લિસ્ટિંગ નોંધ_The Ashes: ઈંગ્લેન્ડ વિ ઓસ્ટ્રેલિયા 2023 5મી ટેસ્ટ

Spread the love

વરસાદે ઓલ્ડ ટ્રેફોર્ડ ખાતે 2023 એશિઝ 2023 જીતવાની ઇંગ્લેન્ડની આશાઓ ધોવાઇ ગયા પછી, બંને દિગ્ગજો 27મી જુલાઈથી ધ ઓવલ, લંડન ખાતે 5મી અને અંતિમ ટેસ્ટમાં સામસામે છે. ઓસ્ટ્રેલિયન ટીમ, જેણે માન્ચેસ્ટરમાં ડ્રોને કારણે કલગી જાળવી રાખી હતી, તે 2001 પછી ઇંગ્લેન્ડમાં તેની પ્રથમ ટેસ્ટ શ્રેણી જીતવા માટે પ્રયત્ન કરશે. ઇંગ્લેન્ડે તે જ 14-સભ્ય ટીમ સાથે જાળવી રાખ્યું છે જેણે લીડ્ઝમાં વિજય મેળવ્યો હતો અને તેના હોમ ટર્ફ પર તેના સન્માનને બચાવવા માટે તૈયારી કરી રહી છે.

બધાની નજર બંને બાજુથી નિર્ણાયક કલાકારો પર રહેશે. ઓસ્ટ્રેલિયાના ઝડપી બોલિંગ ઉસ્તાદ પેટ કમિન્સ ઈંગ્લેન્ડની ટીમમાં સતત કાંટાની ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે, તેની તીવ્ર બોલિંગ સમગ્ર શ્રેણી દરમિયાન ગેમ ચેન્જર સાબિત થઈ છે. હોમ સાઇડ માટે, જો રૂટ, જેમણે લીડ્ઝમાં એક માસ્ટરફુલ ઇનિંગ્સ સાથે તેમની સિંગલ જીત મેળવી હતી, તે એ આધાર છે કે જેની આસપાસ ઇંગ્લિશને આશા છે. આ બે દિગ્ગજ ખેલાડીઓ, તેમની બાકીની સંબંધિત ટીમો સાથે, આ અંતિમ શોડાઉનમાં અંતિમ કસોટી માટે મૂકવામાં આવશે. જેમ જેમ આ આઇકોનિક ક્રિકેટિંગ ગાથા પ્રગટ થાય છે, અમે નિશ્ચિતપણે એક રોમાંચક મુકાબલાના સાક્ષી છીએ જે એશિઝના ઇતિહાસમાં નીચે જશે.

તમને સૂચિઓ અને લેખોમાં ચેનલ ટ્યુન-ઇન્સ સાથે રાખવા વિનંતી.

ધી એશેઝનું લાઈવ કવરેજ જુઓ: ઈંગ્લેન્ડ વિ ઓસ્ટ્રેલિયા 2023 5મી ટેસ્ટ Sony Sports Ten 5 અને Sony Sports Ten 5 HD ચેનલો પર 27મી જુલાઈથી 31મી જુલાઈ 2023 દરમિયાન IST બપોરે 3:30 વાગ્યે.

Total Visiters :224 Total: 681840

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *