Skyesports Masters એ ભારતની સૌથી મોટી ગેમિંગ ટુર્નામેન્ટ માટે અંતિમ ફ્રેન્ચાઈઝી તરીકે વેલોસિટી ગેમિંગનું અનાવરણ કર્યું

Spread the love

પીસી એસ્પોર્ટ્સ પાવરહાઉસનો અનુભવી સાત-માણસ રોસ્ટર સાત અન્ય ફ્રેન્ચાઇઝીસ સાથે ભારે રૂ.માં સ્પર્ધા કરશે. 2,00,00,000 ઈનામી પૂલ

પીસી એસ્પોર્ટ્સ સ્પેસમાં તેની આગવી ઓળખ માટે જાણીતી હૈદરાબાદ સ્થિત એસ્પોર્ટ્સ સંસ્થા, વેલોસિટી ગેમિંગ, ભારતની સૌથી મોટી ગેમિંગ ટુર્નામેન્ટ, સ્કાયસ્પોર્ટ્સ માસ્ટર્સ માટેની અંતિમ ફ્રેન્ચાઈઝી તરીકે જાહેર કરવામાં આવી છે.

સ્કાયસ્પોર્ટ્સ માસ્ટર્સ એ ભારતની સૌપ્રથમ ફ્રેન્ચાઇઝ્ડ એસ્પોર્ટ્સ લીગ છે, જે બે તબક્કામાં થવાની તૈયારીમાં છે: લીગ સ્ટેજ અને LAN પ્લેઓફ. લીગ સ્ટેજ 8 જુલાઈથી 17 ઑગસ્ટ સુધી ઘણા અઠવાડિયા સુધી ચાલશે કારણ કે આઠ ટીમો ડબલ રાઉન્ડ-રોબિન ફોર્મેટમાં સ્પર્ધા કરે છે. જોકે, માત્ર ટોચના ચાર જ પ્લેઓફમાં સ્થાન મેળવી શકશે, જે ઑગસ્ટ 26 અને 27ના રોજ ઉદ્ઘાટન સ્કાયસ્પોર્ટ્સ માસ્ટર્સ ચેમ્પિયનનો તાજ મેળવવા માટે ઑન-ગ્રાઉન્ડ ટુર્નામેન્ટ તરીકે યોજાનાર છે.

સ્કાયસ્પોર્ટ્સ માસ્ટર્સમાં પ્રવેશવા અંગે ટિપ્પણી કરતાં, વેલોસિટી ગેમિંગના સ્થાપક અને સીઈઓ મનોજ કશ્યપે જણાવ્યું હતું કે, “કાઉન્ટર-સ્ટ્રાઈક હંમેશાથી એક રસપ્રદ એસ્પોર્ટ્સ શીર્ષક રહ્યું છે, અને જ્યારે તે ભારતમાં ઝડપથી વૃદ્ધિ પામી શક્યું નથી, ત્યારે હું માનું છું કે સ્કાયસ્પોર્ટ્સ માસ્ટર્સ એ આવું કરવા માટેનું પ્રથમ પગલું છે. સ્કાયસ્પોર્ટ્સે ફ્રેન્ચાઈઝ્ડ ટીમો માટે લાંબા ગાળે આ ઈવેન્ટને ખૂબ જ સક્ષમ બનાવવામાં પણ વ્યવસ્થાપિત કરી છે. હું માનું છું કે ભારતીય એસ્પોર્ટ્સમાં આવું પહેલીવાર બન્યું છે. અમે આ અદ્ભુત તક ગુમાવવા માંગતા નથી.”

વેલોસિટી ગેમિંગે અનુભવને પ્રાધાન્ય આપ્યું છે કારણ કે તે રૂ. માટે લડત શરૂ કરવાની તૈયારી કરે છે. 2,00,00,000 ઈનામી પૂલ. રોસ્ટરમાં નીચેના ખેલાડીઓનો સમાવેશ થાય છે:

● બોધિસત્વ “ધ_ગુરુ” પાંડે

● દિપાયન “MaChOleleR” દાસ

● તમજિત “લોગન” ઘોસાલ

● કેવેન “કેવિનઆર” રોસ રસેલ

● મુહમ્મદ “Syahhftw” શ્યારુલ દાનીલ બિન આરીફ

● થોમસ “TAV” કુરિયન

● નૈરિત “L0sttt” બેનર્જી

રોસ્ટર મુખ્યત્વે સ્કાયસ્પોર્ટ્સ માસ્ટર્સ કાફે ક્વોલિફાયરમાંથી શોધાયેલા ખેલાડીઓનું બનેલું છે. વેલોસિટી ગેમિંગે RDX ની ટીમ હસ્તગત કરી જેણે કોલકાતા કેફે ક્વોલિફાયર જીત્યું. કાફે ક્વોલિફાયર એ સ્કાયસ્પોર્ટ્સ દ્વારા ગ્રાસરુટ-લેવલની પહેલ છે જે CS: GO અને સંભવિત પ્રતિભા માટે સ્કાઉટને પ્રોત્સાહન આપવા માટે દેશના 20 શહેરોમાં થઈ છે.

અનુભવી રોસ્ટરનું મથાળું છે કેવિનઆર, પીઢ યુએસ આયાત જેઓ 2004 થી વ્યવસાયિક રીતે સ્પર્ધા કરી રહ્યા છે અને તેમના નામ માટે અસંખ્ય આંતરરાષ્ટ્રીય પ્રશંસા છે. બાકીની ટીમ પણ ખૂબ જ સિદ્ધિ ધરાવે છે કારણ કે ટીમે ESL અને ઇન્ટેલ એક્સ્ટ્રીમ માસ્ટર્સ (IEM) દ્વારા સ્પર્ધાઓ સહિત વિવિધ ટુર્નામેન્ટમાં ઘણી ટોચની-ત્રણ ફિનિશ હાંસલ કરી છે.

Skyesports Masters માં જોડાવા વેલોસિટી ગેમિંગ પર ટિપ્પણી કરતા, Skyesports ના સ્થાપક અને CEO શિવા નંદીએ કહ્યું, “Velocity Gaming એ ભારતમાં PC esports નો સમાનાર્થી નામ છે. સંસ્થા વિના ભારતની સૌથી મોટી ગેમિંગ ટુર્નામેન્ટનું આયોજન કરવું અન્યાય ગણાશે. હું રોમાંચિત છું કે મનોજ અને વેલોસિટી સ્કાયસ્પોર્ટ્સ માસ્ટર્સ અને કાઉન્ટર-સ્ટ્રાઈક માટેના અમારા વિઝનમાં વિશ્વાસ કરે છે. તેમની સામેલગીરી લીગની સંભવિતતા અને આયુષ્યનો પુરાવો છે.”

ભારતની સૌથી મોટી ગેમિંગ ટૂર્નામેન્ટ નજીકમાં જ છે, ત્યારે વેલોસિટી ગેમિંગ અને અન્ય સાત ફ્રેન્ચાઇઝી માટે સ્ટેજ તૈયાર કરવામાં આવ્યો છે જે દેશના ગેમિંગ પ્રેક્ષકોને વિશ્વ-કક્ષાની ગેમપ્લે અને નેઇલ-બિટિંગ એક્શનથી આકર્ષિત કરશે.

Total Visiters :261 Total: 828366

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *