S8UL એશિયન ગેમ્સમાં એસ્પોર્ટ્સની ભાવનાને પ્રજ્વલિત કરે છે; રોમાંચક બે દિવસીય ગેમિંગ ફેસ્ટિવલનું આયોજન કરનાર પ્રથમ ભારતીય એસ્પોર્ટ્સ ટીમ બની

Spread the love

પ્રશંસકોને રોમાંચક ટુર્નામેન્ટ, ઉદાર ઈનામી પૂલ, આકર્ષક ભેટો અને ભારતના ટોચના ગેમિંગ સર્જકો સાથે વિશિષ્ટ મીટ અને શુભેચ્છામાં સામેલ થવાની અનન્ય તક મળશે.

બેંગલોર 29-30 જુલાઇ સુધી પ્રથમવાર એસ્પોર્ટ્સ ગેમિંગ ફેસ્ટિવલનું સાક્ષી બનશે

નવી દિલ્હી

S8UL, ભારતની અગ્રણી એસ્પોર્ટ્સ અને ગેમિંગ સંસ્થાએ તેના પ્રથમ વખતના ગેમિંગ ફેસ્ટની જાહેરાત કરી છે, જે સમગ્ર દેશમાંથી તેના પ્રખર ચાહકોને સમર્પિત ઇવેન્ટ છે. Lenovo અને Intel દ્વારા પ્રાયોજિત, S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટ કે જે ધ એસ્પોર્ટ્સ ક્લબ સાથે ભાગીદારીમાં છે, બેંગલુરુમાં 29-30 જુલાઈ સુધી બે દિવસીય ઉત્કૃષ્ટ દેખાવનું વચન આપે છે. S8UL શ્રેષ્ઠ ગેમિંગ નિર્માતાઓ અને TEC દ્વારા ગેમિંગ IP અને ઑફલાઇન અનુભવો બનાવવાના તેમના સાબિત ટ્રેક રેકોર્ડમાં લાવવા સાથે, ઇવેન્ટને શરૂઆતથી સફળતા માટે સેટ કરવામાં આવી છે.

S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટમાં ચાહકો નવીનતમ રમતોનો અનુભવ કરી શકશે અને સમગ્ર સ્થળ પર 13મી જનરલ ઇન્ટેલ કોર પ્રોસેસર્સ દ્વારા સંચાલિત લેનોવો લીજન ગેમિંગ ઉપકરણો પર રમી શકશે. S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટિવલ એ Lenovo અને Intel માટે નવીનતમ ઇકોસિસ્ટમ પાર્ટનર છે; બંને સંયુક્ત રીતે ભારતમાં એસ્પોર્ટ્સના વિકાસને વિવિધ સ્તરે સમર્થન આપી રહ્યાં છે.

S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટ ભારતના ટોચના ગેમિંગ નિર્માતાઓ, અગ્રણી બ્રાન્ડ્સ અને પ્રકાશકોને એકસાથે લાવશે જેથી અન્ય કોઈના જેવો ઇમર્સિવ ગેમિંગ અનુભવ બનાવવામાં આવશે. ચાહકોને તેમની અસાધારણ કૌશલ્ય પ્રદર્શિત કરવાની અને તેમના મનપસંદ રમનારાઓ સાથે ટુર્નામેન્ટમાં સ્પર્ધા કરવાની અનન્ય તક મળશે જેમાં Mortal, ScoutOP, Regaltos, PayalGaming, KaashPlays, Mavi, Snax અને ઘણા બધા છે.

તેમના ઉદઘાટન ગેમિંગ ફેસ્ટ પર ટિપ્પણી કરતા, અનિમેષ અગ્રવાલ ઉર્ફે 8બીટ ઠગ, સહ-સ્થાપક અને સીઈઓ, S8UL જણાવ્યું હતું કે, “અમને સૌપ્રથમ S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટ રજૂ કરવા માટે અત્યંત ગર્વ છે, જે અમારા અદ્ભુત ચાહકોની આસપાસ ફરે છે. આ ઇવેન્ટ અમારી રીત છે. સમુદાયને પાછું આપવાનું કે જે ફક્ત એક ભાગ જ નથી પણ અમારી સમગ્ર સફર દરમિયાન અમને હૃદયપૂર્વક ટેકો આપે છે. આ અમારા માટે એક સાથે આવવાની અને સાથે મળીને અવિસ્મરણીય યાદો બનાવવાની તક છે.”

ટુર્નામેન્ટ્સ ઉપરાંત, S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટ ચાહકો માટે ઘણી બધી પ્રવૃત્તિઓ રજૂ કરશે, જેમાં ભેટો, વિશિષ્ટ વેપારી સામાન, લોકપ્રિય સ્ટ્રીમર્સ સાથે મીટ અને ગ્રીટ્સ અને ઘણું બધું સામેલ છે. આ ઉત્સવ માત્ર યાદો જ નહીં બનાવશે જે જીવનભર ટકી રહેશે પણ ગેમિંગ સમુદાયને એક કરવા માટે ગેમર્સ અને તેમના ચાહકો વચ્ચેનું અંતર પણ દૂર કરશે.

“અમે એક એવું પ્લેટફોર્મ બનાવવા માગતા હતા જ્યાં રમનારાઓ અને ચાહકો એકસરખું એકસાથે આવીને શ્રેષ્ઠ ગેમિંગનો અનુભવ કરી શકે. ટોચના સ્ટ્રીમર્સને હોસ્ટ કરીને અને રોમાંચક ટુર્નામેન્ટનું આયોજન કરીને, અમારો ઉદ્દેશ્ય હાજરી આપનાર દરેકને પ્રેરણા આપવા અને મનોરંજન કરવાનો છે. તે એક અવિસ્મરણીય અનુભવ બની રહેશે,” લોકેશ જૈન ઉર્ફે ગોલ્ડી, સહ-સ્થાપક અને COO, S8UL.

ઇવેન્ટના સૌથી રોમાંચક પાસાઓ પૈકી એક એ છે કે તેમાં કોઈ પ્રવેશ ફી રહેશે નહીં, જે તેને તમામ ચાહકો માટે સુલભ બનાવે છે. આ સુનિશ્ચિત કરશે કે દરેકને આ ભવ્ય ઉજવણીમાં ભાગ લેવાની અને ગેમિંગ પ્રત્યેના તેમના જુસ્સાને માણવાની સમાન તક મળશે.

મન્સૂર “નબુ” અહેમદ, સહ-સ્થાપક અને સીઓઓ, ધ એસ્પોર્ટ્સ ક્લબ; “અમે S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટમાં S8UL સાથે ભાગીદારી કરવા માટે રોમાંચિત છીએ. અમે આ અદ્ભુત સર્જકો સાથે એક સુપર સફળ ઇવેન્ટ વિતરિત કરવાનો વિશ્વાસ ધરાવીએ છીએ. 2-દિવસીય એક્સ્ટ્રાવેગેન્ઝા સમુદાય માટે આનંદદાયક છે, અને S8UL સાથે તેને વધુ સારું બનાવવા માટે ઉત્સાહિત છે”

વધુમાં, S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટિવલમાં લોકપ્રિય ટાઇટલ જેમ કે Valorant, FIFA 23, Mortal Kombat અને વધુ માટે રોજિંદી કોમ્યુનિટી ટુર્નામેન્ટો પણ રજૂ કરવામાં આવશે, જેમાં ગ્રેબ માટે આશ્ચર્યજનક પ્રાઇઝ પૂલ અપ થશે. ખેલાડીઓને તેમની કુશળતા સાબિત કરવાની અને બંને દિવસે નોંધપાત્ર પુરસ્કારો સાથે ઘરે જવાની તક મળશે.

S8UL ફેસ્ટમાં S8UL નિર્માતાઓ દ્વારા નિર્ણાયક એક વિશિષ્ટ દૈનિક કોસપ્લે સ્પર્ધા પણ હશે, જેમાં 2 દિવસ દરમિયાન શ્રેષ્ઠ કોસપ્લે માટે બમ્પર ઇનામો અપાશે.

S8UL ગેમિંગ ફેસ્ટિવલના પાસ હવે Eventbrite પર લાઇવ છે: https://www.eventbrite.com/e/s8ul-gaming-festival-tickets-676580910717?aff=Media

વધુ માહિતી, અપડેટ્સ અને નોંધણી વિગતો માટે, કૃપા કરીને Instagram, Twitter અને YouTube પર સત્તાવાર S8UL પૃષ્ઠોને અનુસરો.

Total Visiters :417 Total: 828338

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *