અજિંક્ય રહાણેએ ફોર્મ બાબતે ખૂબ કાળજી રાખવી પડશે: સંજય માંજરેકર

Spread the love

સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ પર વિશેષ રીતે બોલતા, ભૂતપૂર્વ ભારતીય ક્રિકેટર સંજય માંજરેકરે ICC વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ ફાઈનલ દરમિયાન અજિંક્ય રહાણે ટેબલ પર લાવવાની માનસિકતા વિશે વાત કરી, “તે (રહાણે) છેલ્લી વખત જ્યારે તે ભારત માટે રમી રહ્યો હતો ત્યારે ભારે દબાણમાં હતો. આ એક મુશ્કેલ સમય છે જ્યારે કોઈ બેટર બેટિંગમાં જાય છે, એવું વિચારીને કે આ તેની ટેસ્ટ કારકિર્દીની છેલ્લી ઈનિંગ હોઈ શકે છે. તે મુશ્કેલ સ્થાન છે. મને નથી લાગતું કે તે હવે તે જગ્યાએ હશે જે તેણે જોયું છે. ટેસ્ટ ક્રિકેટ પછીનું જીવન, લગભગ એક નિવૃત્ત ક્રિકેટરની જેમ. હવે, તેને તક મળી છે, મને લાગે છે કે તેનું મન ઘણું મુક્ત થઈ જશે. લોકોને લાગે છે કે તેના IPL ફોર્મે તેની પસંદગી અને પુનરાગમન માટે યોગદાન આપ્યું છે. પરંતુ તે પહેલા સારા હતા- ક્લાસ સીઝન પણ. તેથી, આપણે ત્યાં થોડો ફાયદો જોઈ શકીએ છીએ. હું ત્યાં હતો. મને ભારતીય ટીમમાંથી બહાર કરવામાં આવ્યો છે. મારી પાસે ફર્સ્ટ-ક્લાસ સ્તરે ઘણા બધા રન છે પરંતુ જ્યારે તમે ટેસ્ટ ક્રિકેટમાં પાછા ફરો છો, ત્યારે તમે સમજો કે આ એક સંપૂર્ણપણે અલગ બોલ ગેમ છે.તેથી, અજિંક્ય રહાણે એક મુક્ત મન ધરાવશે, પરંતુ તે તેના કામમાં પણ ઘટાડો કરશે. ટેસ્ટ ક્રિકેટ એક અલગ બોલની રમત છે અને તે ટોચના વિપક્ષ સામે રમી રહ્યો છે. મને ખ્યાલ નથી કે તે કેવી રીતે બેટિંગ કરશે. કેટલાક સંકેત છે કે તે ફોર્મમાં પાછો ફર્યો છે, પરંતુ તે સંપૂર્ણપણે અલગ દૃશ્ય છે.”

Total Visiters :327 Total: 710542

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *