ચેન્નાઈન એફસીએ ગોવાના મિડફિલ્ડર સ્વીડન ફર્નાન્ડિસને સાઈન કર્યો

Spread the love

ચેન્નાઈ

ચેન્નાઈ એફસીએ 2023-24 સીઝન માટે ક્લબના પ્રથમ સાઈનિંગ તરીકે આકર્ષક યુવા મિડફિલ્ડર સ્વીડન ફર્નાન્ડિસને જોડ્યા છે.

હૈદરાબાદ એફસી પાસેથી લોન પર નેરોકા એફસીમાં ગત સિઝનમાં આશાસ્પદ પ્રદર્શન કર્યા બાદ ગોવાની 23 વર્ષીય મરિના મચાન્સ સાથે બહુ-વર્ષીય ડીલ પર જોડાય છે. તેણે આઈ-લીગ આઉટફિટ માટે 15 મેચમાં ત્રણ ગોલ અને એક આસિસ્ટ નોંધાવ્યો હતો.

ફર્નાન્ડિસની હસ્તાક્ષર યુવા ભારતીય પ્રતિભાના સંવર્ધન અને વિકાસ પ્રત્યે ચેન્નાઇયિન એફસીની પ્રતિબદ્ધતાને રેખાંકિત કરે છે.

પ્રતિભાશાળી ડાબા-પગવાળો યુવાન એ ગોઆન ફૂટબોલ સર્કિટમાં એક લોકપ્રિય નામ છે જેણે એફસી ગોવા, ડેમ્પો એસસી અને સ્પોર્ટિંગ ક્લબ ડી ગોવાની યુવા ટીમોમાં ભાગ લીધો છે. ફર્નાન્ડિસ ગયા વર્ષે હૈદરાબાદ એફસી માટે ત્રણ ડ્યુરાન્ડ કપ મેચોમાં પણ જોવા મળ્યો હતો.

“હું અહીં આવીને ખૂબ જ ખુશ છું અને મને મારી જાતને સાબિત કરવાની આ તક આપવા બદલ હું ક્લબનો આભારી છું. હું મારું સર્વસ્વ આપવા માટે તૈયાર છું અને હું ચેન્નાઇયિન એફસી વફાદાર સામે રમવા માટે રાહ જોઈ શકતો નથી, ”ફર્નાન્ડિસે ચેન્નાઇયિન એફસીમાં જોડાવા પર પોતાનો ઉત્સાહ વ્યક્ત કર્યો.

Total Visiters :95 Total: 847296

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *