સેન્સેક્સમાં પાંચ અને નિફ્ટીમાં પાંચ પોઈન્ટનો સામાન્ય વધારો

Spread the love

ઓટો અને રિયલ એસ્ટેટ સેક્ટર એક-એક ટકાના ઉછાળા સાથે બંધ થયા છે, આ સાથે જ ઈન્ફોર્મેશન ટેક્નોલોજી ઈન્ડેક્સ 1.5 ટકા ઘટીને બંધ રહ્યો

મુંબઈ

મંગળવારે સ્થાનિક શેરબજારો મામૂલી વધારા સાથે બંધ થયા છે. બીએસઈ સેન્સેક્સ 5.41 પોઈન્ટ એટલે કે 0.01 ટકાના વધારા સાથે 62,792.88 પોઈન્ટના સ્તર પર બંધ થયો હતો. એ જ રીતે, એનએસઈનિફ્ટી 5.15 પોઈન્ટ અથવા 0.03 ટકાના વધારા સાથે 18,599 પોઈન્ટના સ્તરે બંધ રહ્યો હતો. અલ્ટ્રાટેક સિમેન્ટનો શેર નિફ્ટીમાં 2.91 ટકાના વધારા સાથે બંધ થયો હતો. ડિવિસ લેબના શેર પણ 2.23 ટકા વધીને બંધ થયા છે. તે જ સમયે, ટેક મહિન્દ્રામાં સૌથી વધુ બ્રેકડાઉન જોવા મળ્યું હતું.

ઓટો અને રિયલ એસ્ટેટ સેક્ટર એક-એક ટકાના ઉછાળા સાથે બંધ થયા છે. આ સાથે જ ઈન્ફોર્મેશન ટેક્નોલોજી ઈન્ડેક્સ 1.5 ટકા ઘટીને બંધ રહ્યો હતો. બીએસઈમિડકેપ ઈન્ડેક્સમાં 0.3 ટકા અને સ્મોલકેપ ઈન્ડેક્સમાં 0.5 ટકાનો વધારો જોવા મળ્યો છે.

બીએસઈસેન્સેક્સ પર અલ્ટ્રાટેક સિમેન્ટનો શેર 3.13 ટકાના વધારા સાથે બંધ થયો હતો. એ જ રીતે કોટક મહિન્દ્રા બેન્કનો શેર 1.88 ટકા, ટાટા મોટર્સનો શેર ભાવ 1.68 ટકા, એક્સિસ બેન્ક 1.52 ટકા, મારુતિ 1.42 ટકા, બજાજ ફિનસર્વ શેર 1.25 ટકા, બજાજ ફાઇનાન્સ (1.22 ટકા), મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા (મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા 1.20 ટકા) ટકા, ટાઇટન (ટાઇટન)ના શેર 0.80 ટકાના ઉછાળા સાથે બંધ થયા હતા.

આ સિવાય એનટીપીસી, આઈટીસી, એશિયન પેઈન્ટ્સ, સન ફાર્મા અને ઈન્ડસઈન્ડ બેંકના શેર ઉછાળા સાથે બંધ થયા હતા.

સેન્સેક્સ પર ઇન્ફોસિસનો શેર 1.98 ટકા ઘટીને બંધ રહ્યો હતો. આ સિવાય ટેક મહિન્દ્રા, ટીસીએસ, વિપ્રો, ભારતી એરટેલ, એચસીએલ ટેક, આઈસીઆઈસીઆઈ બેંક, નેસ્લે ઈન્ડિયા, ટાટા સ્ટીલના શેર્સ, એસબીઆઈ (એસબીઆઈ), એચડીએફસી (એચડીએફસી) અને હિન્દુસ્તાન યુનિલિવર લિમિટેડ લાલ નિશાન સાથે બંધ થયા છે.

Total Visiters :92 Total: 681634

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *