એશિઝ: ઈંગ્લેન્ડ વિ ઓસ્ટ્રેલિયા 2023 4થી ટેસ્ટઇનબોક્સ

Spread the love

પેટ કમિન્સ અને બેન સ્ટોક્સની આગેવાની હેઠળ અનુક્રમે ઓસ્ટ્રેલિયા અને ઈંગ્લેન્ડ વચ્ચે એશિઝ 2023 શ્રેણીની અત્યંત અપેક્ષિત ચોથી ટેસ્ટ, 19મી જુલાઈ 2023 ના રોજ શરૂ થવાની છે. આ નિર્ણાયક મેચ માન્ચેસ્ટરના ઓલ્ડ ટ્રેફોર્ડ ખાતે યોજાશે. ઓસ્ટ્રેલિયા શ્રેણીમાં 2-1ની લીડ ધરાવે છે, જે પ્રારંભિક બે મુકાબલામાં નજીકથી લડાઈમાં વિજયી બન્યું હતું. ઇંગ્લેન્ડે ત્રીજી ટેસ્ટમાં તેમની સ્થિતિસ્થાપકતા અને નિશ્ચયનું પ્રદર્શન કર્યું, તેમની આશા જીવંત રાખવા માટે ખૂબ જ જરૂરી વિજય મેળવ્યો.

ઇંગ્લીશ પક્ષ દ્વારા ઉત્તેજક બોલિંગ પ્રદર્શન પછી, જેણે શ્રેણીને જીવંત રાખવામાં મદદ કરી, હવે ઓસ્ટ્રેલિયા માટે જીત સાથે પાછા ફરવાનો અને એશિઝ ટાઇટલ જાળવી રાખવાનો સમય છે. ઇંગ્લીશ ટીમ ક્રિસ વોક્સ અને બેન સ્ટોક્સની ઓલરાઉન્ડર કુશળતા અને પ્રભાવશાળી પેસ બેટરી પર આધાર રાખશે જેમાં જેમ્સ એન્ડરસન, સ્ટુઅર્ટ બ્રોડ અને માર્ક વૂડ જેવા ખેલાડીઓને વિજય સુધી લઇ જશે. ઈંગ્લેન્ડની તરફેણમાં જીત લંડનના ઓવલ ખાતેની અંતિમ ટેસ્ટ માટે શ્રેણીમાં રોમાંચને જીવંત રાખશે. બીજી તરફ, ઓસ્ટ્રેલિયા તેના સ્ટાર ખેલાડીઓ સ્ટીવન સ્મિથ, ઉસ્માન ખ્વાજા, ટ્રેવિસ હેડ અને મિશેલ સ્ટાર્ક પર આધાર રાખીને પ્રખ્યાત શ્રેણી જીતવા અને જીતવા માટે પ્રયત્ન કરશે.

ધ એશિઝનું લાઈવ કવરેજ જુઓ: ઈંગ્લેન્ડ વિ ઓસ્ટ્રેલિયા 2023 4થી ટેસ્ટ Sony Sports Ten 5 અને Sony Sports Ten 5 HD ચેનલો પર 19મી જુલાઈથી 23મી જુલાઈ 2023 દરમિયાન બપોરે 3:30 વાગ્યે IST

Total Visiters :108 Total: 681858

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *