ફેનકોડ શોપ મેન્સ ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ 2023 માટે ભારતમાં ICCની સત્તાવાર છૂટક ભાગીદાર બની

Spread the love

FanCode Shop 2022 થી ભારતમાં ICCની અધિકૃત મર્ચેન્ડાઇઝ પાર્ટનર છે.
ફેનકોડ શોપ ભારતમાં સત્તાવાર ICC મર્ચેન્ડાઇઝ અને એસેસરીઝની સૌથી મોટી શ્રેણી ઓફર કરે છે.
ICC ઑનલાઇન સ્ટોર બનાવવા, મેનેજ કરવા અને ચલાવવા માટે ફેનકોડ.
વર્લ્ડ કપ દરમિયાન તમામ સ્ટેડિયામાં ઇન-વેન્યુ રિટેલ આઉટલેટ્સ સ્થાપવામાં આવશે.


FanCode શોપ, FanCode ની મર્ચેન્ડાઇઝિંગ શાખા, ICC મેન્સ ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ ઇન્ડિયા 2023 માટે સત્તાવાર ચાહક મર્ચેન્ડાઇઝ અને એસેસરીઝ ક્યુરેટ કરવા માટે ઇન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ કાઉન્સિલ (ICC) સાથે તેની વિશિષ્ટ લાઇસેંસિંગ અને મર્ચેન્ડાઇઝિંગ ભાગીદારીમાં વિસ્તરણની જાહેરાત કરી છે. આ ભાગીદારી FanCodeનો લાભ ઉઠાવશે. ભારતમાં ચાહકોને સત્તાવાર અને સસ્તું ICC મર્ચેન્ડાઇઝ ખરીદવાની તક આપવા માટે દુકાનની રમતગમત વાણિજ્ય અને તકનીકી ક્ષમતાઓ.

ફેનકોડ શોપ યજમાન સ્થળોને આવરી લેતા અધિકૃત ઇન-વેન્યુ આઉટલેટ્સનું સંચાલન કરશે જે તમામ 10 સહભાગી ટીમોને દર્શાવતા માલસામાનની શ્રેણી સાથે સ્ટોક કરવામાં આવશે. ભારતભરના ચાહકો માટે, FanCode Shop, ICC માટે એક વિશિષ્ટ ડિજિટલ સ્ટોર બનાવવા અને તેનું સંચાલન કરવા માટે તેની કુશળતા આપશે જેમાં એન્ડ-ટુ-એન્ડ પ્રોડક્ટ અને ગ્રાહક અનુભવ, ઉત્પાદન, લોજિસ્ટિક્સ, ગ્રાહક સંભાળ અને માર્કેટિંગનો સમાવેશ થાય છે.

FanCode માત્ર ICC દુકાન પર શ્રેણીઓની શ્રેણી રજૂ કરશે. ફેન ગિયરમાં સમાવેશ થશે – સ્ત્રીઓ અને પુરુષો માટે ટ્રેન્ડી કેઝ્યુઅલ ટી-શર્ટ, પોલો, શોર્ટ્સ, જોગર્સ, સ્વેટશર્ટ, વેસ્ટ્સ, કેપ્સ; એસેસરીઝ – બોટલ, કોસ્ટર, કીચેન, કોફી મગ, બેકપેક્સ, સ્લિંગ બેગ; અને ક્રિકેટના સાધનો જેવા કે બેટ અને બોલ. જુનિયર ચાહકો તેમના માટે ખાસ ક્યુરેટ કરાયેલ ટી-શર્ટ, શોર્ટ્સ અને જોગર્સની વિશેષ શ્રેણી સાથે ટ્રીટ માટે હાજર છે. એસેસરીઝ અને મર્ચેન્ડાઇઝ રૂ.થી શરૂ થાય છે. 300.

ICCના ચીફ કોમર્શિયલ ઓફિસર અનુરાગ દહિયાએ જણાવ્યું હતું કે, “અમે FanCode સાથે અમારી ભાગીદારીનો વિસ્તાર કરતા અને ભારતના ક્રિકેટ ચાહકોને હજુ સુધી અમારી શ્રેષ્ઠ મર્ચેન્ડાઈઝની શ્રેણીમાં પ્રવેશ આપવા બદલ આનંદ અનુભવીએ છીએ. ક્રિકેટ વર્લ્ડ કપ ફીવર ભારતને તોફાનથી લઈ જશે અને ભારતમાં દરેક ક્રિકેટ ચાહક તેનો ભાગ બનશે. “

ફેનકોડના સહ-સ્થાપક પ્રસના ક્રિષ્નને જણાવ્યું હતું કે, “ભારત ક્રિકેટ ચાહકોનો સૌથી મોટો આધાર ધરાવતું ઘર છે અને અમે વિશ્વ-કક્ષાની રમતગમતની વસ્તુઓ ઓફર કરવા માંગીએ છીએ જે રમત અને તેઓ જે ટીમોને સમર્થન આપે છે તે માટે તેમના ગૌરવને પ્રતિબિંબિત કરે છે. મર્ચેન્ડાઇઝની વિશાળ શ્રેણી એ સુનિશ્ચિત કરે છે કે દરેક સ્પોર્ટ્સ ચાહકો માટે તેમની ફેન્ડમ દર્શાવવા માટે કંઈક છે.”

તાજેતરમાં સમાપ્ત થયેલ IPLમાં, FanCode Shopએ રાજસ્થાન રોયલ્સ, પંજાબ કિંગ્સ અને કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ માટે સત્તાવાર મેગા સ્ટોર્સ બનાવ્યા અને તેનું સંચાલન કર્યું.

2020 માં તેની શરૂઆત થઈ ત્યારથી, FanCode Shop એ IPL ટીમો, NBA, માન્ચેસ્ટર સિટી FC, લિવરપૂલ FC, FC બાર્સેલોના, WWE, SG, Nivia, Elevar જેવી ફૂટબોલ ક્લબ્સ તરફથી અધિકૃત સ્પોર્ટ્સ ફેન મર્ચેન્ડાઇઝ અને સાધનો ઓફર કરીને બહુવિધ સ્પોર્ટ્સ અને ફિટનેસ બ્રાન્ડ્સ સાથે ભાગીદારી કરી છે. .

Total Visiters :298 Total: 681625

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *