રાજ્યસભાના સભ્ય હરદ્વાર દુબેનું નિધન થયું

Spread the love

રવિવારે તે બિલકુલ સ્વસ્થ હતા, તેમને હૃદયમાં અચાનક દુખાવાની ફરિયાદના આધારે ફોર્ટિસ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા

નવી દિલ્હી

રાજ્યસભાના સભ્ય હરદ્વાર દુબેનું વહેલી સવારે દિલ્હીની ફોર્ટિસ હોસ્પિટલમાં નિધન થયું હતું. દિલ્હી સ્થિત તેમના નિવાસસ્થાને  તબિયત લથડતા તેમને મોડી રાત્રે હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. બપોર સુધીમાં તેમને આગ્રા લાવવામાં આવશે.

પુત્ર પ્રાંશુ દુબેએ જણાવ્યું કે રવિવારે તે બિલકુલ સ્વસ્થ હતા. તેમને હૃદયમાં અચાનક દુખાવાની ફરિયાદના આધારે ફોર્ટિસ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા હતા. ત્યાં થોડી વાર પછી શ્વાસ થંભી ગયો. છાવણીના બે વખતના પૂર્વ ધારાસભ્ય અને પૂર્વ રાજ્યમંત્રી હરદ્વાર દુબે 2020 માં રાજ્યસભાના સભ્ય બન્યા હતા. તેઓ કલ્યાણ સિંહ સરકારમાં નાણા રાજ્યમંત્રી રહ્યા હતા. સીતાપુર, અયોધ્યા અને શાહજહાંપુરમાં આરએસએસના જિલ્લા પ્રચારક પણ રહી ચૂક્યા હતા.

Total Visiters :63 Total: 708925

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *