અદાણીએ 2023 ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ માટે ‘જીતેંગે હમ’ અભિયાન શરૂ કર્યું

Spread the love

1983 વર્લ્ડ કપ ક્રિકેટના દિગ્ગજોએ ક્રિકેટ રસિકોને ઉત્સાહિત કરવાના અભિયાનને સમર્થન આપ્યું

JeetengeHum 1983 અને 2011 ના જાદુને ટ્વિટર અને Instagram પર ફરીથી બનાવવાની તેમની હૃદયપૂર્વકની શુભેચ્છાઓ શેર કરવા માટે સખત ક્રિકેટ ચાહકોને વિનંતી કરે છે.

અમદાવાદ

અદાણી ડે પર, અદાણી ગ્રુપે ‘જીતેંગે હમ’ અભિયાન શરૂ કરવા માટે 1983ના વિશ્વ કપ ક્રિકેટ વિજયના હીરો સાથે સહયોગ કર્યો, જેમાં ખૂબ જ અપેક્ષિત ICC ODI ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ 2023 માટે ટીમ ઈન્ડિયાને અચળ સમર્થન દર્શાવ્યું.

ભારતના ઐતિહાસિક વિજયની 40મી વર્ષગાંઠ નિમિત્તે અદાણી ગ્રુપ આગામી વર્લ્ડ કપમાં ટીમ ઈન્ડિયા માટે અણનમ ભાવના પ્રજ્વલિત કરે છે. અધ્યક્ષ ગૌતમ અદાણીની આગેવાની હેઠળ, ઝુંબેશ 1983ના વર્લ્ડ કપ વિજેતા ક્રિકેટ દિગ્ગજો અને જુસ્સાદાર ચાહકો તરફથી સમર્થનની લાગણી સાથે, હૃદયપૂર્વકની શુભેચ્છાઓ સાથે સળગી ઉઠે છે. આ ઝુંબેશ ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકોને એક થવા માટે પ્રોત્સાહિત કરે છે અને ટ્વિટર અને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર #JeetengeHum સાથે ટીમ ઈન્ડિયાની પાછળ રેલી કરવા માટે, ટીમની જીતની શોધને સમર્થન આપે છે અને તેમનું મનોબળ વધારશે.

“ક્રિકેટ એ આપણા દેશમાં એક બંધનકર્તા શક્તિ છે જે લાગણીઓના વિશાળ સ્પેક્ટ્રમને આમંત્રિત કરે છે. દંતકથાઓ જન્મતા નથી, તેઓ સ્થિતિસ્થાપકતા અને ખંતથી બને છે. ટીમ ઈન્ડિયા પાસે આ બંને લક્ષણો હોવા જોઈએ જેના કારણે આપણે 1983માં વર્લ્ડ કપ જીત્યા.”

અદાણી ગ્રુપના ચેરમેન ગૌતમ અદાણીએ જણાવ્યું હતું કે, “ઈતિહાસનું પુનરાવર્તન થતું જોવાની આશા સાથે, # જીતેંગેહમ દ્વારા ભારતીય ક્રિકેટ ટીમને આગામી વર્લ્ડ કપ માટે શુભેચ્છા પાઠવવામાં અમારી સાથે અને દિગ્ગજો સાથે જોડાઓ.”

ક્રિકેટના દિગ્ગજ અને 1983ની વિજેતા ટીમના કેપ્ટન કપિલ દેવે કહ્યું, “ODI વર્લ્ડ કપ 2023 માટે ટીમ ઈન્ડિયાની રેલીમાં અદાણી ગ્રૂપ સાથે જોડાઈને અમે સન્માનિત છીએ. આ ઝુંબેશ ઉત્તેજના અને અદમ્ય ભાવનાનું પ્રતિક છે જેણે અમને જીતવા માટે પ્રેરિત કર્યા. 1983. વર્લ્ડ કપ 2023 ની તૈયારીમાં, ટીમ માટે સામૂહિક માનસિકતા કેળવવી અનિવાર્ય છે જે તેમના સંપૂર્ણ શ્રેષ્ઠ આપવા માટે પૂરા દિલથી પ્રતિબદ્ધતા પર કેન્દ્રિત છે. સફળતાનું સાચું માપ માત્ર પરિણામમાં જ નથી, પરંતુ વ્યક્તિગત શ્રેષ્ઠતાની અવિરત શોધ પ્રત્યેના અતૂટ સમર્પણમાં રહેલું છે.”

સમાન લાગણીઓનો પડઘો પાડતા, 1983ની ટીમના હીરો અને બોર્ડ ઓફ કંટ્રોલ ફોર ક્રિકેટ ઇન ઈન્ડિયા (BCCI)ના પ્રમુખ રોજર બિન્નીએ કહ્યું, “1983 વર્લ્ડ કપ વિજેતા ટીમનો ભાગ બનવું એ એક અવિશ્વસનીય મુસાફરી હતી. નિશ્ચય અને ટીમ ભાવના. સાથે મળીને, અમે અમારા વર્તમાન ખેલાડીઓની પ્રતિષ્ઠિત ટ્રોફી પરત લાવવાની ક્ષમતામાં વિશ્વાસ કરીએ છીએ. ચાલો ચાહકો તરીકે એક થઈએ અને તેમને ઈતિહાસ રચવા પ્રેરણા આપીએ!”

અદાણી દિવસની ઉજવણી માટે અમદાવાદમાં હાર્દિકના મેળાવડા વચ્ચે, 1983ની વર્લ્ડ કપ વિજેતા ટીમનું અવિસ્મરણીય સ્વાગત થયું. આ પ્રસંગની ભવ્યતા વધારતા, ઐતિહાસિક ટીમના સુકાની કપિલ દેવે ગૌતમ અદાણીને 1983ની ટીમ દ્વારા હસ્તાક્ષર કરેલું ખાસ બેટ અર્પણ કર્યું. આ અમૂલ્ય ભેટ બહુપ્રતીક્ષિત વર્લ્ડ કપ 2023 પહેલા ભારતીય ટુકડીને પ્રસ્તુત કરવા માટે એક પ્રેરણાદાયી ટોકન તરીકે કામ કરશે.

આ કાર્યક્રમ એક મનમોહક ક્ષણનો સાક્ષી બન્યો હતો કારણ કે સેલિબ્રિટી એન્કર ગૌરવ કપૂરે 1983ના હીરો અને અદાણી સાથે રસાકસીભરી વાતચીત કરી હતી, જેમાં ક્રિકેટ અને બિઝનેસના ક્ષેત્રો વચ્ચે એકીકૃત સમાનતાઓ દોરવામાં આવી હતી.

ટૂંક સમયમાં, ચાલુ ઝુંબેશના ભાગરૂપે, એક ડિજિટલ વિશિંગ વોલનું અનાવરણ કરવામાં આવશે, જેમાં વિશ્વભરના ક્રિકેટ રસિકોને તેમની હાર્દિક શુભેચ્છાઓ, સંદેશાઓ અને વર્લ્ડ કપમાં ટીમ ઈન્ડિયાની સફર માટે સમર્થન આપવાની તક સાથે આમંત્રિત કરવામાં આવશે. તેનો ધ્યેય વિજય હાંસલ કરવા માટે ટીમ ઈન્ડિયાના નિશ્ચયને વધારતા સમર્થનનું પ્રચંડ પ્રદર્શન બનાવવાનું છે. બિલિયન ચીયર્સની દિવાલમાં જોડાવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

આ ઝુંબેશ અદાણી જૂથના સિદ્ધાંતોમાંથી પ્રેરણા મેળવે છે, “કર કે દિખાયા હૈ, કર કે દિખાયેંગે,” ક્રિકેટ અને બિઝનેસ બંનેમાં સિદ્ધિની અદમ્ય ભાવનાનું પ્રતીક છે. “જીતેંગે હમ” ઝુંબેશ એવી માન્યતાને ચેમ્પિયન કરે છે કે વિજેતાઓએ, અગાઉ વિજયનો સ્વાદ ચાખ્યો છે, તે અનિવાર્યપણે તેને ફરીથી માણશે – એક આંતરિક પ્રતીતિ કે જે લોકોની નજરમાં તેમના સંતોષ અને ગર્વની પહેલાં છે.

Total Visiters :154 Total: 851769

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *