સેન્સેક્સમાં 119 અને નિફ્ટીમાં 46 પોઈન્ટનો ઊછાળો જોવા મળ્યો

Spread the love

ટાટા સ્ટીલનો શેર સેન્સેક્સ પર સૌથી વધુ 1.93 ટકાના વધારા સાથે બંધ થયો

મુંબઈ
શુક્રવારે સ્થાનિક શેરબજારો લીલા નિશાન સાથે બંધ થયા છે. બીએસઈ સેન્સેક્સ 118.57 પોઈન્ટ એટલે કે 0.19 ટકાના વધારા સાથે 62,547.11 પોઈન્ટના સ્તર પર બંધ થયો હતો. એ જ રીતે, એનએસઈ નિફ્ટી 46.35 પોઈન્ટ્સ અથવા 0.25 ટકાના વધારા સાથે 18,534.10 પોઈન્ટના સ્તરે બંધ રહ્યો હતો. હિન્દાલ્કોનો શેર નિફ્ટીમાં સૌથી વધુ 3.43 ટકાના વધારા સાથે બંધ થયો હતો.
ટાટા સ્ટીલનો શેર સેન્સેક્સ પર સૌથી વધુ 1.93 ટકાના વધારા સાથે બંધ થયો હતો. એ જ રીતે મારુતિ સુઝુકીનો શેર 1.80 ટકા વધીને બંધ રહ્યો હતો. મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રાનો શેર 1.71 ટકાના વધારા સાથે બંધ થયો હતો. એ જ રીતે સન ફાર્મા, લાર્સન એન્ડ ટુબ્રો અને ટાઇટનના શેર એક ટકાથી વધુના ઉછાળા સાથે બંધ થયા હતા. આ ઉપરાંત ભારતી એરટેલ, પાવરગ્રીડ, આઈટીસી, એસબીઆઈ, નેસ્લે ઈન્ડિયા, એક્સિસ બેંક, હિન્દુસ્તાન યુનિલિવર લિમિટેડ (એચયુએલ), કોટક મહિન્દ્રા બેંક (મહિન્દ્રા બેંકના કોટક શેર્સ), બજાજ ફિનસર્વ, એચડીએફસી બેંક, આઈસીઆઈસીઆઈ બેંક અને ટાટા મોટર્સ લાભ સાથે બંધ થયા છે.
સેન્સેક્સમાં ઇન્ફોસિસમાં સૌથી મોટો 1.58 ટકાનો ઘટાડો જોવા મળ્યો હતો. વિપ્રોના શેર 0.60 ટકા, એચસીએલ ટેક 0.46 ટકા, ટીસીએસ 0.46 ટકા અને ઇન્ડસઇન્ડ બેન્ક 0.40 ટકા ઘટીને બંધ થયા હતા. આ સિવાય રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ, ટેક મહિન્દ્રા, બજાજ ફાઇનાન્સ, એચડીએફસી, એશિયન પેઇન્ટ્સ અને અલ્ટ્રાટેક સિમેન્ટના શેર લાલ નિશાન સાથે બંધ થયા હતા.
જો સેક્ટોરલ ઈન્ડાયસિસની વાત કરીએ તો રિયલ એસ્ટેટ, ઓટો અને મેટલ સેક્ટરમાં 1-1 ટકાનો ઉછાળો જોવા મળ્યો હતો. તે જ સમયે, આઇટી અને ઓઇલ એન્ડ ગેસ સેક્ટરના શેરમાં વેચવાલી જોવા મળી હતી.

Total Visiters :101 Total: 708978

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *