જેકે ટાયર રેન્જર ઓડિસી રજૂ કરે છે: ડ્રાઇવિંગ ઉત્સાહીઓ માટે એક ફન ફેમિલી રેલી ઇવેન્ટ

Spread the love

નવી દિલ્હી,

જેકે ટાયર, અગ્રણી વૈશ્વિક ટાયર ઉત્પાદક, ખૂબ જ અપેક્ષિત રેન્જર ઓડિસીની જાહેરાત કરે છે, જે એક પારિવારિક નેવિગેશન ઈવેન્ટ છે જે લાંબા ડ્રાઈવ માટેના પ્રેમની ઉજવણી કરવા અને સહભાગીઓમાં સાહસની ભાવના પ્રજ્વલિત કરવા માટે રચાયેલ છે. . પ્રથમ ઈવેન્ટ 10મી જૂને કોઈમ્બતુરમાં ફ્લેગ ઓફ થશે અને ત્યારપછી અન્ય પાંચ શહેરો- પુણે, હૈદરાબાદ, કોચીન, ચંદીગઢ અને ગુડગાંવમાં ઈવેન્ટ્સ યોજાશે. આ રેલી ડ્રાઇવરો અને નેવિગેટર્સની ક્ષમતાને ચકાસશે કારણ કે તેઓ સમય, ઝડપ અને અંતર (TSD) ફોર્મેટ હેઠળ સ્પર્ધા કરીને વિવિધ ભૂપ્રદેશ અને માર્ગોમાંથી પસાર થાય છે.

મોટરસ્પોર્ટના ચાહકો તેમના કૌશલ્ય, ચોકસાઇ અને ટીમ વર્કના રોમાંચક મિશ્રણ માટે રેલીઓનો ખજાનો બનાવે છે. ટાઇમ-સ્પીડ-ડિસ્ટન્સ (ટીએસડી) રેલી ફોર્મેટ ખાસ કરીને રોડબુકનો ઉપયોગ કરીને નિયુક્ત રૂટને અનુસરતી વખતે સાચી ઝડપ અને સમય જાળવવા માટે ડ્રાઇવરો અને નેવિગેટર્સનું પરીક્ષણ કરે છે. આ ઇવેન્ટ્સની સર્વસમાવેશક પ્રકૃતિ પરિવારના સભ્યોને પણ જોડાવા દે છે, જે તેને એક મનોરંજક કૌટુંબિક અનુભવ બનાવે છે.

શ્રીનિવાસુ અલ્લાફાને, ડાયરેક્ટર-સેલ્સ એન્ડ માર્કેટિંગ, જેકે ટાયર એન્ડ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડ.એ રેન્જર ઓડીસીની જાહેરાત વખતે જણાવ્યું હતું કે, “રેન્જર ઓડીસી સાહસના સારને સમાવે છે, સહભાગીઓને એક અસાધારણ પ્રવાસ શરૂ કરવા માટે આમંત્રિત કરે છે, જે સ્પર્ધામાં જોડાય છે. અને સહાનુભૂતિ. ઉત્કૃષ્ટતાની શોધ અને અસાધારણ મોટરસ્પોર્ટ અનુભવો આપવા માટે અતૂટ પ્રતિબદ્ધતા દ્વારા ઉત્તેજિત આ રોમાંચક સાહસની શરૂઆત કરતી વખતે અમારી સાથે જોડાઓ.”

જેકે ટાયર એન્ડ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડ, જે વૈશ્વિક સ્તરે ટોચના 25 ટાયર ઉત્પાદકોમાં સ્થાન ધરાવે છે, તે ભારતમાં વિશ્વ કક્ષાની મોટરસ્પોર્ટ્સ રજૂ કરવામાં અગ્રેસર રહી છે. ત્રણ દાયકા સુધી ફેલાયેલા સમૃદ્ધ વારસા સાથે, કંપનીએ ઇકોસિસ્ટમ બનાવવામાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી છે જે મોટરસ્પોર્ટના ઉત્સાહીઓને ભાગ લેવાની મંજૂરી આપે છે અને દેશભરના ચાહકો માટે ચશ્મા પૂરા પાડે છે.

જેકે ટાયર મોટરસ્પોર્ટ વિશે:

જેકે ટાયર લગભગ ત્રણ દાયકાથી મોટરસ્પોર્ટ્સની દુનિયા સાથે ગાઢ રીતે સંકળાયેલું છે. કંપનીએ દેશમાં રમતને લોકપ્રિય બનાવવા અને તેને પ્રોત્સાહન આપવા માટે લાંબા ગાળાની યોજના ઘડી હતી. તેનું પ્રથમ લક્ષ્ય એ ખ્યાલને બદલવાનો હતો કે આ ઉચ્ચ વર્ગ માટે રમત છે. તેથી, તેને દર્શક-મૈત્રીપૂર્ણ રીતે પેકેજ અને પુનઃડિઝાઈન કર્યું, જે લોકોને રમત તરફ આકર્ષિત કરે છે. નારાયણ કાર્તિકેયન અને કરુણ ચંડોકની જેમ, વિશ્વમાં સિંગલ-સીટ રેસિંગનું સર્વોચ્ચ સ્તર, F1 પંક્તિ સુધી પહોંચવા સાથે JK ટાયરના પ્રયત્નોએ થોડાં જ વર્ષોમાં ડિવિડન્ડ ચૂકવવાનું શરૂ કર્યું. ત્યારથી, અરમાન ઈબ્રાહિમ, મૈની ભાઈઓ (કુશ અને અર્જુન), અનિન્દિત રેડ્ડી કોંડા સહિત અનેક સ્ટાર્સનો ઉદય થયો. જેકે ટાયર મોટરસ્પોર્ટ્સ મહિલાઓને મોટરસ્પોર્ટ્સમાં મોટા પાયે લાવવામાં જે ભૂમિકા ભજવી છે તેના માટે તેને ખૂબ ગર્વ છે. બાળકો તરીકે કાર્ટિંગ દ્વારા તેમને રમતગમતમાં આવવા માટે પ્રોત્સાહિત કરવા ઉપરાંત, કંપનીએ તેમને વિવિધ રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપમાં તકો પણ આપી. મોટરસ્પોર્ટ્સમાં મહિલાઓને પ્રોત્સાહિત કરવાના વિઝન સાથે, કંપનીએ જેકે ટાયર જેવી મહિલા-કેન્દ્રિત ઇવેન્ટ્સ ક્યુરેટ કરી છે.

WIAA વિમેન્સ રેલી ટુ વેલી, જેકે ટાયર ડિફેન્સ વાઈવ્સ પાવર ડ્રાઈવ, જેકે ટાયર-વાયએફએલઓ વિમેન્સ પાવર ડ્રાઈવ, જેકે ટાયર ટાઈમ્સ વિમેન્સ ડ્રાઈવ ઉપરાંત જેકે ટાયર નેશનલ રેસિંગ ચેમ્પિયનશિપમાં મહિલાઓને આ રમતમાં આગળ વધવા માટે પ્રોત્સાહિત કરવા માટે ઓલ-વુમન ટીમ રજૂ કરવામાં આવી હતી. .

Total Visiters :382 Total: 851851

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *