આદિપુરૂષની રિલિઝમાં દરેક થિયેટર્સમાં એક સિટ બજરંગબલી માટે ખાલી રખાશે

Spread the love

રામાયણનો પાઠ થાય છે, ત્યાં ભગવાન હનુમાન હાજર હોય છે, એ માન્યતાને ધ્યાનમાંમ રાખીને નિર્ણય લેવામાં આવ્યો

મુંબઈ

પ્રભાસની ફિલ્મ આદિપુરુષ 16મી જૂને સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થશે. આ ફિલ્મમાં પ્રભાસ, કૃતિ સેનન અને સૈફ અલી ખાન મુખ્ય ભૂમિકામાં છે જ્યારે ફિલ્મનું ડાયરેકશન ઓમ રાઉતે કર્યું છે. આદિપુરુષનું બજેટ લગભગ 500થી 600 કરોડ હોવાનું કહેવાય છે. આ વાતને ધ્યાનમાં રાખીને ફિલ્મના પ્રમોશન માટે કોઈ કસર બાકી રાખવામાં આવી રહી નથી. પરંતુ આ દરમિયાન ફિલ્મને લઈને મોટા સમાચાર આવ્યા છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે જે પણ સિનેમા હોલમાં આદિપુરુષ રિલીઝ થશે, ત્યાં ભગવાન બજરંગ બલી માટે એક સીટ ખાલી રાખવામાં આવશે. પ્રથમ વખત આવો અનોખો નિર્ણય લેવામાં આવ્યો છે.

આદિપુરુષની ટીમે આ અંગે એક નિવેદનમાં કહ્યું છે કે, ‘જ્યાં પણ રામાયણનો પાઠ થાય છે, ત્યાં ભગવાન હનુમાન હાજર હોય છે. આ અમારી માન્યતા છે. આ માન્યતાને માન આપીને દરેક થિયેટરમાં જ્યાં પ્રભાસની રામ-સ્ટારર આદિપુરુષ પ્રદર્શિત થાય છે, ત્યાં એક સીટ ફક્ત ભગવાન હનુમાન માટે અનામત રાખવામાં આવશે. રામના સૌથી મોટા ભક્તનું સન્માન કરવાનો ઈતિહાસ સાંભળો, આ મહાન કાર્યની શરૂઆત આપણે અજાણ્યા માર્ગે કરી હતી. ભગવાન હનુમાનની હાજરીમાં ખૂબ જ ભવ્યતા અને ભવ્યતા સાથે બનાવવામાં આવેલ આદિપુરુષ જોવી જોઈએ.’

Total Visiters :91 Total: 711350

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *