LALIGA એક નવા યુગની શરૂઆત કરે છે, નવી વ્યૂહાત્મક સ્થિતિ અને આંતરરાષ્ટ્રીય બ્રાન્ડિંગ રજૂ કરે છે

Spread the love

મેડ્રિડ

LALIGA એ આજે “ધ પાવર ઓફ અવર ફૂટબોલ” ના નારા હેઠળ તેની તમામ નવી બ્રાન્ડ અને વ્યૂહાત્મક સ્થિતિનું અનાવરણ કર્યું છે. પ્રક્ષેપણ સ્પર્ધાની પ્રેરણા અને સમાજ પર હકારાત્મક અસર કરવાની પ્રતિબદ્ધતાને પુનઃપુષ્ટ કરે છે.

આ પરિવર્તન એ ઉત્ક્રાંતિને પ્રતિબિંબિત કરે છે જે LALIGA છેલ્લા દાયકામાં, કદ અને વૈશ્વિક માન્યતા બંનેની દ્રષ્ટિએ પસાર કરે છે. આ સ્પર્ધા વિશ્વની સૌથી મોટી ફૂટબોલ ઇકોસિસ્ટમ બની ગઈ છે, જેમાં કોઈપણ સ્પોર્ટ્સ એન્ટિટીના સૌથી વધુ વ્યાપક આંતરરાષ્ટ્રીય નેટવર્ક છે અને હવે તે 11 ઓફિસો અને પ્રતિનિધિઓના નેટવર્ક દ્વારા 41 દેશોમાં હાજર છે. છેલ્લા 10 વર્ષોમાં તેણે તમામ ક્ષેત્રોમાં સતત વૃદ્ધિ જોઈ છે અને રાષ્ટ્રીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય બંને પ્રતિષ્ઠા રેન્કિંગમાં પોતાની જાતને માન્યતા પ્રાપ્ત બ્રાન્ડ તરીકે સ્થાપિત કરી છે.

સ્પષ્ટ હેતુ સાથે નવા યુગની શરૂઆત

LALIGA, એક વૈશ્વિક બ્રાન્ડ કે જે તમામ પ્રકારના પ્રેક્ષકો સુધી પહોંચે છે, તે “આપણી ફૂટબોલની શક્તિ” ના સૂત્રમાં તેની નવી વ્યૂહાત્મક સ્થિતિને પ્રતિબિંબિત કરે છે, જે લોકો અને સમાજને પ્રેરણા આપવાની ક્ષમતા ધરાવતી સંસ્થાનો ભાગ હોવાના ગૌરવને દર્શાવે છે. ચાહકો, ક્લબ, પ્રાયોજકો અને અન્ય તમામ LALIGA હિતધારકોની સંભવિતતાનું પ્રતિનિધિત્વ કરતું સૂત્ર.

LALIGA ખાતે ગ્લોબલ બ્રાન્ડ એન્ડ સ્ટ્રેટેજીના વડા એન્જેલ ફર્નાન્ડિઝે કહ્યું: “છેલ્લા 10 વર્ષોમાં અમે અમારી રમતના સકારાત્મક મૂલ્યો દ્વારા લોકોને પ્રેરિત કરવાની જવાબદારી લીધી છે, જે અમે અમારી ક્લબ, અમારા ચાહકો અને અમારા સમગ્ર દ્વારા સતત દર્શાવીએ છીએ. સ્પર્ધાઓ અને સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓનું ઇકોસિસ્ટમ. નવી બ્રાન્ડ આ પરિવર્તનનું પ્રતિક છે, જે “આપણી ફૂટબોલની શક્તિ”નું પ્રતિનિધિત્વ છે, જેની સાથે અમે એવી સ્પર્ધાનો ભાગ બનવાના ગર્વને પુનઃપુષ્ટ કરવા માંગીએ છીએ જે આપણને બધાને પ્રેરણા આપે છે અને લોકો તરીકે અને સમાજ તરીકે વિકાસ કરવામાં મદદ કરે છે. “

નવી બ્રાન્ડિંગ: સુવિધાઓ, લોગો અને રંગ

આ સંદર્ભને ધ્યાનમાં રાખીને, LaLiga હવે LALIGA બની ગયું છે, જે કેપિટલ અક્ષરોમાં એક શબ્દ તરીકે લખવામાં આવે છે. એક શબ્દ જે “આપણી ફૂટબોલની શક્તિ”નું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે અને નિયમોનું પાલન કરતી લીગ હોવાના ગૌરવને પ્રકાશિત કરે છે, જે સમાજમાં જવાબદાર છે અને ભેદભાવને સમાપ્ત કરવા માટે લડે છે.

નવા બ્રાન્ડ લોગોને “LL” નામના આદ્યાક્ષરો દ્વારા રજૂ કરવામાં આવે છે. લોગોની પસંદગી પિચ પર અને બહારની બે મુખ્ય ક્ષણો સાથે જોડાયેલી છે જે ફૂટબોલના જુસ્સાને રજૂ કરે છે: ખેલાડીઓની ઉજવણી જ્યારે તેઓ ગોલ ફટકારે છે અને તેમના શરીરના સિલુએટ સાથે “L” અક્ષર બનાવવા માટે ઘૂંટણિયે પડે છે, અને ચાહકો જે તેમની ટીમના લક્ષ્યો અથવા સફળતાની ઉજવણી કરતી વખતે તેમના હાથ વડે “L” બનાવો.

LALIGAનો નવો કોર્પોરેટ રંગ કોરલ (Pantone Red 032C) છે, જે ફૂટબોલના ગૌરવ, જુસ્સો, ઊર્જા અને ઉત્તેજનાનું પ્રતીક છે.

ઝુંબેશ અને અમલીકરણ

નવી વિઝ્યુઅલ ઓળખ માત્ર 42 ક્લબ કે જેઓ LALIGA બનાવે છે – કે જેઓ તેમની કિટ પર નવો લોગો પહેરશે – અને LALIGAના ડિજિટલ સ્પેસના 185 મિલિયનથી વધુ વપરાશકર્તાઓને જ નહીં, પણ સ્પર્ધાના ચાહકોને પણ અસર કરશે જેઓ અનુભવ કરી શકશે. અને સ્ટેડિયમમાં, ટેલિવિઝન પ્રસારણ પર, ડિજિટલ જગ્યાઓમાં અને સ્પર્ધાથી આગળ વધે તેવા તમામ અનુભવોમાં પરિવર્તનનો આનંદ માણો.

આ નવી વ્યૂહાત્મક સ્થિતિ અને તેનો સંદેશ “આપણી ફૂટબોલની શક્તિ” આગામી LALIGA છબી અભિયાનમાં પ્રતિબિંબિત થશે, જે જૂનના મધ્યમાં શરૂ થશે.

EA સ્પોર્ટ્સ જેવા નવા વ્યૂહાત્મક ભાગીદારોના સમાવેશ સાથે, LALIGA 2023/2024 સીઝનથી ફૂટબોલના અનુભવમાં ક્રાંતિ લાવવાનો પાયો પણ નાખે છે, પ્રસારણમાં સુધારાઓ સાથે, ભૌતિક અને વર્ચ્યુઅલ વિશ્વ વચ્ચેના અવરોધોને તોડવાની કોશિશ કરે છે. બંને કંપનીઓ તરફથી ગ્રાસરૂટ ફૂટબોલ માટે સતત પ્રતિબદ્ધતા.

Total Visiters :302 Total: 852057

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *