ગુજરાત ટાઇટન્સ તરફથી કૃતજ્ઞતાની નોંધ

Spread the love

ગુજરાત ટાઇટન્સ અમદાવાદ ખાતે સફળ પ્રથમ હોમ સીઝનના આયોજનમાં યોગદાન આપનાર તમામ હિતધારકોનો આભાર વ્યક્ત કર્યો

અમદાવાદ

ગુજરાત ટાઇટન્સ અમદાવાદ ખાતે સફળ પ્રથમ હોમ સીઝનના આયોજનમાં યોગદાન આપનાર તમામ હિતધારકોનો આભાર વ્યક્ત કરવા માંગે છે.

“બધા ખૂણેથી મળેલા જબરજસ્ત સમર્થનને કારણે અમારી પ્રથમ સંપૂર્ણ હોમ સીઝન યાદગાર રહી. ગુજરાત સરકારે અમારા આયોજનથી લઈને અમલીકરણના તબક્કા સુધી અમને ટેકો આપ્યો હતો અને શક્ય તેટલી બધી રીતે અમને મદદ કરવા માટે ખૂબ જ આગળ હતા. ગુજરાત ક્રિકેટ એસોસિએશન આ વર્ષની અમારી સફરમાં મહાન ભાગીદારો છે – વિશ્વના સૌથી મોટા સ્ટેડિયમમાં મેચો એકીકૃત રીતે યોજાય તેની ખાતરી કરી. અમે ગુજરાત પોલીસની ફરજ પ્રત્યેની પ્રતિબદ્ધતાને સલામ કરીએ છીએ – બે તીવ્ર મહિનાઓ દરમિયાન એક સુરક્ષિત ઇવેન્ટની સુવિધા આપી. અને અંતે, અમે ગુજરાત ટાઇટન્સના ચાહકોનો આભાર વ્યક્ત કરીએ છીએ, જેઓ આ વર્ષે મોટી સંખ્યામાં આવ્યા અને યાદગાર અભિયાન દરમિયાન અમને ટેકો આપ્યો. અમારા ચાહકો અને સમર્થકોને એક અનોખો અનુભવ આપવાનો અમારો હંમેશા પ્રયાસ રહેશે અને આ એક લાંબી મુસાફરીની માત્ર શરૂઆત છે. સાથે મળીને અમને કંઈક વિશેષ બનાવવાનો વિશ્વાસ છે કે જેના પર અમને બધાને ગર્વ થઈ શકે,” અરવિંદર સિંઘ, સીઓઓ ગુજરાત ટાઇટન્સે જણાવ્યું હતું.

Total Visiters :243 Total: 681750

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *