કેદાર જાધવની આગેવાની હેઠળ, કોલ્હાપુર ટસ્કર્સ MPL માટે મજબૂત પક્ષ ધરાવે છે

Spread the love

ટુર્નામેન્ટના સૌથી મોંઘા ખેલાડી તરીકે નૌશાદ શેખનો પણ સમાવેશ થાય છે

કોલ્હાપુર, 7 જૂન, 2023: પુનિત બાલન ગ્રૂપની માલિકીની કોલ્હાપુર ટસ્કર્સ આગામી મહારાષ્ટ્ર પ્રીમિયર લીગ (એમપીએલ) માટે મજબૂત ટીમ બનાવવાની તેમની શોધમાં કોઈ કસર છોડી રહી નથી. મહારાષ્ટ્ર ક્રિકેટ એસોસિએશન (MCA) ના આશ્રય હેઠળ, અત્યંત અપેક્ષિત ટુર્નામેન્ટ 15-29 જૂન, 2023 દરમિયાન પુણેના મહારાષ્ટ્ર ક્રિકેટ એસોસિએશન સ્ટેડિયમ ખાતે યોજાવાની છે.

નૌશાદ શેખ, ઑફ-સ્પિન બોલિંગ કરવાની ક્ષમતા ધરાવતો ઓલરાઉન્ડર, ટૂર્નામેન્ટની સૌથી મોંઘી ખરીદી તરીકે ઉભરી આવ્યો જ્યારે કોલ્હાપુર ટસ્કર્સે તેને ભારે સ્પર્ધાત્મક MPL હરાજીમાં જીત્યો. ટીમે નૌશાદની અસાધારણ કૌશલ્યો અને ટીમની સફળતામાં યોગદાનમાં તેમનો વિશ્વાસ દર્શાવતા, 6 લાખ રૂપિયાની નોંધપાત્ર રકમમાં નૌશાદની સેવાઓ મેળવી. તેની વિસ્ફોટક બેટિંગ અને વિચક્ષણ બોલિંગ માટે જાણીતા, નૌશાદ ટીમને મેદાન પર મૂલ્યવાન ઓલરાઉન્ડ પ્રદર્શન આપવા માટે તૈયાર છે.

કેદાર જાધવને કોલ્હાપુર ટસ્કર્સનો આઇકોન ખેલાડી જાહેર કરવામાં આવ્યો છે. જાધવના નેતૃત્વના ગુણો અને ક્રિકેટનું અપાર જ્ઞાન સમગ્ર ટુર્નામેન્ટ દરમિયાન ટીમને માર્ગદર્શન અને પ્રેરણા આપશે. તેની હાજરી કોલ્હાપુર ટસ્કર્સ માટે ઘણો અનુભવ અને મજબૂત બેટિંગ હાજરી લાવે છે, જે તેને ટીમની સફળતા માટે મહત્વપૂર્ણ સંપત્તિ બનાવે છે.

નૌશાદ અને જાધવ ઉપરાંત, કોલ્હાપુર ટસ્કર્સે તેમની ટીમને મજબૂત કરવા માટે વ્યૂહાત્મક રીતે પ્રતિભાશાળી ખેલાડીઓ મેળવ્યા છે. તરનજીત ધિલ્લોન, ઑફ-સ્પિન બોલર, 1.6 લાખની કિંમતે ટીમ સાથે જોડાય છે, બોલિંગ આક્રમણમાં ચોકસાઈ અને છેતરપિંડી લાવે છે. અંકિત બાવને, 50 થી વધુની ફર્સ્ટ ક્લાસ એવરેજ ધરાવતા જમણા હાથના બેટ્સમેનને 2.8 લાખમાં હસ્તગત કરવામાં આવ્યો હતો, તેની નક્કર બેટિંગ ટેકનિક ટીમના મિડલ ઓર્ડરમાં સ્થિરતા ઉમેરે છે.

સચિન ધાસ, 55+ થી વધુની એવરેજ ધરાવતો જમણો હાથનો બેટ્સમેન પણ 1.5 લાખમાં ખરીદવામાં આવ્યો હતો, અને સ્ટ્રોક પ્લેમાં તેની નિપુણતા તેને ટીમની બેટિંગ લાઇનઅપમાં મૂલ્યવાન સંપત્તિ બનાવે છે. 3.8 લાખમાં ખરીદાયેલ પ્રતિભાશાળી વિકેટ-કીપર બેટ્સમેન સાહિલ ઓતાડે મધ્યક્રમમાં પાવર-હિટિંગ ક્ષમતાઓ લાવે છે, જે રમતની ગતિને બદલવામાં સક્ષમ છે.

મહારાષ્ટ્ર પ્રીમિયર લીગમાં કોલ્હાપુર ટસ્કર્સની સહભાગિતા પુનિત બાલન ગ્રુપની દેશમાં વિવિધ રમતોને પ્રોત્સાહન અને પ્રોત્સાહિત કરવાની પ્રતિબદ્ધતાનો પુરાવો છે. અલ્ટીમેટ ટેબલ ટેનિસ, પ્રો પંજા લીગ, પ્રીમિયર હેન્ડબોલ લીગ, પ્રીમિયર બેડમિન્ટન લીગ, અલ્ટીમેટ ખો ખો, ટેનિસ પ્રીમિયર લીગ અને મોટોક્રોસમાં પહેલાથી જ સ્થપાયેલી ફ્રેન્ચાઈઝી સાથે, પુનિત બાલન ગ્રૂપ ભારતમાં ઓલિમ્પિક રમત ચળવળને આગળ વધારવામાં નિર્ણાયક ભૂમિકા ભજવવાનું ચાલુ રાખે છે. . કોલ્હાપુર ટસ્કર્સનો ઉમેરો વિવિધ રમતની શાખાઓમાં શ્રેષ્ઠ પ્રતિભા દર્શાવવાની તેમની પ્રતિબદ્ધતાને વધુ મજબૂત બનાવે છે.

કોલ્હાપુર ટસ્કર્સના માલિક અને પુનિત બાલન ગ્રૂપના ચેરમેન અને મેનેજિંગ ડિરેક્ટર પુનિત બાલને ટીમની ક્ષમતામાં તેમનો ઉત્સાહ અને વિશ્વાસ વ્યક્ત કરતાં જણાવ્યું હતું કે, “અમે એમપીએલ મેન્સ ટી-20 ક્રિકેટ ટુર્નામેન્ટનો ભાગ બનવા માટે રોમાંચિત છીએ અને દ્રઢપણે માનીએ છીએ કે કોલ્હાપુર ટીમ ટસ્કર્સમાં વિજયી બનવાની ક્ષમતા છે. અમે ટુર્નામેન્ટ માટે એક મજબૂત અને પ્રતિભાશાળી ટીમ તૈયાર કરી છે. અમારી ટીમમાં અસાધારણ ખેલાડીઓનો સમાવેશ થાય છે જેમણે જબરદસ્ત સમર્પણ અને પ્રતિભા દર્શાવી છે. અમને વિશ્વાસ છે કે તેઓ અમારી ફ્રેન્ચાઇઝી અને ચાહકોને ગૌરવ અપાવશે.”

કોલ્હાપુર ટસ્કર્સ એમપીએલમાં અન્ય જાણીતી ફ્રેન્ચાઈઝીની સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવા માટે તૈયાર છે. ક્રિકેટના ઉત્સાહીઓ અને ચાહકો કોલ્હાપુર ટસ્કર્સ તરીકે ક્રિકેટની દીપ્તિના રોમાંચક પ્રદર્શનની અપેક્ષા રાખી શકે છે.

ટુકડી:
કેદાર જાધવ (આઈકન પ્લેયર)
નૌશાદ શેખ (રૂ. 6,00,000)
સાહિલ ઓતાડે (3,80,000)
અંકિત બાવને (2,80,000)
તરનજીત ધિલ્લોન (1,60,000)
સચિન ધાસ (1,50,000)
શ્રેયશ ચવ્હાણ (90,000)
કીર્તિરાજ વાડેકર (20,000)
અક્ષય દરેકર (80,000)
મનોજ યાદવ (60,000)
વિદ્યા તિવારી (60,000)
સિદ્ધાર્થ મ્હાત્રે (30,000)
આત્મા પોર (20,000)
નિહાલ તુસમાદ (20,000)
રવિ ચૌધરી (20,000)
નિખિલ મદાસ (20,000)

Total Visiters :268 Total: 711258

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *