વેસ્ટ ઈન્ડિઝ, યુએઈએ ઐતિહાસિક દ્વિપક્ષીય શ્રેણી સાથે વર્લ્ડ કપ ક્વોલિફાયરની તૈયારી શરૂ કરી છે

Spread the love

વેસ્ટ ઈન્ડિઝ અને યુએઈ યુએઈમાં ઐતિહાસિક ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં ટકરાશે

વેસ્ટ ઈન્ડિઝ અને યુએઈ યુએઈમાં ઐતિહાસિક ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાં ટકરાશે. આ પહેલીવાર છે કે જ્યારે બંને પક્ષો દ્વિપક્ષીય શ્રેણીમાં સામસામે હશે. તમામ મેચો શારજાહ ખાતે રમાશે, જેમાં પહેલી ODI 4 જૂને, બીજી ODI 6 જૂને અને ત્રીજી ODI 9 જૂને રમાશે.

બંને ટીમો આ મહિનાના અંતમાં યોજાનારી તમામ મહત્વપૂર્ણ ICC વર્લ્ડ કપ ક્વોલિફાયર પહેલા તેમના સંયોજનો મેળવવાની કોશિશ કરશે.

શાઈ હોપ વેસ્ટ ઈન્ડિઝની ટીમનું નેતૃત્વ કરશે, જેમાં રોસ્ટન ચેઝ, ઓડિયન સ્મિથ અને કીમો પોલનો પણ સમાવેશ થાય છે. વેસ્ટ ઈન્ડિઝના ભૂતપૂર્વ કેપ્ટન કાર્લ હૂપર અને ફ્લોયડ રેફરને નવા મુખ્ય કોચ ડેરેન સેમીની સાથે કામ કરવા માટે સફેદ બોલની ટીમોમાં સહાયક કોચ તરીકે નિયુક્ત કરવામાં આવ્યા છે. જેમ્સ ફ્રેન્કલિન, ભૂતપૂર્વ ન્યૂઝીલેન્ડ ઓલરાઉન્ડર ત્રીજા સહાયક કોચ છે.

તેમની નિમણૂક પર બોલતા, હૂપરે કહ્યું, “જ્યારે મને શરૂઆતમાં ડેરેન દ્વારા સંભવિત તક વિશે સંપર્ક કરવામાં આવ્યો, ત્યારે મેં તરત જ મારી રુચિની પુષ્ટિ કરી, કારણ કે હું ખરેખર પડકારમાં મદદ કરવા અને અર્થપૂર્ણ અસર કરવા માંગુ છું. હું દ્રઢપણે માનું છું કે વેસ્ટ ઈન્ડિઝ ક્રિકેટનો આ ઉદય થવાનો સમય છે અને મને આ પ્રયાસમાં મદદ કરવા માટે મારી ક્ષમતા, જ્ઞાન અને અનુભવ પર વિશ્વાસ છે.”

UAEની ટીમમાં અનુભવી રોહન મુસ્તફા છે અને તેનું નેતૃત્વ મોહમ્મદ વસીમ કરશે.

ક્રિકેટના ચાહકો ફેનકોડની મોબાઈલ એપ (Android, iOS), Android TV પર ઉપલબ્ધ TV એપ, Amazon Fire TV Stick, Jio STB, Samsung TV અને fancode.com પર એક્શન જોઈ શકે છે.

Total Visiters :567 Total: 851923

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *