ફેશન ડિઝાઈન કાઉન્સિલ ઓફ ઈન્ડિયાએ હ્યુન્ડાઈ ઈન્ડિયા કોચર વીક માટે રિલાયન્સ બ્રાન્ડ્સ સાથે ભાગીદારી

Spread the love

હ્યુન્ડાઈ ઈન્ડિયા કોચર સપ્તાહ – એક FDCI પહેલ રિલાયન્સ બ્રાન્ડ્સ સાથે મળીને રજૂ કરવામાં આવશે અને આ સિઝનમાં 17 ટોચના કોટ્યુરિયર્સની તેજસ્વીતા જોવા મળશે.

નવી દિલ્હી

ફેશન ડિઝાઇન કાઉન્સિલ ઓફ ઈન્ડિયા (FDCI) રાષ્ટ્રીય રાજધાનીમાં 25 જુલાઈથી 2 ઓગસ્ટ, 2023 દરમિયાન યોજાનાર હ્યુન્ડાઈ ઈન્ડિયા કોચર વીક માટે રિલાયન્સ બ્રાન્ડ્સ સાથે તેના જોડાણની ગર્વપૂર્વક જાહેરાત કરે છે. તાજ પેલેસ હોટેલ.

આ ભાગીદારી ઇવેન્ટમાં વધારાની વૃદ્ધિ લાવશે જે છેલ્લા 16 વર્ષથી બ્રાઇડલ અને કોચર ડિઝાઇનર્સ માટે ભારતનું પ્રીમિયર શોકેસ છે. FDCI પહેલ, Hyundai India Couture Week એ ભારતમાં ઘણા ડિઝાઇનર પ્રમોટેડ વ્યવસાયોના વધતા પ્રભાવને દર્શાવવા માટેનું “પ્લેટફોર્મ” છે અને તે ભારતીય કારીગરી પણ વતન લક્ઝરીના કેન્દ્રસ્થાન તરીકે લાવી છે. રિલાયન્સ બ્રાન્ડ્સ (RBL) આંતરરાષ્ટ્રીય અને ભારતીય લક્ઝરી બ્રાન્ડ્સને લોન્ચ કરવા, ઉછેરવામાં અને ભાગીદારીમાં તેના અનુભવ અને કુશળતા સાથે આ દરખાસ્તને વેગ આપવા અને વિસ્તૃત કરવામાં મદદ કરશે.

ફેશન ડિઝાઈન કાઉન્સિલ ઓફ ઈન્ડિયાના ચેરમેન સુનિલ સેઠીએ જણાવ્યું હતું કે, “હ્યુન્ડાઈ ઈન્ડિયા કોચર વીક માટે રિલાયન્સ બ્રાન્ડ્સ સાથે જોડાઈને અમે રોમાંચિત છીએ. અમારો સંબંધ મજબૂતથી મજબૂત થતો જાય છે, અને અમે આ ભાગીદારી લાવશે તે મૂલ્યની આશા રાખીએ છીએ. આવનારા વર્ષોમાં પ્રોપર્ટીની વૃદ્ધિ તરફ અમે તેને વિશ્વમાં ગમે ત્યાંની સમકક્ષ શોકેસ બનાવવાનો પ્રયત્ન કરીએ છીએ.”

રિલાયન્સ બ્રાન્ડ્સના ગ્રૂપ વાઈસ પ્રેસિડેન્ટ જસપ્રીત ચંડોકે જણાવ્યું હતું કે, “આ ભાગીદારી ભારતમાં ડિઝાઈનર ફેશન ઈન્ડસ્ટ્રીના વિકાસ પ્રત્યેની અમારી પ્રતિબદ્ધતાને પુનઃ પુષ્ટિ આપે છે કારણ કે અમે શોકેસ, અપીલ અને વિઝિબિલિટીના સંદર્ભમાં વૈશ્વિક બેન્ચમાર્ક બનાવવા જોઈએ છીએ. Hyundai ઈન્ડિયા કોચર વીક એક અનોખી મિલકત છે, અને FDCI સાથેની અમારી પહેલેથી જ ઊંડી ભાગીદારીને આગલા સ્તર પર લઈ જવા માટે અમને આનંદ થાય છે.”

તેની 16મી આવૃત્તિમાં 17 કલાત્મક શોકેસ રજૂ કરીને, ભારતના પ્રખ્યાત કોટ્યુરિયર્સ તેમના વિશિષ્ટ સંગ્રહોનું અનાવરણ કરશે, જે મંત્રમુગ્ધ દ્રશ્ય કથાઓ દ્વારા કારીગરીની ઉત્કૃષ્ટતાની ઉજવણી કરશે. ભાગ લેનારા ડિઝાઇનરોમાં અનામિકા ખન્ના, રિતુ કુમાર, તરુણ તાહિલિયાની, જેજે વાલાયા, રાહુલ મિશ્રા, રાજેશ પ્રતાપ સિંહ, સુનીત વર્મા, ફાલ્ગુની શેન પીકોક, ડોલી જે, ગૌરવ ગુપ્તા, રોહિત ગાંધી + રાહુલ ખન્ના, વરુણ બહલ, શાંતનુ નિખિલ, કુણાલ રાવલનો સમાવેશ થાય છે. રિમઝીમ દાદુ, રોઝ રૂમ અને સામંત ચૌહાણ.

ફેશન ડિઝાઇન કાઉન્સિલ ઓફ ઇન્ડિયા

ફેશન ડિઝાઈન કાઉન્સિલ ઓફ ઈન્ડિયા એ બિન-લાભકારી સંસ્થા છે જે ભારતમાં ફેશનના વ્યવસાયને આગળ વધારવા અને તેની ટકાઉ વૃદ્ધિની ખાતરી કરવા માટે કામ કરે છે. તે તેના 400 થી વધુ સભ્યોને પ્રોત્સાહન અને પોષણ આપે છે, જેઓ ભારતીય ફેશનમાં શ્રેષ્ઠ પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. આ સભ્યોમાં ફેશન અને સહાયક ડિઝાઇનર્સ અને વ્યાવસાયિકો, શૈક્ષણિક સંસ્થાઓ અને કોર્પોરેટનો સમાવેશ થાય છે.

FDCI ના ઇવેન્ટ્સ કેલેન્ડરમાં માર્ચમાં પાનખર-શિયાળા માટે અને ઓક્ટોબરમાં વસંત-ઉનાળા માટે દ્વિ-વાર્ષિક LFW (prêt)નો સમાવેશ થાય છે. તે દર જુલાઈમાં ઈન્ડિયા કોચર વીકનું પણ આયોજન કરે છે, જે દેશની સૌથી વિશિષ્ટ અને પ્રીમિયર ફેશન ઈવેન્ટ છે.

આ સિવાય, કાઉન્સિલ ભારત સરકારના વિવિધ મંત્રાલયો તેમજ અન્ય દેશો અને સંગઠનો સાથે ફેશન અને ટેક્સટાઇલ-સંબંધિત કાર્યક્રમો અને પહેલોનું આયોજન કરવા અને સમગ્ર ભારતમાં અને વિદેશમાં FDCI સભ્યો માટે તકો ઊભી કરવા માટે સહયોગ કરે છે.

Total Visiters :254 Total: 710777

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *