સેન્સેક્સમાં 347 અને નિફ્ટીમાં 99 પોઈન્ટનો કડાકો બોલાયો

Spread the love

મુંબઈ
વૈશ્વિક બજારમાં નબળા સેન્ટિમેન્ટ વચ્ચે બુધવારે સ્થાનિક શેરબજારો ઘટાડા સાથે બંધ થયા છે. બીએસઈ સેન્સેક્સ 346.89 પોઈન્ટ એટલે કે 0.55 ટકાના ઘટાડા સાથે 62,622.24 પોઈન્ટના સ્તરે બંધ રહ્યો હતો. એ જ રીતે, એનએસઈ નિફ્ટી 99.45 પોઈન્ટ્સ અથવા 0.53 ટકાના ઘટાડા સાથે 18,534.40 પોઈન્ટના સ્તરે બંધ રહ્યો હતો. બુધવારે સુઝલોન એનર્જીનો શેર 10 ટકાથી વધુના ઉછાળા સાથે બંધ થયો હતો. નિફ્ટીમાં ઓએનજીસી મહત્તમ 3.24 ટકા તૂટ્યો હતો.
બીએસઈ સેન્સેક્સ પર એક્સિસ બેન્કના શેરમાં સૌથી વધુ 2.41 ટકાનો ઘટાડો જોવા મળ્યો હતો. એ જ રીતે એસબીઆઈ અને રિલાયન્સ ઈન્ડસ્ટ્રીઝના શેરમાં પણ બે ટકાથી વધુનો ઘટાડો નોંધાયો હતો. એ જ રીતે એચડીએફસી (એચડીએફસી), એનટીપીસી (એનટીપીસી), એચડીએફસી બેંક (એચડીએફસી બેંક),ટાટા સ્ટીલ (ટાટા સ્ટીલ), અલ્ટ્રાટેક સિમેન્ટ, ઈન્ડસઈન્ડ બેંક, બજાજ ફિનસર્વમાં એક ટકાથી વધુનું ગાબડું નોંધાયું હતું.
આ સિવાય મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા, મારુતિ, આઈટીસી, પાવરગ્રીડ, ટીસીએસ, બજાજ ફાઈનાન્સ અને ઈન્ફોસીસના શેર પણ લાલ નિશાન સાથે બંધ થયા હતા.
બીએસઈ સેન્સેક્સ પર ભારતી એરટેલનો શેર સૌથી વધુ 4.78 ટકાના વધારા સાથે બંધ થયો હતો. ટેક મહિન્દ્રા 2.08 ટકા, એશિયન પેઇન્ટ્સ 1.67 ટકા, સન ફાર્મા 1.60 ટકા, ટાટા મોટર્સ 1.47 ટકા, કોટક મહિન્દ્રા બેન્ક 1.07 ટકા અને નેસ્લે ઇન્ડિયાએ 0.92 ટકાનો વધારો નોંધાવ્યો હતો. તે જ સમયે, એચસીએલ ટેક, હિન્દુસ્તાન યુનિલિવર લિમિટેડ (એચયુએલ) અને વિપ્રોના શેર પણ લીલા નિશાન સાથે બંધ થયા હતા.

Total Visiters :1298 Total: 681623

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *