લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સ સીડિંગ ઇવેન્ટમાં ટીમ ઇન્ડિયાનું પ્રભુત્વ; એશિયન ગેમ્સ 2022 જીતવા માટે સજ્જ

Spread the love

ઈન્ડિયન લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સની ટીમે શ્રીલંકા, કઝાકિસ્તાન અને કિર્ગિસ્તાન સામે હાંગઝોઉમાં પ્રતિષ્ઠિત ટુર્નામેન્ટ માટે અનુકૂળ સીડિંગ મેળવવા માટે આરામદાયક જીત નોંધાવી હતી

મકાઉ

પોતાની સર્વોચ્ચતાનો દાવો કરતાં, ઈન્ડિયન લીગ ઑફ લિજેન્ડ્સની ટીમે મધ્ય અને દક્ષિણ એશિયા સીડિંગ ઈવેન્ટમાં આકર્ષક પ્રદર્શન કર્યું અને 19મી એશિયન ગેમ્સમાં અનુકૂળ સીડિંગ મેળવવા માટે શ્રીલંકા, કઝાકિસ્તાન અને કિર્ગિસ્તાન સામે સ્ટેટમેન્ટ જીત નોંધાવી. હાંગઝોઉ.

ત્રણેય રમતોમાં અક્ષજ શેનોય (કાઈ) ની આગેવાની હેઠળની ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી કૌશલ્ય અને ટીમ વર્કનું શાનદાર પ્રદર્શન જોવા મળ્યું, જેમાં સમર્થ અરવિંદ ત્રિવેદી (ક્રેન્કઓ), મિહિર રંજન (લોટસ), સાનિંધ્ય મલિક (ડેડકોર્પ), આકાશ શાંડિલ્ય (ઈન્ફી), અને આદિત્ય સેલ્વરાજ (કાગડો). ટીમે બેસ્ટ ઓફ 3 ફિક્સરમાં સમાન સ્કોરલાઇન સાથે કિર્ગિસ્તાન પર વિજય મેળવતા પહેલા પ્રથમ દિવસે શ્રીલંકા અને કઝાકિસ્તાનને 2-0થી હરાવીને તેમના અભિયાનની શરૂઆત કરી હતી.

પરિણામો પર ટિપ્પણી કરતા, ટીમ ઈન્ડિયા લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સના ટીમના કેપ્ટન, ઉત્સાહિત અક્ષજ શેનોયએ કહ્યું, “એશિયન ગેમ્સ 2022 માટે આટલી પ્રભાવશાળી ફેશનમાં અનુકૂળ સીડિંગ મેળવવું એ અદ્ભુત લાગે છે. દરેક જીતનો પુરાવો છે. અમારી ટીમને આ સ્થાન સુધી પહોંચવામાં અગણિત કલાકોની પ્રેક્ટિસ અને સ્ટ્રેટેજી પ્લાનિંગનો સમય લાગ્યો છે. અત્યાર સુધીની અમારી સફર અદ્ભુત રહી છે અને અમે અમારા માર્ગમાં આવનાર કોઈપણ પડકારનો સામનો કરવા માટે સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર છીએ. અમે ESFI પ્રત્યે નિષ્ઠાપૂર્વક આભાર વ્યક્ત કરવા માંગીએ છીએ. અમને આ અદ્ભુત તક પૂરી પાડે છે અને અમે એશિયન ગેમ્સમાં પોડિયમ ફિનિશ મેળવવાની અમારી શોધમાં કોઈ કસર છોડવાનું સુનિશ્ચિત કરીશું.”

એસ્પોર્ટ્સ ફેડરેશન ઓફ ઈન્ડિયા (ESFI) દ્વારા આયોજિત નેશનલ એસ્પોર્ટ્સ ચેમ્પિયનશિપ્સ (NESC) માં જીત મેળવીને એશિયન ગેમ્સમાં પોતાનો માર્ગ બનાવ્યા પછી, ટીમ ઈન્ડિયાએ સતત તેમની ક્ષમતાઓનું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન કરીને તેમની કુશળતા સાબિત કરી છે. એશિયાની ટોચની ટીમો સામે સીડિંગ ફિક્સરમાં તેમની શાનદાર જીત સાથે, તેઓએ અત્યંત અપેક્ષિત ટુર્નામેન્ટમાં ધ્યાન રાખવાની ટીમ તરીકે પોતાની જાતને નિશ્ચિતપણે સ્થાપિત કરી છે.

“લીગ ઓફ લિજેન્ડ્સ સીડિંગ ઈવેન્ટમાં ટીમ ઈન્ડિયાનું શાનદાર પ્રદર્શન એ સંકેત છે કે હાંગઝોઉમાં શું આવવાનું છે. અમે તેમની સિદ્ધિઓ જોઈને માત્ર ગર્વ અનુભવીએ છીએ એટલું જ નહીં, પણ વિશ્વાસ છે કે તેઓ અગ્રણી ટીમો સામે આંતરરાષ્ટ્રીય મંચ પર ભારતને ગૌરવ અપાવશે. એશિયામાંથી. ESFI પર દરેક જણ એશિયન ગેમ્સમાં દેશનું નામ રોશન કરવા માટે તૈયાર થઈને ટીમને સંપૂર્ણ સમર્થન આપે છે,” શ્રી લોકેશ સુજી, ડાયરેક્ટર, એસ્પોર્ટ્સ ફેડરેશન ઓફ ઈન્ડિયા અને એશિયન એસ્પોર્ટ્સ ફેડરેશનના વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ ( AESF).

એશિયન ગેમ્સમાં ખંડની 19 નોંધપાત્ર લીગ ઓફ લિજેન્ડ ટીમો દર્શાવવામાં આવશે જે ટૂર્નામેન્ટમાં અધિકૃત મેડલ ઇવેન્ટ તરીકે એસ્પોર્ટ્સનું પદાર્પણ હશે તે ગૌરવ માટે લડશે. ફાઈનલ સુધીની તમામ મેચો બેસ્ટ ઓફ 3 ફોર્મેટમાં રમાશે જ્યારે ગોલ્ડ મેડલ અને બ્રોન્ઝ મેડલ મેચો બેસ્ટ ઓફ 5 ફોર્મેટમાં રમાશે.

દેશની ટોચની સ્પોર્ટ્સ અને એસ્પોર્ટ્સ કોમ્યુનિકેશન એજન્સીઓમાંની એક, આર્ટસ્મિથ-કન્સેપ્ટ્સ એન્ડ વિઝન, ભારતના એસ્પોર્ટ્સ ફેડરેશનને તેમના સત્તાવાર સંચાર ભાગીદાર તરીકે સમર્થન ચાલુ રાખશે.

સુકાની દર્શન, ક્રિશ, અભિષેક, કેતન અને શુભમનો સમાવેશ કરતી DOTA 2 ટીમ માટે સીડિંગ ફિક્સર 13 જુલાઈના રોજ ઓનલાઈન હાથ ધરવામાં આવશે જ્યારે સ્ટ્રીટ ફાઈટર V એથ્લેટ મયંક પ્રજાપતિ અને અયાન બિસ્વાસ તેમના સંબંધિત સીડિંગ ફિક્સર માટે ચીનના હાંગઝોઉ જશે. જુલાઈ 22-23.

FIFA ઓનલાઈન 4 એથ્લેટ ચરણજોત સિંહ અને કરમન સિંહ ટિક્કાની સીડિંગ મેચોની તારીખો AESF દ્વારા ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે.

Total Visiters :90 Total: 847057

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *