મેન્યુઅલ પેલેગ્રિનીએ રિયલ બેટિસના રોકાણને 2026 સુધી લંબાવ્યું છે

Spread the love

રિયલ બેટિસના કોચ મેન્યુઅલ પેલેગ્રિનીએ કરારના વિસ્તરણ પર હસ્તાક્ષર કર્યા છે જે તેમને વધુ ત્રણ વર્ષ માટે જૂન 2026 સુધી સેવિલે બાજુ સાથે જોડે છે.

ચિલીના લોકોએ બેનિટો વિલામરિન ખાતે સુકાન સંભાળતા પ્રથમ ત્રણ વર્ષ ખૂબ જ સફળ રહ્યા છે, જે ક્લબને 2022 કોપા ડેલ રે – 2005 પછીની તેમની પ્રથમ મોટી ટ્રોફી – અને સતત ત્રણ યુરોપીયન લાયકાત સુધી લઈ ગયા છે, જે ક્લબના ઇતિહાસમાં એક અભૂતપૂર્વ સિદ્ધિ છે. , છઠ્ઠા (2021), પાંચમા (2022) અને છઠ્ઠા (2023) સ્થાન સાથે.

પેલેગ્રિની LALIGA EA SPORTSમાં ક્લબ માટે સૌથી વધુ મેચો કોચિંગ સાથે કોચની સર્વકાલીન યાદીમાં ત્રીજા ક્રમે છે અને ક્લબના ઇતિહાસમાં બીજા નંબરની સૌથી વધુ જીત ધરાવે છે.

એવા યુગની શરૂઆત કર્યા પછી કે જેમાં ક્લબ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ટેબલની ટોચ પર સતત પડકારરૂપ છે, પેલેગ્રિનીનો લાંબા ગાળાનો ઉદ્દેશ ચેમ્પિયન્સ લીગ ફૂટબોલને બેનિટો વિલામરિનમાં લાવવાનો છે, જે તેની સમગ્ર કારકિર્દી દરમિયાન કરવાનો ટ્રેક રેકોર્ડ છે.

તેણે ક્લબમાં તેની પ્રથમ સિઝનમાં તેમના ઇતિહાસમાં પ્રથમ વખત યુરોપની ટોચની આંતરરાષ્ટ્રીય ક્લબ સ્પર્ધામાં વિલારિયલ સીએફનું નેતૃત્વ કર્યું, 2005/06માં સેમિ-ફાઇનલ અને 2008/09માં ક્વાર્ટર-ફાઇનલ સુધી પહોંચ્યો.

2010 માં રિયલ મેડ્રિડને તત્કાલીન ક્લબના રેકોર્ડ 96-પોઇન્ટ સીઝનમાં દોરી ગયા પછી, તેણે માલાગા CF માટે ફરીથી પોતાનો જાદુ ચલાવ્યો, LALIGA EA SPORTS માં ક્લબની અત્યાર સુધીની શ્રેષ્ઠ ફિનિશ હાંસલ કરી અને તેમને ચેમ્પિયન્સ લીગની ક્વાર્ટર-ફાઇનલ સુધી લઈ ગયા. 2013 માં.

અને હવે, સર્જનાત્મક પ્રતિભા નબિલ ફેકીર અને સ્પેનના આંતરરાષ્ટ્રીય ગોલસ્કોરર બોર્જા ઇગ્લેસિયસની પસંદને બડાઈ મારતી LALIGA EA SPORTSમાં સૌથી સતત મનોરંજક અને આક્રમક બાજુઓમાંથી એકને એકસાથે રાખ્યા પછી, તમે તેની સામે શરત લગાવશો નહીં કે તે આગામી સમયમાં રિયલ બેટિસ સાથે આવું કરશે. વર્ષ

Total Visiters :168 Total: 709027

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *