અચંતા શરથ કમલે ઈન્ડિયન ઓઈલ અલ્ટીમેટ ટેબલ ટેનિસ સિઝન 4ની ધમાકેદાર શરૂઆત કરી, ચેન્નાઈ લાયન્સે પુનેરી પલ્ટન ટેબલ ટેનિસને હરાવ્યું

Spread the love

પુણે

ઈન્ડિયન ઓઈલ અલ્ટીમેટ ટેબલ ટેનિસ સીઝન 4 ની શરૂઆત કેટલીક રોમાંચક ક્રિયાઓ સાથે થઈ કારણ કે ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન ચેન્નાઈ લાયન્સે પુણેરી પલ્ટન ટેબલ ટેનિસ સામે અહીં શિવ છત્રપતિ સ્પોર્ટ્સ કોમ્પ્લેક્સ, મહાલુંગે-બાલેવાડી ખાતે કમાન્ડિંગ વિજય સાથે તેમના ટાઈટલ ડિફેન્સની શરૂઆત કરી હતી. ગુરુવારે.

ચેન્નાઈ લાયન્સે ટાઈની શરૂઆતથી જ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું અને પુનેરી પલ્ટન ટેબલ ટેનિસને 10-5 ટીમ પોઈન્ટથી હરાવી ટુર્નામેન્ટમાં સકારાત્મક શરૂઆત કરી.

ટાઈની પ્રથમ મેચમાં (પુરુષ સિંગલ્સ), ચેન્નાઈ લાયન્સના એસે પેડલર અચંતા શરથ કમલે ઓમર અસારને 2-1થી હરાવીને તેની ફ્રેન્ચાઈઝી માટે બે મૂલ્યવાન ટીમ પોઈન્ટ્સ મેળવ્યા હતા. ભારતીય પેડલરે તેની આક્રમક રમત અને સચોટ શોટ વડે ગેમ 1 માં ઓમરને 11-10, 9-11, 11-6થી હરાવતાં ટાઈની સકારાત્મક શરૂઆત કરી હતી.

ચેન્નાઈ લાયન્સની યાંગઝી લિયુ બીજી મેચ (મહિલા સિંગલ્સ)માં અર્ચના કામથ સામે હતી અને તેણે 2-1થી જીત મેળવીને તેની ફ્રેન્ચાઈઝીને ટાઈમાં 4-2થી આગળ કરી હતી. ઓસ્ટ્રેલિયન પેડલરે પ્રથમ બે ગેમ 11-5, 11-10થી જીતી હતી અને ત્રીજી ગેમ અર્ચના સામે 10-11થી હારી હતી.

ટાઇની ત્રીજી મેચમાં, શરથ/યાંગઝીનો સામનો ઓમર/અર્ચના (મિશ્ર ડબલ્સ) સાથે થયો અને ચેન્નાઇ લાયન્સે ટાઇમાં 7-2ની લીડ મેળવી હોવાથી 3-0થી વિજય નોંધાવ્યો. વિજેતા જોડીએ શરૂઆતથી જ મેચમાં વર્ચસ્વ જમાવ્યું હતું અને ત્રણ ગેમ અનુક્રમે 11-5, 11-8 અને 11-2થી જીતી હતી.

પુનેરી પલટન ટેબલ ટેનિસના માનુષ શાહે ચેન્નાઈ લાયન્સના બેનેડિક્ટ ડુડા સામે સારી લડત આપી હતી. જો કે, તેની ફ્રેન્ચાઈઝીને ટાઈમાં પાછી લાવવા માટે તે પૂરતું ન હતું કારણ કે બેનેડિક્ટે 2-1 (11-9, 11-7, 7-11)થી મેચ જીતી લીધી હતી અને ઈન્ડિયન ઓઈલ અલ્ટીમેટ ટેબલ ટેનિસ સિઝન 4ની પ્રથમ ટાઈ જીતી હતી. , DafaNews દ્વારા સંચાલિત, ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન માટે 9-3થી.

ટાઈની છેલ્લી મેચમાં સુતીર્થ મુખર્જીનો મુકાબલો હાના માતેલોવા સામે થયો હતો. હાના પુનેરી પલ્ટન ટેબલ ટેનિસની એકમાત્ર પેડલર હતી જેણે મેચ જીતી હતી કારણ કે તેણીએ સુતીર્થને 2-1 (11-6, 5-11, 11-2) થી પ્રભુત્વપૂર્ણ ફેશનમાં હરાવ્યું હતું.

તમામ સંબંધો સ્પોર્ટ્સ 18 પર પ્રસારણ અને JioCinema પર સ્ટ્રીમ સાથે સાંજે 7.30 વાગ્યે શરૂ થશે. ટિકિટો BookMyShow પર ઉપલબ્ધ થશે.

Total Visiters :329 Total: 710578

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *