LaLiga Santander Matchday 38 પૂર્વાવલોકન: સિઝનના અંતિમ દિવસે લાઇન પર શું છે?

Spread the love

ચાર ટીમો કોન્ફરન્સ લીગની અંતિમ યુરોપીયન ક્વોલિફિકેશન સ્પોટ મેળવવા માટે સાતમું સ્થાન મેળવવાની આશા જાળવી રાખે છે

2022/23 લાલીગા સેન્ટેન્ડર સીઝનનો 38મો અને અંતિમ મેચ ડે રવિવારે રાત્રે થઈ રહ્યો છે અને હજી ઘણું નક્કી કરવાનું બાકી છે. ચાર ટીમો કોન્ફરન્સ લીગની અંતિમ યુરોપીયન ક્વોલિફિકેશન સ્પોટ મેળવવા માટે સાતમું સ્થાન મેળવવાની આશા જાળવી રાખે છે અને આ ચોકડી માત્ર એક પોઈન્ટથી અલગ થઈ ગઈ છે. તે પછી, છ ટીમો હજુ પણ રેલીગેશનના જોખમમાં છે અને તેઓ માત્ર બે પોઈન્ટથી અલગ થઈ ગયા છે, તેથી સીઝનની અંતિમ 90 મિનિટ દરમિયાન કંઈપણ થઈ શકે છે.

મેચડે 38 ના 10 ફિક્સ્ચરને બે કિક-ઓફ સમયમાં વિભાજિત કરવામાં આવ્યા છે, કારણ કે કોન્ફરન્સ લીગ અને ટેબલના ટોચના અડધા ભાગની પાંચ મેચો 18:30 CEST પર થઈ રહી છે, જ્યારે પાંચ મેચો જે પરિણામ નક્કી કરશે. રેલિગેશન યુદ્ધ 21:00 CEST થી શરૂ થાય છે.

કોન્ફરન્સ લીગ તરફની રેસ

અંતિમ દિવસે, CA ઓસાસુના હાલમાં 50 પોઈન્ટ ધરાવે છે અને સાતમું સ્થાન ધરાવે છે, એ જાણીને કે વિજય 2007 પછી પ્રથમ વખત યુરોપીયન સ્પર્ધામાં પાછા ફરવાની ખાતરી આપશે. તેમ છતાં, તે કરવાનું સરળ છે, કારણ કે લોસ રોજિલોસ 2007થી પ્રથમ વખત યુરોપિયન સ્પર્ધામાં પાછા ફરશે. સીધા હરીફ, નવમા સ્થાને રહેલી ગિરોના એફસી, જે સ્ટેન્ડિંગમાં માત્ર એક પોઈન્ટ પાછળ છે. આ બે ઉત્કૃષ્ટ કોચવાળી ટીમો છે અને તેઓએ રોમાંચક દેખાવ બનાવવો જોઈએ, એક કે જે CA ઓસાસુનાને પેક-આઉટ અલ સદરમાં ઘરેલું લાભ મળશે.

એથ્લેટિક ક્લબ ભલે તેમની છેલ્લી બે મેચો હારી ગઈ હોય, પરંતુ તેમની પાસે હજુ પણ સિઝનની પૂર્ણ-સમયની વ્હિસલ દ્વારા સાતમા સ્થાને જવાની તક છે. તેઓ રીઅલ મેડ્રિડનો મુકાબલો કરવા માટે બર્નાબ્યુની મુસાફરી કરે છે અને તેમને તે મેચ જીતવાની જરૂર છે અને આશા છે કે CA ઓસાસુના વિ ગિરોના એફસી કાં તો ડ્રો અથવા દૂરની જીત છે. બાસ્ક 2005 થી રીઅલ મેડ્રિડમાં જીતી શક્યું નથી, પરંતુ તે દિવસે તેઓને અર્નેસ્ટો વાલ્વર્ડે દ્વારા પ્રશિક્ષણ આપવામાં આવ્યું હતું અને વર્તમાન કોચ તરીકે, તે લોસ લિયોન્સને વિશ્વાસની લાગણી સાથે રાજધાનીમાં દોરી જશે.

10મા ક્રમે આવેલ રેયો વાલેકાનો પણ CA ઓસાસુનાથી માત્ર એક પોઈન્ટ પાછળ છે, તેથી જો અન્ય પરિણામો તેમના માર્ગે જાય તો તેને મૂડી બનાવવાની કોશિશ કરશે. કેપિટલ સિટી બાજુ અંતિમ દિવસે RCD મેલોર્કાની મુસાફરી કરે છે જે ક્લબમાં કોચ એન્ડોની ઇરાઓલાની અંતિમ મેચ માટે પ્રસ્થાન કરશે. ભલે તેઓ યુરોપિયન ફૂટબોલને સુરક્ષિત કરે કે ન હોય, Isi Palazón, Álvaro García, Raul de Tomás અને co. ત્રણ પોઈન્ટ લેવા માંગશે.

બીજી ટીમ જે હજુ પણ ટોચના સાતમાં સ્થાન મેળવી શકે છે તે સેવિલા એફસી છે, જે રિયલ સોસિડેડ ટીમની મુલાકાત લેશે જેણે પહેલાથી જ ચેમ્પિયન્સ લીગ ફૂટબોલ સુરક્ષિત કરી લીધું છે. સેવિલા એફસીએ બુધવારે તેમનું સાતમું યુરોપા લીગ ટાઇટલ જીત્યું તે જોતાં, તેઓ આવતા વર્ષની ચેમ્પિયન્સ લીગમાં લા રિયલમાં જોડાશે પરંતુ હજુ સુધી સાતમા માટેની રેસને હચમચાવી શકે છે અને અન્ય દાવેદારોને યુરોપિયન ટિકિટ નકારી શકે છે.

પ્રારંભિક કિક-ઓફ સમયમાં વિલારિયલ સીએફ વિ એટ્લેટિકો ડી મેડ્રિડ પણ છે. જ્યારે આ ટીમો આગામી સિઝન માટે તેમના યુરોપિયન સ્ટેટસ વિશે પહેલેથી જ નિશ્ચિત છે, ત્યારે એટલાટી બીજા સ્થાન માટે રિયલ મેડ્રિડ સાથે પોઝિશન માટે ઝઝૂમી રહી છે.

વર્ષોમાં સૌથી ચુસ્ત રેલીગેશન યુદ્ધ

21:00 CEST ટાઈમ સ્લોટ પર, અમે શોધીશું કે LaLiga SmartBank પર જવા માટે પહેલાથી જ રિલિગેટેડ Elche CF અને RCD Espanyol સાથે કોણ જોડાશે. રિયલ વેલાડોલિડ હાલમાં 39 પોઈન્ટ્સ પર ભયજનક 18મું સ્થાન ધરાવે છે, પરંતુ તેઓ સીધા હરીફનો સામનો કરે છે કારણ કે તેઓ ગેટાફે સીએફનું આયોજન કરે છે, જે 41 પોઈન્ટ સાથે 14મા ક્રમે છે. તેથી, બંને ટીમોનું ભાવિ તેમના પોતાના હાથમાં છે, કારણ કે રિયલ વેલાડોલિડની જીત તેઓને લોસ અઝુલોન્સને લીપફ્રોગમાં જોશે.

તે બે ઉપરાંત, અન્ય ચાર ક્લબ જોખમમાં છે. આરસી સેલ્ટા હાલમાં ડ્રોપ ઝોનની બરાબર ઉપર છે અને તેને ઘરઆંગણે લાલીગા સેન્ટેન્ડર ચેમ્પિયન એફસી બાર્સેલોનાનો સામનો કરવો પડશે. પરંતુ, ગેલિશિયન પક્ષનો અબાન્કા બાલાઇડોસ ખાતે બાર્સા સામે સારો રેકોર્ડ છે, કારણ કે તેઓ કતલાન આઉટફિટ સામે તેમની પાછલી સાત હોમ લીગ રમતોમાંથી માત્ર એક હારી ગયા છે.

UD અલમેરિયા એ અન્ય જોખમી ક્લબ છે અને તેઓ અંતિમ દિવસે પહેલેથી જ હટાવાયેલા RCD Espanyol ની મુલાકાત લેશે. જો કે, લાલિગા સેન્ટેન્ડરમાં એન્ડાલુસિયનોનો સૌથી ખરાબ દૂર રેકોર્ડ છે, તેથી તે સરળ રમત રહેશે નહીં.

Cádiz CF અને Valencia CF માટે, તેઓ બંને ડ્રોપ ઝોનથી બે બિંદુઓથી દૂર છે અને સલામતીના સ્પર્શના અંતરની અંદર છે, પરંતુ હજી સુધી કંઈપણ સુરક્ષિત નથી. લોસ અમરિલોસ અંતિમ દિવસે એલ્શે સીએફની મુલાકાત લેશે અને લોસ ચે રીઅલ બેટીસમાં જશે. Cádiz CF અને Valencia CF બંને તાજેતરના અઠવાડિયામાં સારું રમી રહ્યાં છે, તેથી તેઓ રવિવારે રાત્રે કામ પૂરું કરવા પર ધ્યાન આપશે, જ્યારે આ નાટકીય લાલિગા સેન્ટેન્ડર સિઝનના અંતિમ સ્ટેન્ડિંગની સંપૂર્ણ પુષ્ટિ થશે.

ભારત સમય

4ઠ્ઠી જૂન, રવિવાર, રાત્રે 10:00 વાગ્યે, મેલોર્કા વિ રેયો વાલેકાનો

4ઠ્ઠી જૂન, રવિવાર, રાત્રે 10:00 વાગ્યે, રીઅલ સોસિડેડ વિ વેલેન્સિયા

4થી જૂન, રવિવાર, રાત્રે 10:00 વાગ્યે, વિલારિયલ વિ એટ્લેટિકો મેડ્રિડ

4ઠ્ઠી જૂન, રવિવાર, રાત્રે 10:00 વાગ્યે, રીઅલ મેડ્રિડ વિ એથ્લેટિક ક્લબ

4ઠ્ઠી જૂન, રવિવાર, રાત્રે 10:00 વાગ્યે, ઓસાસુના વિ ગિરોના

4ઠ્ઠી જૂન, રવિવાર, રાત્રે 10:00 વાગ્યે, રીઅલ બેટિસ વિ વેલેન્સિયા

5મી જૂન, સોમવાર, સવારે 12:30 કલાકે, સેલ્ટા વિગો વિ બાર્સેલોના

5મી જૂન, સોમવાર, સવારે 12:30 વાગ્યે, એસ્પેનિયોલ વિ અલ્મેરિયા

5મી જૂન, સોમવાર, સવારે 12:30 વાગ્યે, એલ્ચે વિ કેડિઝ

5મી જૂન, સોમવાર, સવારે 12:30 કલાકે, વેલાડોલીડ વિ ગેટાફે

Total Visiters :420 Total: 851835

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *