ટ્રેન દુર્ઘટનાને સાંપ્રદાયિક રંગ આપનારા સામે કડક કાર્યવાહી થશે

Spread the love

લોકોને ખોટી અને દૂષિત પોસ્ટ્સ ફેલાવવાનું બંધ કરવા વિનંતી


બાલાસોર
ઓડિશા પોલીસે ઓડિશા ટ્રેન દુર્ઘટનાને સાંપ્રદાયિક રંગ આપવા સામે ચેતવણી જાહેર કરી છે. પોલીસે કહ્યું કે જે લોકો બાલાસોર અકસ્માતને ‘સાંપ્રદાયિક રંગ’ આપવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે તેમની સામે કડક કાયદાકીય કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. લોકોને ખોટી અને દૂષિત પોસ્ટ્સ ફેલાવવાનું બંધ કરવા વિનંતી કરતા પોલીસે કહ્યું, ઓડિશામાં જીઆરપી અકસ્માતનું કારણ અને અન્ય તમામ પાસાઓ તપાસ કરવામાં આવી રહી છે.
કેટલાક સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ્સ ખોટી રીતે બાલાસોરની દુ:ખદ ટ્રેન દુર્ઘટનાને સાંપ્રદાયિક રંગ આપી રહ્યા છે. આ ખૂબ જ દુર્ભાગ્યપૂર્ણ છે. પોલીસે દરેકને બાલાસોર અકસ્માત અંગે આવી ભ્રામક અને દૂષિત પોસ્ટ શેર કરવાથી દૂર રહેવા વિનંતી કરી હતી. તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે ખોટી અને દૂષિત સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ દ્વારા સમુદાયોને એકબીજા વિરુદ્ધ ઉશ્કેરવાનો પ્રયાસ કરનાર કોઈપણ સામે કડક કાયદાકીય કાર્યવાહી કરવામાં આવશે. રાજ્ય પોલીસે પોતાના નિવેદનમાં કહ્યું કે અમે તમામ સંબંધિતોને અપીલ કરીએ છીએ કે આવી ખોટી અને દૂષિત પોસ્ટ્સ ફેલાવવાથી દૂર રહે. અફવાઓ ફેલાવીને કોમી વિસંગતતા ફેલાવવાનો પ્રયાસ કરનારાઓ સામે કડક કાયદાકીય કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.
ટ્રેન દુર્ઘટના મામલે રાજ્ય પોલીસે વધુમાં કહ્યુ હતું કે સરકારી રેલવે પોલીસ (જીઆરપી) અકસ્માતની તપાસ કરી રહી છે અને મામલાના તમામ પાસાઓની તપાસ કરી રહી છે. અકસ્માતનું કારણ અને અન્ય તમામ પાસાઓની તપાસ સરકારી રેલવે પોલીસ જીઆરપી, ઓડિશા દ્વારા કરવામાં આવી રહી છે. ઓડિશાના બાલાસોરમાં બેંગલુરુ-હાવડા સુપરફાસ્ટ એક્સપ્રેસ, શાલીમાર-ચેન્નઈ સેન્ટ્રલ કોરોમંડલ એક્સપ્રેસ અને એક માલસામાન ટ્રેનને સાંકળતી આ ભયાનક દુર્ઘટના લગભગ સાંજે 7 વાગ્યે થઈ હતી. આ ઘટનામાં ઓછામાં ઓછા 288 લોકોના મોત થયા હતા અને 1,100 થી વધુ લોકો ઘાયલ થયા હતા.

Total Visiters :81 Total: 711250

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *