વર્લ્ડ કપની ફાઈનલ હાર્યા બાદ ઉમેશ યાદવની કારકિર્દી પર પ્રશ્નાર્થ

Spread the love

યાદવની હાલની ઉંમર 35 વર્ષ છે, ઉમેશે મેચની બે ઈનિંગ્સમાં માત્ર બે વિકેટ મેળવી


નવી દિલ્હી
આઈસીસી વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ 2021-2023ની અંતિમ મેચમાં ભારતીય ટીમને ઓસ્ટ્રેલિયા સામે હારનો સામનો કરવો પડ્યો છે. સતત બીજી સિઝનમાં હારથી ચાહકો ખૂબ જ નારાજ છે અને રોહિત એન્ડ કંપનીની આકરી ટીકા કરી રહ્યા છે. મેચ દરમિયાન કેટલાક ખેલાડીઓને બાદ કરતાં દરેક ખેલાડીનું પ્રદર્શન ખૂબ જ વિચારશીલ હતું. યુવા ખેલાડીઓને ટીમમાં સામેલ કરવાની વકાલાત કરતા લોકો સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ઘણા સિનિયર ખેલાડીઓને ટીમમાંથી બહારનો રસ્તો બતાવવાની માંગ કરી રહ્યા છે.
ફાઈનલ મેચમાં હાર બાદ કેટલાક ખેલાડીઓ મુશ્કેલીમાં મુકાઈ જશે તે નિશ્ચિત છે. જો તમે તમારી નજર દોડાવો તો સૌથી પહેલું નામ ફાસ્ટ બોલર ઉમેશ યાદવનું આવે છે. વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ દરમિયાન ટીમને તેની પાસેથી ઘણી આશાઓ હતી પરંતુ મેદાનમાં તેનું પ્રદર્શન એકદમ સામાન્ય નજર આવ્યુ હતું.. આ ઉપરાંત તેની વધતી ઉંમર પણ તેના માટે સમસ્યા છે. યાદવની હાલની ઉંમર 35 વર્ષ છે. આવી સ્થિતિમાં પસંદગીકારો આગામી મેચોમાં તેના નામની ભાગ્યે જ ચર્ચા કરે છે.
વાત કરીએ આઈસીસી વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ 2021-2023ના ફાઈનલ મુકાબલામાં ઉમેશ યાદવના પ્રદર્શનની તો તેમણે ટીમ માટે પ્રથમ ઈનિંગમાં કુલ 23 ઓવરોની બોલિંગ કરી હતી. આ દરમિયાન તેણે 3.34ની ઈકોનોમી સાથે 77 રન આપ્યા પરંતુ તેને કોઈ સફળતા મળી નહીં. બીજી તરફ બીજી ઈનિંગમાં તેમણે 17 ઓવરની બોલિંગ કરતા 3.17 ઈકોનોમીથી 54 રન આપતા બે સફળતા પ્રાપ્ત કરી. યાદવના શિકાર ઉસ્માન ખ્વાજા અને માર્નસ લાબુશેન બન્યા હતા.

Total Visiters :101 Total: 708946

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *