યુવા પ્રતિભાશાળી સ્ટ્રાઈકર ઈરફાન યાદવડ ચેન્નાઈન એફસીમાં જોડાયો

Spread the love

ચેન્નાઈ

ચેન્નઈ એફસીએ 2023-24 સીઝન પહેલા ક્લબના છઠ્ઠા કરાર તરીકે યુવા પ્રતિભાશાળી સ્ટ્રાઈકર ઈરફાન યાદવાડની સેવાઓ મેળવી છે.

22 વર્ષીય બેંગલુરુ યુનાઇટેડ ખાતે 2022-23ની ઉત્પાદક સીઝન પછી બહુ-વર્ષના સોદા પર મરિના માચાન્સ સાથે જોડાયો, જ્યાં તેણે 34 રમતોમાં 36 ગોલ કર્યા.

ગોવામાં જન્મેલા આ સ્ટ્રાઈકરે આઈ-લીગ 2જી ડિવિઝનમાં બેંગલુરુ યુનાઈટેડની દોડમાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી હતી જ્યાં તેણે 13 ગોલ કર્યા હતા. તેણે કર્ણાટકના પ્રથમ-સ્તરના ફૂટબોલ વિભાગ, BDFA સુપર ડિવિઝનમાં તેની ટીમને રનર્સ-અપ બનાવવામાં મદદ કરવા માટે 15 ગોલ પણ કર્યા. ઈરફાને બેંગલુરુ યુનાઈટેડ સાથે સ્ટેફોર્ડ ચેલેન્જ કપ પણ જીત્યો અને આઠ ગોલ સાથે ટોપ સ્કોરર તરીકે ઉભરી આવ્યો.

“ચેન્નઈ એફસી જેવી ક્લબમાં આવવું એ મારા અને મારા પરિવાર માટે ખૂબ જ ગર્વની ક્ષણ છે. હું મારા નવા સાથી ખેલાડીઓ, સ્ટાફ અને અમારા ચાહકોને મળવા આતુર છું. મને આ તક આપવા બદલ હું ક્લબનો પણ આભાર માનું છું,” ઈરફાને ક્લબમાં જોડાવા પર પોતાનો ઉત્સાહ વ્યક્ત કર્યો.

Total Visiters :115 Total: 681583

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *