લાલીગાએ વ્યૂહાત્મક ભાગીદાર તરીકે EA SPORTS™ સાથે એક નવા યુગની શરૂઆત કરી

Spread the love

ક્લબ્સ અને ભાગીદારો દ્વારા સમર્થિત LALIGA એ તેની વ્યૂહરચના, સ્થિતિ, વ્યવસાય, ટેક્નોલોજી અને ઑડિયોવિઝ્યુઅલ બ્રોડકાસ્ટિંગના ગહન પરિવર્તનનું અનાવરણ કર્યું છે.

તેની સ્પર્ધાઓના નવા નામો અનાવરણ કરાયેલી નવી વિશેષતાઓમાં સામેલ છે: પ્રથમ વિભાગનું નામ લાલીગા EA SPORTS અને બીજા વિભાગનું નામ LALIGA HYPERMOTION રાખવામાં આવશે, બંને નવા શીર્ષક પ્રાયોજક કરારમાંથી લેવામાં આવ્યા છે

મેડ્રિડ

LALIGA એ આજે ક્લબ અને વ્યૂહાત્મક ભાગીદારોથી ઘેરાયેલા લૉન્ચ સમારોહ સાથે, આગામી પાંચ સીઝન માટે સ્પર્ધાના નવા વ્યૂહાત્મક ભાગીદાર ઇલેક્ટ્રોનિક આર્ટ્સ ઇન્ક સાથે નવા યુગની શરૂઆત કરી છે. આ પરિવર્તનમાં મુખ્ય બ્રાન્ડ ઉત્ક્રાંતિનો સમાવેશ થાય છે, જે વ્યૂહરચના અને સ્થિતિને સ્પર્શે છે, પરંતુ તે LALIGAના ઑડિયોવિઝ્યુઅલ બ્રોડકાસ્ટિંગ અને ડિજિટલ ઇકોસિસ્ટમમાં મૂર્ત ફેરફારો સુધી પણ વિસ્તરે છે.

LALIGA ની નવી દિશા વિશ્વની સૌથી મોટી ફૂટબોલ ઇકોસિસ્ટમ બનવા માટે છેલ્લા દાયકામાં અનુભવેલી વૃદ્ધિને દર્શાવે છે. આ વૈશ્વિક પરિવર્તનની શરૂઆત “ધ પાવર ઓફ અવર ફૂટબોલ” ના સૂત્ર હેઠળ બ્રાન્ડની નવી સ્થિતિ અને હેતુની જાહેરાત સાથે થઈ હતી, જેની સાથે સ્પર્ધા સમાજ પર સકારાત્મક અસર પ્રેરિત કરવા અને તેની પ્રતિબદ્ધતાની પુનઃ પુષ્ટિ કરે છે.

LALIGAના પ્રમુખ, જેવિયર ટેબાસે કહ્યું: “આજે અમે એક નવા યુગની શરૂઆત કરીએ છીએ જે સ્પેનિશ ફૂટબોલ અને ઉદ્યોગ બંને માટે ક્રાંતિકારી પરિવર્તનનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. અને અમે ક્લબ અને વ્યૂહાત્મક ભાગીદારો જેમ કે EA SPORTS દ્વારા ઘેરાયેલા છીએ, જેમના વિના આમાંથી કંઈ જ નહીં થાય. શક્ય છે. સાથે મળીને આપણે સમાજ માટે એક સારો ફૂટબોલ અને આપણા ફૂટબોલ માટે વધુ સારો સમાજ બનાવવા માંગીએ છીએ.”

વ્યૂહાત્મક ભાગીદારો અને સહયોગીઓનો ટેકો મૂળભૂત રહ્યો છે અને રહેશે. LALIGA એક અનન્ય ઉત્પાદન ઓફર કરે છે જે તેને ઉદ્યોગમાં મુખ્ય ખેલાડી બનાવે છે. તે બહુ-લક્ષ્ય છે, કારણ કે તે વિવિધ ઉંમરના અને પૃષ્ઠભૂમિના લોકો સુધી પહોંચે છે; તે મલ્ટિ-એન્ગેજમેન્ટ છે, અને તેની સાથે વિવિધ રીતે અને વિવિધ તીવ્રતા સાથે ક્રિયાપ્રતિક્રિયા કરી શકાય છે; અને તે બહુસાંસ્કૃતિક છે, તેની મજબૂત વૈશ્વિક હાજરીને કારણે.

LALIGA વૈશ્વિક ફૂટબોલ ઇકોસિસ્ટમના વિસ્તરણ માટે વિશ્વવ્યાપી ઉદ્યોગના અગ્રણીઓ સાથે મળીને તેની પ્રતિબદ્ધતામાં ચાલુ રાખશે, જેની સાથે તે Microsoft, PUMA, Mahou San Miguel અને BKT જેવા ભાગીદારો છે, જ્યારે પ્રાદેશિક અને સ્થાનિક બંને ભાગીદારોની દૃષ્ટિ ગુમાવશે નહીં અને જરૂરિયાતોને અનુરૂપ બનશે. દરેક બજારની.

ફૂટબોલ ઉદ્યોગમાં ક્રાંતિ લાવવા માટે એક વ્યૂહાત્મક જોડાણ

LALIGA અને EA સ્પોર્ટ્સનું જોડાણ એ છેલ્લા 10 વર્ષોમાં મજબૂત બનેલા સંબંધોની પરાકાષ્ઠા છે, પરંતુ જે હવે નવા સ્તરે આગળ વધે છે; અગ્રણી રમતો પ્રકાશક સ્પર્ધાના શીર્ષક પ્રાયોજક તરીકે પ્રથમ આંતરરાષ્ટ્રીય ભાગીદાર બને છે.

EA SPORTS ખાતે બ્રાન્ડના VP, ડેવિડ જેક્સને જણાવ્યું હતું કે, “લાલીગા ફૂટબોલના પ્રશંસક-પ્રથમ ભાવિ માટે અનોખી રીતે અમારા વિઝનને શેર કરે છે, અને આ ભાગીદારી અમને ચાહકો જે રીતે રમત સાથે જોડાય છે તે રીતે ફરીથી બનાવવાની તક લાવે છે. નિર્માણમાં અમારી કુશળતાને જોડીને. LALIGA ની નવીનતાની ભાવના સાથે વૈશ્વિક સ્તરે વૈવિધ્યસભર પ્રેક્ષકો, અમે સતત એકબીજાને પડકાર આપીશું, શીખીશું અને ભાગીદારો તરીકે એકસાથે આગળ વધીશું. જેમ જેમ અમે EA SPORTS FC સાથે નવા યુગમાં પ્રવેશી રહ્યા છીએ, અમે અમારી LALIGA ભાગીદારીને વિવિધતામાં જીવંત કરવા માટે ઉત્સાહિત છીએ. ઓડિયો-વિઝ્યુઅલ ટેક્નોલોજીથી લઈને એન્ટરટેઈનમેન્ટ ઈનોવેશન સુધી, ગ્રાસરૂટ પહેલથી લઈને ડિજિટલ સમુદાયો સુધી, ચાહકોને ફૂટબોલની નજીક લાવવાના આશયથી.

આ વ્યૂહાત્મક જોડાણ તેની સાથે ફૂટબોલ જોવાની, ભૌતિક અને ડિજિટલ વચ્ચેના અવરોધોને તોડી પાડવાની અને એક અનન્ય ઉત્પાદન બનાવવાની એક વિક્ષેપકારક રીત લાવે છે જે વધુ વ્યાપક પ્રેક્ષકો સુધી પહોંચશે.

કરાર ફર્સ્ટ ડિવિઝનના નામકરણમાં પણ પ્રતિબિંબિત થશે, જેનું નામ બદલીને “LALIGA EA SPORTS” રાખવામાં આવશે અને સેકન્ડ ડિવિઝનનું નામ બદલીને “LALIGA HYPERMOTION” રાખવામાં આવશે, જે EA SPORTSમાં વપરાતી અત્યાધુનિક ટેકનોલોજીનો ઉલ્લેખ કરે છે. મોશન કેપ્ચર પર આધારિત FC વિડિયો ગેમ જે વધુ વાસ્તવિક રમત અનુભવો બનાવવા માટે ઉચ્ચ પેઢીની છબીઓનો ઉપયોગ કરે છે.

બંને કંપનીઓની પ્રતિબદ્ધતા ફક્ત તકનીકી અને ઑડિયોવિઝ્યુઅલ પરિવર્તનથી આગળ વધે છે, તેમ છતાં, બંનેનો હેતુ સમાજ પર હકારાત્મક અસર પેદા કરવાનું અને ફૂટબોલ દ્વારા વિશ્વને પ્રેરણા આપવાનું ચાલુ રાખવાનું છે.

2023/24 સીઝન માટે અન્ય મુખ્ય ભાગીદારી

આ નવો યુગ તેની સાથે અન્ય જોડાણો લાવશે, જેમાં હાલમાં જ LEGENDS સાથેની ભાગીદારી, ધ હોમ ઓફ ફૂટબોલ, LALIGA દ્વારા પ્રસ્તુત કરવામાં આવી છે, જે વિશ્વ ફૂટબોલના ઇતિહાસમાં સૌથી મોટા મેમોરેબિલિયા સંગ્રહને એકસાથે લાવે છે. મેડ્રિડમાં સ્થિત, તે LALIGA અને LEGENDS વચ્ચેના જોડાણનું પ્રથમ પગલું છે, જેમાં UEFA પણ એક ભાગ છે. અધિકૃત FIFA, UEFA, CONMEBOL અને LALIGA સ્પર્ધાઓમાં ખેલાડીઓ દ્વારા પહેરવામાં આવતા મેમોરેબિલિયાના 600 ટુકડાઓ, અન્યો વચ્ચે, સાત માળમાં ફેલાયેલી 4,200 ચોરસ મીટર ફ્લોર સ્પેસ સાથેની ઇમારતમાં પ્રદર્શિત કરવામાં આવે છે અને જેમાં LALIGA TwentyNine’s LEGENDS સ્પોર્ટ્સ બાર છે.

આ દરમિયાન, કટ્ટરપંથીઓ વ્યૂહાત્મક ભાગીદાર બને છે જેની સાથે LALIGA તેનો પ્રથમ ઓનલાઈન સ્ટોર શરૂ કરશે, જેમાં બે કંપનીઓ સર્વચેનલ વિતરણ અને ઉત્પાદન કરાર સુધી પહોંચશે.

Total Visiters :206 Total: 828083

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *