોના 80% ઓર્ડર જુએ છે, જે ગ્રાહકના પ્રેમનો પુરાવો છે.

શ્રદ્ધા કપૂર અને રાણા દગ્ગુબાતી અભિનીત ‘ફેશન્સ મોસ્ટ વોન્ટેડ’ ઝુંબેશ ફિલ્મ 31મી મેના રોજ રિલીઝ થવાની છે, જે એક્શનથી ભરપૂર સિક્વન્સમાં સૌથી મોટી બ્રાન્ડ્સનું પ્રદર્શન કરે છે. રાણાની મદદથી, શ્રધ્ધા તેના પીછો કરનારાઓથી બચવા માટે હોંશિયાર રીતો શોધે છે, સતત પોતાની જાતને બ્રાંડ્સ, AJIO ના ઘરના લોકપ્રિય દેખાવમાં છુપાવે છે. 360-ડિગ્રી ઝુંબેશ ટીવી, OTT, સામાજિક, ડિજિટલ, પ્રિન્ટ અને રેડિયો પર ચાલશે. ટ્રેલર અહીં જુઓ.

આ BBSને વધુ લાભદાયી બનાવો

સુપર અવર્સ, સાંભળ્યા ન હોય તેવા અને અનિવાર્ય સોદાઓ અને વધુ માટે દરરોજ જુઓ
ટોપ શોપર: BBS દરમિયાન ટોચના ખરીદદારોને દર 6 કલાકે iPhone 14 Pro, Apple MacBook Air, INR 1 લાખનું સોનું અને Samsung S23 જેવા આકર્ષક પુરસ્કારો મેળવવાની તક મળે છે.
BBS દરમિયાન ટોચના 3 શોપર્સને 3 INR લાખનું સોનું જીતવાની તક મળશે
ખાતરીપૂર્વકની ભેટો: INR 4,999 કે તેથી વધુની ખરીદી કરો અને INR 9,999 સુધીની ખાતરીપૂર્વકની ભેટો મેળવો
ગ્રાહકો તમામ પ્રીપેડ વ્યવહારો પર 10% સુધીનું વધારાનું ડિસ્કાઉન્ટ મેળવી શકે છે
ગ્રાહકો જ્યારે પણ ખરીદી કરે છે ત્યારે AJIO પોઈન્ટ્સ અને RelianceOne પોઈન્ટ્સ મેળવી શકે છે; તેઓ તેમના AJIO પોઈન્ટનો ઉપયોગ કરવા પર વધારાની 5% છૂટ મેળવી શકે છે

Total Visiters :352 Total: 709088

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *