MotoGP ભારત માટે મોટું પગલું.BookMyShow ને સત્તાવાર ટિકિટિંગ ભાગીદાર તરીકે જોડવામાં આવ્યું,નોંધણીઓ ખુલ્લી છે, ટિકિટનું ટૂંક સમયમાં વેચાણ

Spread the love

પૃથ્વી પરની અગ્રણી મોટરસાઇકલ રેસિંગ ચેમ્પિયનશિપ ભારતમાં આવે છે

નવી દિલ્હી

ફેરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટ્સની આગેવાની હેઠળની ભારતીય ગ્રાન્ડ પ્રિકસ, ‘મોટોજીપી ભારત’, 2023 માં FIM વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ ગ્રાન્ડ પ્રિકસ (મોટોજીપીટીએમ) ની આગામી ભારત આવૃત્તિ પર ખૂબ જ અપેક્ષિત સમાચારની જાહેરાત કરી. તે હવે સત્તાવાર છે કે BookMyShow. , ભારતનું અગ્રણી મનોરંજન ગંતવ્ય, આગામી MotoGPTM માટે ફેરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટ્સ સાથે “સત્તાવાર ટિકિટિંગ પાર્ટનર” તરીકે ભાગીદારી કરશે જે દેશમાં ગ્રાન્ડ પ્રિકસનું પ્રથમ વખત દેખાવ કરવા માટે સુનિશ્ચિત થયેલ છે. ભારત વિશ્વમાં આ મોટરસ્પોર્ટના સૌથી મોટા અનુયાયીઓમાંથી એક બનવાની રાહ જોઈ રહ્યું છે.

MotoGPTM, ફેરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટ્સના ભારતીય પ્રમોટરો, 22-24 સપ્ટેમ્બર દરમિયાન બુદ્ધ ઈન્ટરનેશનલ સર્કિટ, ગ્રેટર નોઈડા ખાતે આયોજિત થનારી આ સ્કેલ અને કદની ઐતિહાસિક અને સૌપ્રથમ વૈશ્વિક મોટરસાઈકલિંગ ઈવેન્ટને તૈયાર કરવામાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે. MotoGP Bharat અને BookMyShow વચ્ચેની આ વ્યૂહાત્મક ભાગીદારી સમગ્ર દેશમાં અને ઉપખંડના મોટરસ્પોર્ટ્સના ચાહકોને એડ્રેનાલિન-ઇંધણયુક્ત રેસિંગ એક્શનને સંપૂર્ણ રીતે જીવવા માટે ટિકિટો, આકર્ષક ઑફર્સ અને મૂલ્યવાન લાભો માટે વિશિષ્ટ ઍક્સેસ સાથે સક્ષમ બનાવશે. વિકાસની નજીકના અધિકારીઓએ પુષ્ટિ કરી કે આગામી MotoGP ભારત માટેની ટિકિટ માટે નોંધણી હવે વહેલા પ્રવેશ માટે લાઇવ છે અને ટૂંક સમયમાં વેચાણ દ્વારા અનુસરવામાં આવશે, ફક્ત BookMyShow પર.

રસપ્રદ રીતે, એવું પણ જાણવા મળ્યું છે કે ફેરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટ્સના પ્રમોટર્સ અન્ય વિવિધ ભાગીદારો અને સહયોગીઓ સાથે આ વૈશ્વિક ઈવેન્ટને સપ્તાહના અંતિમ સ્થળ તરીકે સંપૂર્ણપણે નવા પરિપ્રેક્ષ્યમાં ગોઠવવા માટે ચર્ચાના અદ્યતન તબક્કામાં છે, જે ચાહકોને યાદગાર અને રોમાંચક સમય પ્રદાન કરે છે.

આ નવી બનાવટી ભાગીદારીના સમાચાર પર ટિપ્પણી કરતા, ફેરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટ્સના સીઓઓ, પુષ્કર નાથ શ્રીવાસ્તવે, ભારતના રેસ પ્રમોટર્સે જણાવ્યું હતું કે, “ભારતમાં આ બહુપ્રતિક્ષિત MotoGP ઇવેન્ટ માટે સત્તાવાર ટિકિટિંગ ભાગીદાર તરીકે BookMyShow સાથેની અમારી વિશિષ્ટ ભાગીદારીની જાહેરાત કરતાં અમને આનંદ થાય છે. . આ સહયોગ ભારતીય ચાહકોને અપ્રતિમ રેસિંગ અનુભવ આપવાના વિઝન સાથે બે કંપનીઓને એકસાથે લાવે છે. BookMyShow સાથે દળોમાં જોડાઈને, અમે ચાહકોને સીમલેસ અને અનુકૂળ 360-ડિગ્રી અનુભવ પ્રદાન કરીશું. સાથે, અમે અમારા બધા ચાહકો માટે એક અવિસ્મરણીય MotoGP પ્રવાસ બનાવવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ, કાયમી યાદો અને અપ્રતિમ ઉત્તેજના સુનિશ્ચિત કરવા.”

અનિલ માખીજા, સીઓઓ – લાઈવ એન્ટરટેઈનમેન્ટ, બુકમાયશો, ભારતમાં પ્રથમ MotoGP માટે સત્તાવાર અને વિશિષ્ટ ટિકિટિંગ ભાગીદારોએ જણાવ્યું હતું કે, “મોટોજીપી ભારત સાથે આ વ્યૂહાત્મક ભાગીદારી શરૂ કરવામાં અને સત્તાવાર અને વિશિષ્ટ તરીકે અમારી સાથે મળીને મુસાફરી શરૂ કરવામાં અમને આનંદ થાય છે. ભારતમાં સુપરબાઈક ગ્રાન્ડ પ્રિકસની પ્રથમ આવૃત્તિ માટે ટિકિટિંગ પાર્ટનર. BookMyShow પર, અમારો ઉદ્દેશ્ય હંમેશાથી રમતગમત, સંગીત, કોમેડી, પર્ફોર્મન્સ અને તેનાથી આગળના સ્પેક્ટ્રમમાં અનફર્ગેટેબલ, મનોરંજનના અનુભવો ઉપલબ્ધ કરાવવાનો અને પ્રદાન કરવાનો છે અને મોટરસ્પોર્ટને ભારતમાં લાવવો એ અમારા માટે આ પ્રવાસમાં એક મહત્વપૂર્ણ સીમાચિહ્નરૂપ છે. BookMyShow એ ભારતીય રમતોના તમામ ફોર્મેટના વિકાસમાં હંમેશા સક્રિય ભૂમિકા ભજવી છે અને આ વ્યૂહાત્મક ભાગીદારી રમતના તમામ સ્વરૂપોને પોષવા અને સુલભ બનાવવાની મહત્વાકાંક્ષાને અનુરૂપ છે. અમે અમારા વિશાળ, વફાદાર, ડિજીટલ સમજણ ધરાવતા ગ્રાહક આધાર માટે અમારી તકનીકી જાણકારીનો અસરકારક રીતે ઉપયોગ કરવા માટે ઉત્સાહિત છીએ કે જેઓ બાઇકના શોખીન ભારતીય ચાહકો માટે, MotoGP ભારત પ્રવાસમાં, ટિકિટિંગ આનું પ્રથમ પગલું છે, તેમને એક દોષરહિત અને સીમલેસ અનુભવ આપવા માટે. દેશભરના મોટરસ્પોર્ટ ચાહકો માટે મહત્ત્વપૂર્ણ રાઈડ.”

ચૅમ્પિયનશિપની ભારતીય આવૃત્તિને પોતાનો જબરદસ્ત સમર્થન વ્યક્ત કરતાં, ફેડરેશન ઑફ મોટર સ્પોર્ટ્સ ક્લબ્સ ઑફ ઈન્ડિયા (FMSCI) ના પ્રમુખ અકબર ઈબ્રાહિમે જણાવ્યું હતું કે “FMSCI ફેયરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટ્સ પ્રાઈવેટ લિમિટેડ (ભારતીય પ્રમોટર), ડોર્ના (પ્રમોટર અને પ્રમોટર) ને અભિનંદન આપવા માંગે છે. સપ્ટેમ્બર 2023માં ભારતમાં FIM વર્લ્ડ મોટોજીપી ચેમ્પિયનશિપનો રાઉન્ડ ચલાવવા માટેનો કરાર પૂરો કરવા માટે FIM વર્લ્ડ મોટોજીપી ચેમ્પિયનશિપ) અને FIM (2W મોટરસ્પોર્ટ માટે વર્લ્ડ ગવર્નિંગ બૉડી) માટે અધિકાર ધારક. FMSCI ફેરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટ્સ પ્રા.ને પણ શુભેચ્છા પાઠવશે. લિમિટેડ ઇવેન્ટ માટે ટિકિટ રજિસ્ટ્રેશન શરૂ કરવા માટે ખૂબ ખૂબ શુભેચ્છાઓ અને તેમને સફળતાની શુભેચ્છા.

BookMyShow, તેની પહોંચ અને દેશની કેટલીક સૌથી મોટી સ્પોર્ટ્સ ઈવેન્ટ્સ સાથે ભાગીદારી માટે પ્રખ્યાત છે, તે ભારતનું સૌથી મોટું મનોરંજન અને ટિકિટિંગ પ્લેટફોર્મ છે જે રમતગમત, સંગીત, મૂવીઝ, પ્રદર્શન સહિત વિવિધ મનોરંજન શૈલીઓમાં ઈવેન્ટ્સની વિશાળ શ્રેણી ઓફર કરે છે. વધુ ફેરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટ્સ સાથેની તેમની વિશિષ્ટ ભાગીદારી ભારતના મોટરસ્પોર્ટ ઉદ્યોગ માટે નોંધપાત્ર સીમાચિહ્નરૂપ છે કારણ કે બંને સંસ્થાઓ દેશભરના ચાહકો માટે MotoGP ના રોમાંચક ભવ્યતાને વધારવા માટે દળોમાં જોડાય છે.

Total Visiters :445 Total: 847222

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *