સેન્સેક્સમાં 418 અને નિફ્ટીમાં 115 પોઈન્ટનો ઊછાળો નોંધાયો

Spread the love

એશિયન પેઇન્ટ્સ, ટાઇટન અને આઇટીસી જેવા શેર સેન્સેક્સ પર મહત્તમ ઉછાળા સાથે બંધ થયા


મુંબઈ
વૈશ્વિક બજારમાં સકારાત્મક સેન્ટિમેન્ટના કારણે મંગળવારે સ્થાનિક શેરબજારોમાં જોરદાર ઉછાળો જોવા મળ્યો હતો અને સેન્સેક્સ ફરી એકવાર 63000ના આંકને પાર કરી ગયો હતો જ્યારે નિફ્ટી 18700ની ઉપર બંધ થયો હતો. બીએસઈ સેન્સેક્સ 418.45 પોઈન્ટ અથવા 0.67 ટકા વધીને 63,143.16 પોઈન્ટ પર બંધ થયો હતો. એ જ રીતે, એનએસઈ નિફ્ટી 114.65 પોઈન્ટ્સ અથવા 0.62 ટકાના વધારા સાથે 18,716.15 પોઈન્ટના સ્તરે બંધ રહ્યો હતો. ટાટા કન્ઝ્યુમર્સે નિફ્ટીમાં સૌથી વધુ 2.34 ટકાનો વધારો જોયો હતો.
એશિયન પેઇન્ટ્સ, ટાઇટન અને આઇટીસી જેવા શેર સેન્સેક્સ પર મહત્તમ ઉછાળા સાથે બંધ થયા હતા. આ સિવાય બજાજ ફિનસર્વ, રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ, ટાટા સ્ટીલ, એક્સિસ બેન્ક, હિન્દુસ્તાન યુનિલિવર લિમિટેડ (એચયુએલ), ઇન્ફોસિસ, આઈસીઆઈસીઆ બેન્ક અને બજાજ શેર્સ ઑફ ફાઇનાન્સ (બજાજ ફાઇનાન્સ) એક ટકા કે તેથી વધુના વધારા સાથે બંધ થયા હતા.
આ સિવાય નેસ્લે ઈન્ડિયા, અલ્ટ્રાટેક સિમેન્ટ, લાર્સન એન્ડ ટુબ્રો (એલ એન્ડ ટી), એચડીએફસી, સન ફાર્મા, ટેક મહિન્દ્રા અને પાવરગ્રીડના શેરે પણ વેગ પકડ્યો હતો.
કોટક મહિન્દ્રા બેંક, એચસીએલ ટેક, મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રા, સ્ટેટ બેંક ઓફ ઈન્ડિયા (એસબીઆઈ), ભારતી એરટેલ અને ટાટા મોટર્સના શેર સેન્સેક્સ પર નીચા મથાળે બંધ થયા હતા.

Total Visiters :111 Total: 681733

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *