સ્લિંગ મોબિલિટી લંકા પ્રીમિયર લીગ 2023 માટે સત્તાવાર ભાગીદાર તરીકે જોડાઈ

Spread the love

મંગળવારે શ્રીલંકાની સૌથી ઝડપથી વિકસતી EV ટુ-વ્હીલર સ્લિંગ મોબિલિટીને આગામી લંકા પ્રીમિયર લીગ (LPL) 2023 માટે અધિકૃત ભાગીદાર તરીકે જોડવામાં આવી હતી. આ લીગ જે તેના ચોથા વર્ષમાં છે તે ગ્લોબલ કો-ફાઈટ ક્રિકેટના સ્ટાર્સેડ ટાઈટલની સાક્ષી બનવા માટે તૈયાર છે.
આ સોદાની જાહેરાત કરતા, IPGના ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ઓફિસર અનિલ મોહને, લંકા પ્રીમિયર લીગના અધિકારોના માલિક, સહયોગ પર ખુશી વ્યક્ત કરી કારણ કે તે આ પાવરથી ભરપૂર ટુર્નામેન્ટને વધુ ટકાઉપણું આપે છે.
સહયોગ પર બોલતા, સ્લિંગ મોબિલિટીના ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ઓફિસર, લવ યાદવે ટિપ્પણી કરી, “ક્રિકેટ દક્ષિણ એશિયાના પ્રદેશમાં એક રમત કરતાં વધુ છે અને તેના ઉત્સાહી અનુયાયીઓ છે. તે સમય આવી ગયો હતો કે સ્લિંગ મોબિલિટી જેવી યુવા બ્રાન્ડ ક્રિકેટ અને લીગ સાથે લોન્ચ કરે છે જે સમગ્ર પ્રદેશમાં ઝડપથી પ્રસિદ્ધિ મેળવી રહી છે અને શ્રીલંકાનું ગૌરવ છે.”
સ્લિંગ મોબિલિટી અને લંકા પ્રીમિયર લીગ વચ્ચેની આ આકર્ષક ભાગીદારી ટુર્નામેન્ટમાં ઉત્તેજનાનું વધારાનું સ્તર ઉમેરવા અને વૈશ્વિક મંચ પર ક્રિકેટની વૃદ્ધિ અને લોકપ્રિયતામાં યોગદાન આપવાનું વચન આપે છે.
“સ્લિંગ મોબિલિટી સાથેની ભાગીદારી જ દર્શાવે છે કે LPLની દરેક આવૃત્તિ સાથે ટૂર્નામેન્ટ કેવી રીતે મોટી થઈ રહી છે. એસોસિએશન નાણાકીય લાભથી આગળ વધશે અને ટાપુના દેશમાં ક્રિકેટને પ્રોત્સાહન આપવાના હેતુથી થશે,” અનિલ મોહને જણાવ્યું હતું.
ટૂર્નામેન્ટમાં કોલંબો સ્ટ્રાઈકર્સ, ડામ્બુલા ઓરા, ગાલે ટાઇટન્સ, જાફના કિંગ્સ અને બી-લવ કેન્ડીનો સમાવેશ થાય છે, દરેક ટાપુના વિવિધ પ્રદેશોનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. દરેક ટીમ કેન્ડી અને કોલંબોમાં યોજાનારી મેચોની શ્રેણીમાં ભાગ લેશે.
LPL 30 જુલાઈના રોજ શરૂ થશે, જ્યારે ફાઈનલ 20 ઓગસ્ટ, 2023ના રોજ થશે. સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક દ્વારા આ ટુર્નામેન્ટ વિશ્વભરમાં 200 મિલિયનથી વધુ દર્શકો સુધી પહોંચે તેવી અપેક્ષા છે.

Total Visiters :231 Total: 847102

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *