Qlan ત્વરિત વૃદ્ધિ માટે $200k પૂર્વ-બીજ ભંડોળ સુરક્ષિત કર્યું

Spread the love
  • ત્રણ આવનારા રોકાણકારો દ્વારા ઇક્વિટી રોકાણ; મારવાહ સ્પોર્ટ્સ, CIIE.CO અને Faad નેટવર્કની આગેવાની હેઠળ.
  • પ્લેસ્ટોર અને એપસ્ટોર પરથી 100k કરતાં વધુ સંયુક્ત ડાઉનલોડ્સ સાથે, ગેમર્સનું સોશિયલ નેટવર્ક સોલ્યુશન-આધારિત અનુભવો માટે તેની પ્રતિબદ્ધતા દર્શાવે છે.
  • પ્રારંભિક તબક્કાની સ્ટાર્ટ-અપ મૂડીનો ઉપયોગ તેના ગેમર સમુદાયને વિસ્તૃત કરવા, વપરાશકર્તાની પસંદગીઓમાં ઊંડી આંતરદૃષ્ટિ મેળવવા અને મજબૂત પ્રોડક્ટ-માર્કેટ ફિટ સ્થાપિત કરવા માટે કરશે.

મુંબઈ

ગેમર અને એસ્પોર્ટના ઉત્સાહીઓ માટે રચાયેલ વિશિષ્ટ સોશિયલ નેટવર્કિંગ એપ્લિકેશન, Qlan, તેના વિસ્તરણને પ્રોત્સાહન આપવા અને ગેમર નેટવર્કિંગ, શોધ અને સામગ્રી નિર્માણ ક્ષમતાઓને વધારવા માટે પ્રી-સીડ ફંડિંગ સુરક્ષિત કર્યું છે.

અગાઉ બુટસ્ટ્રેપ્ડ સ્ટાર્ટઅપ તરીકે કાર્યરત, Qlan જે હવે 100,000 થી વધુ સંયુક્ત ડાઉનલોડ્સ ધરાવે છે, તે છ મહિનાના વ્યાપક બીટા પરીક્ષણ સમયગાળામાંથી પસાર થયું હતું, જે જાન્યુઆરી 2023 માં પ્લેટફોર્મના પૂર્ણ-વર્ઝન લોન્ચમાં પરિણમ્યું હતું. 20 થી વધુ વ્યાવસાયિકોની પ્રતિબદ્ધ ટીમ દ્વારા પ્રોત્સાહન આપવામાં આવ્યું હતું. – સ્ટેજ સ્ટાર્ટ-અપે તંદુરસ્ત કાર્બનિક વૃદ્ધિ હાંસલ કરી, 50,000 થી વધુ રમનારાઓના વપરાશકર્તા આધારને આકર્ષિત કર્યા.

Qlan એ સમગ્ર ભારતીય ઉપખંડ, મધ્ય એશિયા, દક્ષિણપૂર્વ એશિયા, યુરોપ, ઉત્તર અને દક્ષિણ અમેરિકા, દક્ષિણ આફ્રિકા અને MENA પ્રદેશોમાં પ્રારંભિક દત્તક લેનારાઓ સાથે રમનારાઓ અને એસ્પોર્ટ્સ ઉત્સાહીઓ માટે એક સમૃદ્ધ હબ તરીકે અસરકારક રીતે શરૂઆત કરી છે, જે આખરે સફળ પૂર્વે તરફ દોરી જાય છે. બીજ ભંડોળ રાઉન્ડ.

ગેમિંગ ઉદ્યોગના પાયાના સ્તર પર સકારાત્મક અસર કરવાના Qlanના અપ્રતિમ અભિગમે નોંધપાત્ર રોકાણકારોનો નોંધપાત્ર ટેકો મેળવ્યો જેમાં ફન્ડિંગ રાઉન્ડમાં મારવાહ સ્પોર્ટ્સ, CIIE.CO અને Faad નેટવર્કનો સમાવેશ થાય છે. આ રોકાણો એક આકર્ષક અને સીમલેસ નેટવર્કિંગ તક સાથે વિશ્વભરના ગેમર્સને સશક્ત બનાવવાના તેના વિઝનમાં Qlanને મદદ કરશે.

ફંડિંગ રાઉન્ડ પર તેમના વિચારો વ્યક્ત કરતાં, સાગર નાયરે, ક્લાનના સહ-સ્થાપક અને સીઈઓ ટિપ્પણી કરી, “પ્રી-સીડ ફંડિંગ રાઉન્ડ ક્લાન માટે એક આકર્ષક નવા તબક્કાને દર્શાવે છે, અને અમને મારવાહ સ્પોર્ટ્સ, CIIE.CO, અને સાથે મળીને આનંદ થાય છે. સમર્થકો તરીકે Faad નેટવર્ક. આ Qlan અને વધતી જતી વૈશ્વિક ગેમિંગ અને એસ્પોર્ટ્સ ઉદ્યોગની નોંધપાત્ર સંભાવના દર્શાવે છે. જ્યારે અમે રમનારાઓ દ્વારા Qlanની વિશ્વવ્યાપી માન્યતા માટે આભારી છીએ, ત્યારે અમારો પ્રાથમિક ઉદ્દેશ્ય હવે અમારા પ્લેટફોર્મને સ્કેલ કરવાનો, વપરાશકર્તા અનુભવને ઑપ્ટિમાઇઝ કરવાનો અને લાભ મેળવવાનો છે. અમારા સમુદાયની જરૂરિયાતોમાં ઊંડી આંતરદૃષ્ટિ. અમારા રોકાણકારોના અમૂલ્ય સમર્થન સાથે, અમે Qlan ને નવી ક્ષિતિજો પર ઉન્નત કરવા અને રમનારાઓના સતત વિસ્તરતા વૈશ્વિક સમુદાયને સશક્ત કરવા તૈયાર છીએ”

Qlan ને સમર્થન આપતા રોકાણકારો પાસે ભૂતકાળમાં સફળ સાહસોને ટેકો આપવાનો અને પોષણ આપવાનો વિશિષ્ટ પોર્ટફોલિયો છે. મારવાહ સ્પોર્ટ્સ, 60 વર્ષથી વધુ જૂના એન્ટરપ્રાઈઝ મારવાહ ગ્રૂપની સ્પોર્ટ્સ એકમ છે, તેણે સ્પોર્ટ્સ હાર્ડવેર મેન્યુફેક્ચરિંગ કંપનીઓ સ્ક્વેર ઑફ અને એલિવર અને સ્પોર્ટ્સ ટેક કંપનીઓ યુએક્ટિવ અને સ્પોર્જો સહિત અનેક માર્કી સાહસોને સમર્થન આપ્યું છે.

“અર્થપૂર્ણ અને સંલગ્ન સમુદાયો નવા ભારતીય અને વૈશ્વિક ગેમિંગ ઇકોસિસ્ટમનો આધાર બનશે. Qlan સાથે, વ્યક્તિઓ અને સંસ્થાઓ સૌથી મહત્વપૂર્ણ શું છે તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકે છે – રીટેન્શન અને જોડાણ. ટીમ દ્વારા કરવામાં આવેલી પ્રગતિથી અમે પ્રોત્સાહિત અને ઉત્સાહિત છીએ – આ તો માત્ર શરૂઆત છે!” – પ્રણવ મારવાહ; સીઈઓ – મારવાહ સ્પોર્ટ્સ અને મારવાહ ગ્રુપના ડિરેક્ટર.

CIIE.CO એ ઇન્ક્યુબેશન, પ્રવેગક, બીજ અને વૃદ્ધિ ભંડોળથી લઈને સંશોધન સુધી ફેલાયેલ નવીનતા સાતત્ય છે. CIIE.CO એ 1000 થી વધુ સાહસિકો/સ્ટાર્ટઅપ્સને વેગ આપ્યો છે, 300 થી વધુ સ્ટાર્ટઅપ્સમાં ભંડોળ પૂરું પાડ્યું છે, 5000 થી વધુ સ્ટાર્ટઅપ્સને માર્ગદર્શન આપ્યું છે અને કોચિંગ આપ્યું છે.

“ભારતમાં એસ્પોર્ટ્સ ટેલવિંડ્સના “ગ્રીન શૂટ” જોઈ રહ્યા છે. સરકારની માન્યતા સાથે, નિયમનકારી માળખાએ તેને અનુસરવું જોઈએ. સમાંતર રીતે એસ્પોર્ટ્સ એથ્લેટ્સ, ટીમો, ઇવેન્ટ્સ, ફ્રેન્ચાઇઝીસ તરફ વળેલા પ્રાયોજકો વગેરેમાં તીવ્ર વધારો થયો છે. સમુદાય-સંચાલિત ઉકેલ સાથે આ પાસાઓને જોડવાની અને વિકાસને સક્ષમ કરવાની જરૂર પડશે. આ તે છે જ્યાં ક્લાન ફિટ છે અને આજે ભારતમાં સૂર્યોદય ક્ષેત્ર તરીકે અમને લાગે છે કે તે ટેપ કરવા માટે તે યોગ્ય છે.” – ચિંતન અંતાણી; VP બીજ રોકાણ – CIIE.CO.

Faad નેટવર્ક લિમિટેડ, એક પ્રખ્યાત રોકાણકાર નેટવર્ક, એસ્પોર્ટ્સ ડોમેનમાં નોંધપાત્ર પોર્ટફોલિયો ધરાવે છે જેમાં ભારતની પ્રથમ ક્લાઉડ ગેમિંગ સેવા, ગેમિંગ પ્રોજેક્ટ અને Esports XOનો સમાવેશ થાય છે જે દેશની સૌથી ઝડપથી વિકસતી સંસ્થાઓમાંની એક છે.

“ભારતમાં 400 મિલિયનથી વધુ ઓનલાઈન ગેમર્સ છે, જેનું બજાર 4 બિલિયન ડોલરથી વધુ છે. આમાંના 90% રમનારાઓ માત્ર વ્યવહાર જ કરતા નથી, પરંતુ તેઓ અન્ય રમનારાઓ સાથે જોડાવા માટે સક્રિય સામાજિક પ્રોફાઇલ પણ જાળવી રાખે છે. આ તે છે જ્યાં અમને Qlan માં યોગ્ય મળ્યું, જે રમનારાઓ અને એસ્પોર્ટ્સ ઉત્સાહીઓ સાથે જોડાવા માટે એક વ્યાપક ઉકેલ તૈયાર કરી રહ્યું છે. તારાઓની ટીમ આ રમનારાઓની જગ્યા અને નાડીને સમજે છે અને તે એક સ્કેલેબલ બિઝનેસને ઘરે લઈ જશે.” – આદિત્ય અરોરા; સીઇઓ – ફાડ નેટવર્ક લિમિટેડ.

Total Visiters :80 Total: 711196

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *