ભારતની લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સની ટીમ મકાઉ માટે રવાના થઈ; એશિયન ગેમ્સ 2023 સીડિંગ માટે તેનો સામનો કરવા માટે તૈયાર છે

Spread the love

ટીમ 21 થી 22 જૂન દરમિયાન શ્રીલંકા, કઝાકિસ્તાન અને કિર્ગિસ્તાન સામે ઓફલાઈન ફિક્સરમાં હરીફાઈ કરશે જેથી હેંગઝોઉમાં આગામી એશિયન ગેમ્સ માટે તેમનું સીડિંગ નક્કી કરવામાં આવે

નવી દિલ્હી

19મી એશિયન ગેમ્સ 2023માં દેશનું પ્રતિનિધિત્વ કરનારી ભારતીય લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સની ટીમ, પ્રતિષ્ઠિત ટુર્નામેન્ટ માટે સીડિંગ નક્કી કરવા માટે શ્રીલંકા, કઝાકિસ્તાન અને કિર્ગિસ્તાન સામે શિંગડા લૉક કરવા મકાઉ જવા રવાના થઈ છે. હેંગઝોઉ માં.

કેપ્ટન અક્ષજ શેનોયની આગેવાની હેઠળની નિપુણ એકમ, જેમાં સ્ટાર એથ્લેટ સમર્થ અરવિંદ ત્રિવેદી, મિહિર રંજન, આદિત્ય સેલ્વરાજ, આકાશ શાંડિલ્ય અને સાનિંધ્યા મલિકનો સમાવેશ થાય છે તે 21 જૂને શ્રીલંકા અને કઝાકિસ્તાન સામે 22 જૂને કિર્ગિસ્તાન સામે ટકરાશે.

પાંચ સભ્યોની ટીમે નેશનલ એસ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ્સ (NESC) દ્વારા એશિયન ગેમ્સ માટે ક્વોલિફાય થવા માટે અસાધારણ કૌશલ્ય દર્શાવ્યું હતું કે જેનું આયોજન Esports Federation of India (ESFI) દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું અને તે સુરક્ષિત કરવા માટે ટોચની લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સ ટીમો સામે પોતાની છાપ બનાવવા માટે પ્રતિબદ્ધ છે. અનુકૂળ બીજ.

દેશનું પ્રતિનિધિત્વ કરવા માટે ટીમ કેટલી સારી રીતે તૈયાર છે અને ESFI તેમના પ્રવાસમાં કેવી રીતે ટેકો આપે છે તેના પર પોતાના વિચારો શેર કરતા, ઈન્ડિયન લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સ ટીમના કેપ્ટન અક્ષજ શેનોયએ ટિપ્પણી કરી, “મધ્ય અને દક્ષિણ એશિયા ક્ષેત્રની ઈવેન્ટ 2 દિવસમાં શરૂ થઈ રહી છે, અમારી ટીમ ઇવેન્ટમાં આગળ વધવા માટે ખૂબ જ આત્મવિશ્વાસ અનુભવે છે. અમે એસ્પોર્ટ્સ અને તાલીમ સંસ્થા, FITGMR પાસેથી તાલીમ મેળવી છે, જેણે ઇવેન્ટ સાથે સંકળાયેલી તમામ રમતોને કોચિંગ આપવા માટે ESFI સાથે ભાગીદારી કરી છે. પરીક્ષાઓ અને સમયમર્યાદા નજીક આવતાં અમારા કેટલાક ખેલાડીઓ તેમની સહભાગિતાની પુષ્ટિ કરવામાં અસમર્થ હતા, અને તે ESFI હતી જેણે તેમને છટણી કરીને અમને મદદ કરી હતી જેનો અર્થ એ થયો કે ટીમના તમામ મુખ્ય સભ્યો ઇવેન્ટમાં ભાગ લઈ શકે છે. અમે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છીએ અને અમારા દેશ અને અમારા સમર્થકોને ગૌરવ અપાવવા માટે આપણું સર્વસ્વ આપવા તૈયાર છીએ!”

જ્યારે Esports ને 2018 માં નિદર્શન શીર્ષક તરીકે સમાવવામાં આવ્યું હતું, ત્યારે તે એશિયન ગેમ્સ 2023 માં સત્તાવાર મેડલ ઇવેન્ટ તરીકે તેની સંપૂર્ણ શરૂઆત કરવા જઈ રહ્યું છે જ્યાં ભારત ચાર ટાઇટલમાં ભાગ લેશે – લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સ, FIFA ઓનલાઇન 4, સ્ટ્રીટ ફાઇટર. V: ચેમ્પિયન એડિશન, અને DOTA 2.

“લીગ ઑફ લિજેન્ડ્સની ટીમની સફર જ્યાંથી તેઓએ શરૂ કરી હતી તે અત્યાર સુધી અત્યંત પ્રશંસનીય રહી છે. અમે ટીમની વૃદ્ધિ અને એશિયન ગેમ્સમાં સ્થાન મેળવવા માટે ખેલાડીઓના સંકલ્પના સાક્ષી છીએ અને તેથી, વિશ્વાસ છે કે તેઓ ભારતની એસ્પોર્ટ્સનું પ્રદર્શન કરશે. આંતરરાષ્ટ્રીય મંચ પર સંભવિત. ESFI ના દરેક જણ તેમને મકાઉમાં ફિક્સ્ચર માટે શુભેચ્છા પાઠવે છે અને દરેકને ટીમને સમર્થન આપવા પ્રોત્સાહિત કરે છે કારણ કે તે સફળતા માટે પ્રયત્ન કરે છે,” શ્રી લોકેશ સુજી, ડિરેક્ટર, એસ્પોર્ટ્સ ફેડરેશન ઓફ ઇન્ડિયા અને વાઇસ પ્રેસિડેન્ટે જણાવ્યું હતું. એશિયન એસ્પોર્ટ્સ ફેડરેશન (AESF)

શરૂઆતમાં ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં નિર્ધારિત, એશિયન ગેમ્સ હવે 23 સપ્ટેમ્બરથી 8 ઑક્ટોબર, 2023 દરમિયાન યોજાશે. આ બહુરાષ્ટ્રીય ઇવેન્ટ એસ્પોર્ટ્સને ભારતના મુખ્ય પ્રવાહના રમતગમતના લેન્ડસ્કેપમાં પ્રવેશ કરશે.

દેશની ટોચની સ્પોર્ટ્સ અને એસ્પોર્ટ્સ કોમ્યુનિકેશન એજન્સીઓમાંની એક, આર્ટસ્મિથ-કન્સેપ્ટ્સ એન્ડ વિઝન, ભારતના એસ્પોર્ટ્સ ફેડરેશનને તેમના સત્તાવાર સંચાર ભાગીદાર તરીકે સમર્થન ચાલુ રાખશે.

સુકાની દર્શન, ક્રિશ, અભિષેક, કેતન અને શુભમનો સમાવેશ કરતી DOTA 2 ટીમ માટે સીડિંગ ફિક્સર 13 જુલાઈના રોજ ઓનલાઈન હાથ ધરવામાં આવશે જ્યારે સ્ટ્રીટ ફાઈટર V એથ્લેટ મયંક પ્રજાપતિ અને અયાન બિસ્વાસ તેમના સંબંધિત સીડિંગ ફિક્સર માટે ચીનના હાંગઝોઉ જશે. જુલાઈ 22-23.

FIFA ઓનલાઈન 4 એથ્લેટ ચરણજોત સિંહ અને કરમન સિંહ ટિક્કાની સીડિંગ મેચોની તારીખો AESF દ્વારા ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે.

Total Visiters :335 Total: 711252

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *