સ્ટાર સ્પોર્ટ્સે ભારત, ઉપખંડ અને મેના ક્ષેત્ર માટે લંકા પ્રીમિયર લીગ 2023ના ટેલિવિઝન પ્રસારણ અધિકારો મેળવ્યા

Spread the love

દેશના અગ્રણી સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ પાસે આગામી લંકા પ્રીમિયર લીગ (LPL) 2023 માટે વિશિષ્ટ ટેલિવિઝન મીડિયા અધિકારો હશે, જે 30 જુલાઈથી 21 ઓગસ્ટ દરમિયાન શ્રીલંકામાં રમાનારી છે.

ટેલિવિઝન પ્રસારણ અધિકારો મેળવ્યા પછી, સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ લીગની ઉત્તેજક ક્રિયાનું જીવંત પ્રસારણ કરશે, ખાસ કરીને ભારત, શ્રીલંકા, પાકિસ્તાન, બાંગ્લાદેશ, ભૂતાન, નેપાળ, માલદીવ્સ અને UAE સહિત MENA પ્રદેશમાં.

“લંકા પ્રીમિયર લીગ 2023ની ચોથી આવૃત્તિ માટે સ્ટાર સ્પોર્ટ્સને સત્તાવાર ટેલિવિઝન પ્રસારણકર્તા તરીકે જાહેર કરતાં અમને આનંદ થાય છે. LPLની શરૂઆતથી, તેણે માત્ર ક્રિકેટની રોમાંચક બ્રાન્ડ જ દર્શાવી નથી પરંતુ શ્રીલંકન ક્રિકેટ માટે એક પ્લેટફોર્મ પણ પૂરું પાડ્યું છે. પ્રતિભાશાળી ક્રિકેટરોને સતત બહાર લાવવા માટે. સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ જેવા પ્રતિબદ્ધ હિતધારકો સાથે, અમે વૈશ્વિક ક્રિકેટિંગ પ્રેક્ષકોને માત્ર T20 ક્રિકેટની અત્યંત સ્પર્ધાત્મક અને મનમોહક બ્રાન્ડના સાક્ષી બનવાની તક લાવવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છીએ પરંતુ સમગ્ર ભારત, શ્રીલંકાના ચાહકો માટે અજોડ બિન-જીવંત ક્રિકેટ સામગ્રી પણ રજૂ કરીએ છીએ. ઉપખંડ અને MENA પ્રદેશ,” અનિલ મોહન સાંખધરે ટિપ્પણી કરી, IPG ગ્રૂપના સ્થાપક અને CEO – LPLના સત્તાવાર અધિકાર ધારક.

“મને પૂરો વિશ્વાસ છે કે લંકા પ્રીમિયર લીગ 2023 ટીમો વચ્ચેની સ્પર્ધાત્મકતા અને ચાહકોમાં ઉત્સાહના સંદર્ભમાં નવી ઊંચાઈઓ પર પહોંચવા જઈ રહી છે, આમ ટુર્નામેન્ટને એક નવા સ્તરે લઈ જશે; તેથી, સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ જેવા પ્રખ્યાત બ્રોડકાસ્ટરની હાજરી ટૂર્નામેન્ટને આગળ લઈ જશે. લંકા પ્રીમિયર લીગ 2023ના ટુર્નામેન્ટ ડિરેક્ટર શ્રી સમન્થા ડોડનવેલાએ કહ્યું.

સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક આઇસીસી, ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ, ક્રિકેટ ઓસ્ટ્રેલિયા, ઇન્ડિયન સુપર લીગ, પ્રીમિયર લીગ અને વિમ્બલ્ડન સહિતની કેટલીક ટોચની આંતરરાષ્ટ્રીય અને સ્થાનિક સ્પોર્ટ્સ પ્રોપર્ટીનું ઘર છે અને અન્ય ઘણી પ્રીમિયર સ્પોર્ટ્સ પ્રોપર્ટીઝમાં એલપીએલનો ઉમેરો ચોક્કસપણે થશે. નેટવર્કના ક્રિકેટિંગ રોસ્ટરને વધુ મજબૂત કરો.

“અમે LPL સાથેના આ આકર્ષક જોડાણને આવકારીએ છીએ. લીગમાં રોમાંચક ક્રિયા જોવા મળી છે અને સમગ્ર ઉપખંડ અને MENA પ્રદેશમાં એક મહાન ચાહક આધાર છે. આ જોડાણ સાથે, આગામી સિઝન વ્યાપક દર્શકો સુધી પહોંચી શકશે. અમે ચાહકો માટે એક મહાન સહયોગ અને યાદગાર અનુભવની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ, ”સ્ટાર સ્પોર્ટ્સના પ્રવક્તાએ જણાવ્યું હતું.

આગામી સિઝનમાં લોકપ્રિય આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ટાર્સ જેમ કે બાબર આઝમ, શાકિબ અલ હસન, ડેવિડ મિલર તેમજ લોકપ્રિય શ્રીલંકાના સ્ટાર્સ થિસારા પરેરા અને વાનિડુ હસરાંગા, એન્જેલો મેથ્યુસ અને સુકાની દાસુન શનાકાની હાજરી જોવા મળશે કારણ કે મેચો સમગ્ર વિશ્વમાં યોજાશે. બે સ્થળો – કોલંબો અને કેન્ડી, ચોથી સિઝન માટે.

કોલંબો સ્ટ્રાઈકર્સ, દામ્બુલા ઓરા, ગાલે ટાઇટન્સ, જાફના કિંગ્સ અને બી-લવ કેન્ડી એ પાંચ ટીમો હશે જે પ્રતિષ્ઠિત ટાઈટલ માટે લડશે.

Total Visiters :257 Total: 710663

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *