અંતિમ કસોટીની ચર્ચા કરવા માટે ક્રિકેટના દિગ્ગજો એકસાથે આવે છે

Spread the love

ઓવલ ખાતે ટેસ્ટ ક્રિકેટ લિજેન્ડ્સ સાથેની સાંજ એ ઓસ્ટ્રેલિયા અને ભારત વચ્ચેની ICC વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ ફાઇનલના નિર્માણમાં ટેસ્ટ ક્રિકેટની ઉજવણી કરતી ઇવેન્ટ છે. આ કાર્યક્રમ રવિવાર 4 જૂને રાત્રે 8 વાગ્યાથી સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક અને ડિઝની+ હોટસ્ટાર પર યોજાશે.

ઓસ્ટ્રેલિયા અને ભારત વચ્ચે ખૂબ જ અપેક્ષિત ICC વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ ફાઇનલની અપેક્ષાએ, વિશ્વભરના ક્રિકેટ ચાહકોને પ્રતિષ્ઠિત ઇવેન્ટમાં ટેસ્ટ ક્રિકેટના સમૃદ્ધ ઇતિહાસ અને મનમોહક કથાઓમાં ડૂબી જવાની તક મળશે, ‘એન ઇવનિંગ વિથ ટેસ્ટ ક્રિકેટ’ ઓવલ ખાતે દંતકથાઓ’. આ ચાહકોનો સામનો કરતી પેનલ ચર્ચા રવિવાર, 4 જૂને રાત્રે 8 વાગ્યે શરૂ થશે, ખાસ કરીને સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક અને ડિઝની+ હોટસ્ટાર પર.

આ કાર્યક્રમને જાણીતા ક્રિકેટ કોમેન્ટેટર હર્ષા ભોગલે નિપુણતાથી હોસ્ટ કરશે, જેમના સૂક્ષ્મ વિશ્લેષણે તેમને ચાહકોમાં પ્રિય વ્યક્તિ બનાવ્યા છે. પેનલમાં તેની સાથે ક્રિકેટના દિગ્ગજો રિકી પોન્ટિંગ, રવિ શાસ્ત્રી, વસીમ અકરમ, રોસ ટેલર, અને ઇયાન બેલ ઉપરાંત બંને ફાઇનલિસ્ટ ટીમોના વિશેષ પેનલિસ્ટ રોહિત શર્મા અને પેટ કમિન્સ હશે. ભૂતપૂર્વ ખેલાડીઓનું આ પ્રતિષ્ઠિત જૂથ માત્ર ટેસ્ટ ક્રિકેટના ભવ્ય ભૂતકાળને જ નહીં પરંતુ રમતના વર્તમાન સ્ટાર્સ પર પણ પ્રકાશ પાડશે.

સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક અને ડિઝની+હોટસ્ટાર પર 4મી જૂન, રાત્રે 8:00 PM IST પર ‘Oval ખાતે ટેસ્ટ ક્રિકેટ લિજેન્ડ્સ સાથેની સાંજ’માં ટ્યુન કરો.

ટેસ્ટ ક્રિકેટ, રમતનું સૌથી શુદ્ધ અને સૌથી આદરણીય ફોર્મેટ, ટેસ્ટ રમતા રાષ્ટ્રો, તેમના સમર્પિત ચાહકો અને ખેલાડીઓના હૃદયમાં વિશેષ સ્થાન ધરાવે છે. ધ ઓવલ ખાતેની આ અસાધારણ ઘટના 140 વર્ષોમાં ફેલાયેલા ટેસ્ટ ક્રિકેટના નોંધપાત્ર વારસાને શ્રદ્ધાંજલિ આપશે. વિશ્વ ટેસ્ટ ચૅમ્પિયનશિપના ફાઇનલિસ્ટ ભારત અને ઑસ્ટ્રેલિયા બંનેના દંતકથાઓ સહિત, રમતમાં ભાગ લેવા માટેના કેટલાક મહાન ખેલાડીઓના ફર્સ્ટ-હેન્ડ એકાઉન્ટ્સ અને આંતરદૃષ્ટિ સાંભળવાનો વિશેષાધિકાર પ્રતિભાગીઓને મળશે.

માત્ર સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક અને ડિઝની+ હોટસ્ટાર પર 4 જૂને, રાત્રે 8 વાગ્યે શરૂ થતા ‘એન ઇવનિંગ વિથ ટેસ્ટ ક્રિકેટ લિજેન્ડ્સ એટ ધ ઓવલ’ જુઓ.

Total Visiters :211 Total: 711491

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *