બેંક 2023માં નોટ_ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ મની શેડ્યૂલ કરો

Spread the love

WWE ચાહકો 2જી જુલાઈ 2023 ના રોજ શેડ્યૂલ થયેલ WWE મની ઇન ધ બેંકની 14મી આવૃત્તિની રાહ જોઈને એક વીજળીક રાત્રિ માટે તૈયારી કરી રહ્યા છે. વાર્ષિક પ્રીમિયમ લાઇવ ઇવેન્ટ ઉચ્ચ-ઓક્ટેન અનુભવ આપવાનું વચન આપે છે જે દર્શકોને ધાર પર રાખશે. તેમની બેઠકો. ધ મની ઇન ધ બેંક લેડર મેચો ઇવેન્ટનું મુખ્ય આકર્ષણ હશે.

મેન્સ મની ઇન ધ બેંક લેડર મેચમાં WWE સુપરસ્ટાર્સ જોવા મળશે કે જેઓ વિજેતાની પસંદગીના કોઈપણ સમયે અને સ્થાન પર ચેમ્પિયનશિપ મેચની બાંયધરી આપે છે તે બેંક બ્રીફકેસમાં પ્રખ્યાત મનીનો દાવો કરવાની તક માટે ઝંખતા હોય છે. રિકોચેટ, શિન્સુકે નાકામુરા, બૂચ, એલએ નાઈટ, સેન્ટોસ એસ્કોબાર, ડેમિયન પ્રિસ્ટ અને લોગાન પોલની પુષ્ટિ કરાયેલા દાવેદારો છે. મહિલા મની ઇન ધ બેંક લેડર મેચ માટે પણ હોડ અવિશ્વસનીય રીતે ઊંચો હશે, કારણ કે તેઓ આ સુવર્ણ તકનો લાભ લેવા માગે છે. ઝેલિના વેગા, બેકી લિંચ, ઝોય સ્ટાર્ક, બેયલી, આયો સ્કાય અને ટ્રિશ સ્ટ્રેટસ મેચના કન્ફર્મ ચેલેન્જર્સ છે.

મેચ કાર્ડમાં વર્તમાન ચેમ્પિયન શેઠ “ફ્રિકિન” રોલિન્સ અને ફિન બાલર વચ્ચેની વર્લ્ડ હેવીવેઇટ ચેમ્પિયનશિપ મેચ પણ છે. ‘હેડ ઓફ ધ ટેબલ’ રોમન રેઇન્સ પણ ધ બ્લડલાઇન સિવિલ વોર મેચ માટે સોલો સિકોઆ સાથે ધ યુસોસ સામે ટીમ બનાવશે. ડોમિનિક મિસ્ટેરિયો કોડી રોડ્સ સામે એક-એક જ જશે કારણ કે ‘ધ અમેરિકન નાઇટમેર’ તેના કૌટુંબિક વારસાને સન્માનિત કરવાનો પ્રયાસ કરશે. ઇન્ટરકોન્ટિનેન્ટલ ચૅમ્પિયનશિપ પણ લાઇન પર હશે કારણ કે ‘ધ રિંગ જનરલ’ ગુંથર ‘ધ ઓરિજિનલ બ્રો’ મેટ રિડલ સાથે વન-ઓન-વન જાય છે. યુનિફાઇડ વિમેન્સ ટેગ ટીમ ચેમ્પિયન્સ રોન્ડા રૂસી અને શાયના બેઝલર ભૂતપૂર્વ ચેમ્પિયન લિવ મોર્ગન અને રાક્વેલ રોડ્રિગ્ઝ સામે તેમના ટાઇટલનો બચાવ કરશે.

મેચ કાર્ડ

સેઠ “ફ્રિકિન” રોલિન્સ (c) વિ ફિન બાલોર (વર્લ્ડ હેવીવેઇટ ચેમ્પિયનશિપ)

મેન્સ 2023 મની ઇન ધ બેંક લેડર મેચ

મહિલા 2023 મની ઇન ધ બેંક લેડર મેચ

ગુંથર (c) વિ. મેટ રિડલ (ઇન્ટરકોન્ટિનેન્ટલ ટાઇટલ મેચ)

કોડી રોડ્સ વિ ડોમિનિક મિસ્ટેરિયો

રોન્ડા રૂસી અને શાયના બેઝલર (c) વિ. લિવ મોર્ગન અને રાક્વેલ રોડ્રિગ્ઝ (યુનિફાઇડ વિમેન્સ ટેગ ટીમ ચેમ્પિયનશિપ)

રોમન રેઇન્સ અને સોલો સિકોઆ વિ ધ યુસોસ (બ્લડલાઇન સિવિલ વોર)

Total Visiters :152 Total: 847239

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *