એટીએસે સીમા હૈદરને તેનો ભાઈ પાક. સેનામાં હોવાના સહિતના પ્રશ્નો પૂછ્યા

Spread the love

સીમા પાસે ચાર ફોન કેમ હતા, તેણે પાકિસ્તાની સિમ કેમ તોડ્યું, તે ભારતમાં કેવી રીતે પ્રવેશી, કરાચીથી નોઈડા પહોંચવામાં કોણે મદદ સહિતના સવાલો પુછાયા

લખનૌ

પાકિસ્તાનથી ચાર બાળકો સાથે ભારત આવેલી સીમા હૈદર પરના સવાલો હજુ પૂરા થયા નથી. યુપીએટીએસએ ફરી એકવાર સીમા હૈદર અને સચિનને ​​પૂછપરછ માટે ઝડપી લીધા છે. આ પહેલા ગઈકાલે પણ બંનેની લગભગ 8 કલાક પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી. અનેક સવાલો પૂછ્યા બાદ એટીએસતેને મોડી રાત્રે ઘરે જવા દીધો હતો. સચિનના પિતા નેત્રપાલને પણ પોલીસ સ્ટેશન બોલાવવામાં આવ્યા હતા અને થોડી પૂછપરછ બાદ તેમને પરત મોકલી દેવામાં આવ્યા હતા.

ગઈકાલે ત્રણેયની અલગ-અલગ પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી. સુત્રો અનુસાર  એટીએસએ તેના તૂટેલા સીમ કાર્ડ અને વીસીઆરકેસેટ અંગે પૂછપરછ કરી હતી. આ ઉપરાંત એટીએસએ સીમાને એ પણ પૂછ્યું કે શું તેનો ભાઈ પાકિસ્તાન આર્મીમાં છે. શું તેના કાકા કે અન્ય સંબંધીઓ પણ પાકિસ્તાન આર્મીનો ભાગ છે. સીમા પાસે ચાર ફોન કેમ હતા, તેણે પાકિસ્તાની સિમ કેમ તોડ્યું, તે ભારતમાં કેવી રીતે પ્રવેશી, કરાચીથી નોઈડા પહોંચવામાં તેને કોણે મદદ કરી. આવા અનેક સવાલો તેને પૂછવામાં આવ્યા છે.

માત્ર પોલીસ જ નહીં પરંતુ આઈબીના ઈનપુટ પર પણ સવાલ ઉઠાવવામાં આવી રહ્યા છે. સૂત્રોનું કહેવું છે કે, આ કેસના ખુલાસા બાદ સીમા હૈદર એટીએસના રડાર પર છે. તેની પાસેથી મળેલા ઓળખ પત્રો વગેરે હાઈ કમિશનને મોકલવામાં આવ્યા છે. એટીએસસરહદી પૂછપરછ માટે પ્રશ્નોની યાદી તૈયાર કરી છે. શું સીમા જાસૂસ છે, શું તેના આઈએસઆઈસાથે સંબંધ છે કે પછી તે દેશવિરોધી પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ છે. આવા જ કેટલાક સવાલોના જવાબ મેળવવા એટીએસપ્રયાસ કરી રહી છે. તાજેતરમાં જ દિલ્હીથી આઈબીની ટીમ જિલ્લામાં પહોંચી હતી અને ટીમે સીમા હૈદર વિશે તપાસ કરી હતી.

Total Visiters :90 Total: 711484

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *