આપણે આ અઠવાડિયે LALIGA EA SPORTSમાં 10 વસ્તુઓ શીખ્યા

Spread the love

છેલ્લા અઠવાડિયે લાલીગામાં શું ચાલી રહ્યું છે? અહીં 10 ટોચની વાર્તાઓ છે, રોમ્યુ અને બેલેરિન ભૂતપૂર્વ ક્લબમાં પાછા ફરવાથી લઈને પાબ્લો ટોરે લોન પર ગિરોના એફસીમાં જોડાવા સુધી.

છેલ્લા અઠવાડિયે ઘણા વધુ ટ્રાન્સફર થયા છે, જેમાં ઘણી LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ક્લબ્સે તેમની ટુકડીઓ મજબૂત કરી છે. છેલ્લા સાત દિવસની અન્ય હેડલાઇન્સ સાથે મુખ્ય ચાલ નીચે ચર્ચા કરવામાં આવી છે.

ઓરિઓલ રોમ્યુ બાર્સા પરત ફરે છે

એફસી બાર્સેલોનાએ આ પાછલા અઠવાડિયે તેમની તાજેતરની ઉનાળામાં હસ્તાક્ષર પૂર્ણ કર્યા, ગિરોના એફસીમાંથી ઓરિઓલ રોમ્યુને લાવીને. હોલ્ડિંગ મિડફિલ્ડર લા માસિયા એકેડેમીનો સ્નાતક છે અને તેણે 2011માં ઇંગ્લિશ ફૂટબોલ માટે પ્રયાણ કરતા પહેલા પ્રથમ ટીમ માટે બે વખત રજૂઆત કરી હતી. ગયા વર્ષે સ્પેન પરત ફર્યા બાદ અને ગિરોના એફસી સાથે પ્રભાવિત કર્યા પછી, 31 વર્ષીય યુવાને તેની બાળપણની ટીમમાં પુનરાગમન કર્યું છે.

હેક્ટર બેલેરિન રીઅલ બેટિસમાં પાછા ફર્યા છે

હેક્ટર બેલેરિને Real Betis સાથે 2021/22ની યાદગાર ઝુંબેશનો આનંદ માણ્યો, જેમાં Los Verdiblancosને તે સિઝનની Copa del Rey જીતવામાં મદદ કરી. છેલ્લી સીઝનનો અડધો ભાગ એફસી બાર્સેલોના સાથે અને અડધો સ્પોર્ટિંગ સીપી સાથે વિતાવ્યા પછી, રાઇટ-બેક હવે એસ્ટાડિયો બેનિટો વિલામારિન પર પાછો ફર્યો છે અને તે ક્લબમાં ફરી જોડાયો છે જેને તે એક યુવાન છોકરા તરીકે ટેકો આપીને મોટો થયો હતો.

માર્ક રોકાએ રિયલ બેટિસના મિડફિલ્ડને મજબૂત બનાવ્યું

લીડ્ઝ યુનાઇટેડમાંથી સ્પેનિશ મિડફિલ્ડર માર્ક રોકાના લોન આગમનને સુરક્ષિત કરીને રીઅલ બેટીસે આ પાછલા અઠવાડિયે બીજું ટ્રાન્સફર પૂર્ણ કર્યું. 26 વર્ષીય RCD Espanyol એકેડમી દ્વારા આવ્યો અને કતલાન ક્લબ માટે તેના 103 LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ દેખાવો દરમિયાન એટલો પ્રભાવિત થયો કે તેને 2020 માં બેયર્ન મ્યુનિક દ્વારા કરારબદ્ધ કરવામાં આવ્યો. હવે, રોકા સ્પેનિશ ફૂટબોલમાં પાછા ફરવા અને મેન્યુઅલ પેલેગ્રિની મિડફિલ્ડને મજબૂત કરવા માટે તૈયાર છે.

Rayo Vallecano Alfonso Espino પર હસ્તાક્ષર કરવાની રેસ જીતી

આલ્ફોન્સો એસ્પિનો 2022/23માં LALIGA EA SPORTSમાં શ્રેષ્ઠ લેફ્ટ-બેકમાંનો એક હતો અને, તેનો Cádiz CF કોન્ટ્રાક્ટ સમાપ્ત થઈ રહ્યો હતો તે જોતાં, તે આ ઉનાળાના ટ્રાન્સફર માર્કેટમાં સૌથી વધુ ઇચ્છિત ખેલાડીઓમાંનો એક હતો. Rayo Vallecano એ અનુભવી ઉરુગ્વેન પર હસ્તાક્ષર કરવાની રેસ જીતી લીધી છે, જે વાલેકાસ ખાતે ફ્રાન ગાર્સિયાનું સ્થાન લેશે.

પાબ્લો ટોરે ગિરોના એફસીમાં તેમનો વિકાસ ચાલુ રાખશે

હજુ માત્ર 20 વર્ષની ઉંમરે, પાબ્લો ટોરે માટે 2022/23 માં FC બાર્સેલોનાની પ્રથમ ટીમ માટે 13 દેખાવ કર્યા પછી ભવિષ્ય ઉજ્જવળ દેખાય છે. ખેલાડી અને ક્લબ બંને હુમલાખોર મિડફિલ્ડર માટે આ મુદતમાં વધુ મિનિટ કમાવવા માટે ઉત્સુક છે, ટોરેને ગિરોના એફસીને લોન આપવામાં આવી છે અને તે મિશેલના આક્રમક મનના એકમના ભાગ રૂપે તેની સંભવિતતા દર્શાવવા આતુર છે.

Cádiz CF બે મહત્વપૂર્ણ કોન્ટ્રાક્ટ રિન્યુઅલ પૂર્ણ કરે છે

Cádiz CF ના બે સૌથી મહત્વપૂર્ણ ડિફેન્ડર્સે આ પાછલા અઠવાડિયે નવા કોન્ટ્રાક્ટ લખ્યા છે, કારણ કે રાઇટ-બેક ઇઝા કાર્સેલેને તેમનો સોદો 2025 સુધી લંબાવ્યો છે અને સેન્ટર-બેક ફાલીએ 2026 સુધી આમ કર્યું છે. તે એન્ડાલુસિયન ક્લબ માટે સારા સમાચાર છે, કારણ કે કાર્સેલન અને ફાલી બંને છેલ્લી ટર્મમાં અસ્તિત્વ ટકાવી રાખવા માટે ચાવીરૂપ હતા.

Giuliano Simeone LALIGA EA SPORTS માં પોતાનું સ્થાન મેળવ્યું

રિયલ ઝરાગોઝા સાથેની છેલ્લી મુદતમાં પ્રભાવશાળી લોન સ્પેલને પગલે, જે દરમિયાન તેણે સ્પેનના બીજા સ્તરમાં નવ ગોલ કર્યા અને વધુ ત્રણમાં મદદ કરી, જિયુલિઆનો સિમોને LALIGA EA SPORTS રોસ્ટરમાં સ્થાન મેળવ્યું છે, ખાસ કરીને Deportivo Alavés ખાતે. ફોરવર્ડ, જે એટલાટીકો ડી મેડ્રિડના કોચ ડિએગો સિમોનનો પુત્ર છે, એક સિઝન માટે એટલાટી તરફથી લોન પર નવી પ્રમોટ કરાયેલી ટીમમાં જોડાયો છે.

રિયલ મેડ્રિડે પ્રિ-સિઝનની શરૂઆત જીત સાથે કરી હતી

સ્પેનિશ ક્લબોએ આ પાછલા અઠવાડિયે તેમની પૂર્વ-સિઝનની તૈયારીઓ ચાલુ રાખી હતી અને તેમાં વિદેશમાં મૈત્રીપૂર્ણ મેચોનો સમાવેશ થાય છે. રિયલ મેડ્રિડે લોસ એન્જલસમાં AC મિલાન સામે લડીને તેમનો અમેરિકન પ્રવાસ આગળ ધપાવ્યો અને લોસ બ્લેન્કોસે 3-2થી પાછળથી વિજય મેળવ્યો, ફેડે વાલ્વર્ડેના બ્રેસ અને વિનિસિયસના વિજેતાને આભારી.

FC બાર્સેલોનાએ ક્લબના ચાર કેપ્ટનોની જાહેરાત કરી

એફસી બાર્સેલોનામાં, નવી સીઝનની શરૂઆતમાં હંમેશા ચાર કેપ્ટન હોય છે અને કતલાન ક્લબે જાહેર કર્યું કે આ નેતાઓ 2023/24 માટે કોણ હશે. સેર્ગી રોબર્ટો મુખ્ય સુકાની હશે, જેને માર્ક-આન્દ્રે ટેર સ્ટેજેન, રોનાલ્ડ અરાઉજો અને ફ્રેન્કી ડી જોંગ દ્વારા ટેકો મળશે.

ગુઇસેપ રોસી તેના બૂટ લટકાવી રહ્યો છે

ભૂતપૂર્વ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ખેલાડી ગુસેપ રોસીએ સત્તાવાર રીતે નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી છે. પ્રતિભાશાળી ઇટાલી આંતરરાષ્ટ્રીય કોઈપણ અન્ય લીગ કરતાં સ્પેનના ટોચના વિભાગમાં વધુ રમતો રમી હતી, તેણે Villarreal CF, Levante UD અને RC Celta માટે 171 રમતોમાં 64 ગોલ કર્યા હતા. ઘોષણા કર્યા પછી કે તે તેના બૂટ લટકાવી રહ્યો છે, રોસીને સમગ્ર સ્પેનિશ ફૂટબોલ સમુદાય તરફથી શ્રદ્ધાંજલિ મળી.

Total Visiters :203 Total: 828196

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *