પ્રો પંજા લીગ સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક પર લીગની શરૂઆતની સીઝન માટે તૈયાર છે

Spread the love

પ્રો પંજા લીગ એક આકર્ષક માર્કેટિંગ ઝુંબેશ શરૂ કરે છે જે રમતની ભાવનાને મૂર્ત બનાવે છે

નવી દિલ્હી

નવી દિલ્હીના IGI સ્ટેડિયમમાં 28 જુલાઈથી 13 ઓગસ્ટની વચ્ચે યોજાનારી પ્રો પંજા લીગની શરૂઆતની સીઝન આજથી શરૂ થઈ રહી હોવાથી ચાહકોમાં ઉત્સાહ છે. પ્રો પંજા લીગ માટે દર્શકોને જોડવા માટે, જે સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 3 અને સોની સ્પોર્ટ્સ ટેન 3 એચડી ચેનલો પર લાઈવ ટેલિકાસ્ટ થશે, પ્રો પંજા લીગ અને સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્કે પ્રેક્ષકોને જોડવા માટે લીગના વિશેષ પાસાઓને પ્રકાશિત કરતી 360-ડિગ્રી માર્કેટિંગ ઝુંબેશ શરૂ કરી છે. અને તેને રમતગમતના મનોરંજનની દુનિયામાં નવી ઊંચાઈઓ પર લઈ જાઓ.

પ્રો પંજા લીગના સ્થાપક, પરવિન દબાસ અને પ્રીતિ ઝાંગિયાની જાણીતા બોલિવૂડ કલાકારો છે તેથી તે આશ્ચર્યજનક નથી કે તેઓએ લીગની પ્રથમ સીઝન માટે બોલીવુડ સાથે સહયોગ કર્યો. પ્રો પંજા લીગે એક ઝુંબેશ ફિલ્મ શરૂ કરી, જેને જાણીતા અભિનેતા અને ફિલ્મ દિગ્દર્શક વિજય રાઝ દ્વારા અવાજ આપવામાં આવ્યો હતો, જે ટેબલ પરના હાથ કુસ્તીબાજોના મન અને લાગણીઓ પ્રેક્ષકોને સંભળાવે છે.

મૂવી જોનારાઓ અને સ્પોર્ટ્સ દર્શકો વચ્ચેના તાલમેલને જોતાં, પ્રો પંજા લીગ અને સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્કે પણ બોલિવૂડના સુપરસ્ટાર સની દેઓલ સાથે સહયોગ કર્યો હતો, જે ખૂબ જ રાહ જોવાતી ગદર 2માં આગામી સમયમાં જોવા મળશે. આ અભિયાનની ફિલ્મમાં સની દેઓલ એક હાથમાં છે. પ્રો પંજા લીગ એથ્લેટ અને સંજય દેસવાલ સામે કુસ્તી મેચ.

નજીવી બાબતોનો એક રસપ્રદ ભાગ એ છે કે પરવીનની પ્રથમ ફિલ્મ, દિલ્લગી, 1999માં સની દેઓલની દિગ્દર્શક તરીકેની શરૂઆત હતી અને તેઓએ 2003ની બ્લોકબસ્ટર ધ હીરોઃ લવ સ્ટોરી ઓફ અ સ્પાયમાં પણ સાથે અભિનય કર્યો હતો. તે બંનેએ 20 લાંબા વર્ષો પછી ફરી એક વખત સહયોગ કર્યો છે, કોઈ પણ કેમેરાની બહાર તેમની મિત્રતા જોઈ શકે છે.

સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક પર પ્રસારિત થતી ઝુંબેશ પર બોલતા, પ્રો પંજા લીગના સહ-સ્થાપક શ્રી પરવીન દબાસે કહ્યું, “હું માનું છું કે સારી રીતે ચલાવવામાં આવેલી ઝુંબેશમાં વિશ્વભરના સમુદાયોને જોડવાની, જોડાવવાની અને પ્રેરણા આપવાની શક્તિ છે. અમે સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક સાથે સહયોગ કર્યો અને ‘ભારત કા ખેલ’ને પ્રમોટ કરવા માટે #લગાપંજા ઝુંબેશ શરૂ કરી. તે માત્ર ટેક્નોલોજી વિશે જ નથી, પરંતુ સર્જનાત્મક વાર્તા કહેવાની અને અર્થપૂર્ણ ક્રિયાપ્રતિક્રિયાઓ કે જે ખરેખર એક ઝુંબેશને ગેમ-ચેન્જર બનાવી શકે છે અને અમે તે જ કર્યું છે, ઉત્કટતાથી જુસ્સા અને હાથ-કુસ્તીની વાર્તા હાથ પર લઈ જઈને.”

“પંજા મેટ્રોપોલિટન અને ટિયર-ટુ અને ટિયર-થ્રી શહેરોમાં તેની પહોંચ પહેલેથી જ ધરાવે છે. હેશટેગ #LagaPanja રમતગમતની ભાવનાને સમાવિષ્ટ કરે છે અને જીવનના તમામ ક્ષેત્રોના રમતપ્રેમીઓ વચ્ચે જુસ્સાની લાગણી પ્રજ્વલિત કરવાનો હેતુ છે,” તેમણે ઉમેર્યું.

અગાઉ, પ્રો પંજા લીગ અને સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્કે પણ ‘ભારત કા ખેલ’ ને પ્રમોટ કરવા માટે #લગાપંજા ઝુંબેશ શરૂ કરી હતી, જ્યાં ખેલાડીઓને તેમના તાલીમ સત્ર દરમિયાન મોટા ઈનામ પર નજર રાખીને પરસેવો પાડતા જોઈ શકાય છે.

ઝુંબેશની ફિલ્મો જોવા માટેની લિંક્સ:

  1. https://www.youtube.com/watch?v=HeBaQIO8RB4
  2. https://www.youtube.com/watch?v=eNAiHmSqEdg

તદુપરાંત, પ્રો પંજા લીગ પ્લેયર્સ ડ્રાફ્ટ, જે 11 જુલાઈ, 2023 ના રોજ યોજાયો હતો, જેમાં કુલ 180 ખેલાડીઓને છ ટીમોમાં વહેંચવામાં આવ્યા હતા, સોની સ્પોર્ટ્સ નેટવર્કની યુટ્યુબ અને ફેસબુક ચેનલો પર જીવંત પ્રસારણ કરવામાં આવ્યું હતું. ખેલાડીઓનો ડ્રાફ્ટ રમતગમત પ્રસ્તુતકર્તા અને ઉદ્યોગસાહસિક ચારુ શર્મા દ્વારા હોસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો, જેમણે કારકિર્દી બનાવવા માંગતા રમતવીરો માટે આર્મ-રેસલિંગને પ્રોફેશનલ લીગમાં ફેરવવાના મહત્વ વિશે વાત કરી હતી.

પ્રો પંજા લીગ, જેનું આયોજન નવી દિલ્હીના IGI સ્ટેડિયમમાં 28 જુલાઈથી 13 ઓગસ્ટ દરમિયાન કરવામાં આવશે, તેણે તેના અનોખા ફોર્મેટથી પ્રેક્ષકોનું ધ્યાન પોતાની તરફ ખેંચ્યું છે. 30 ખેલાડીઓની છ ટીમો દરેક 10 વજન વિભાગમાં સ્પર્ધા કરશે જેમાં પુરૂષો, મહિલા અને શારીરિક રીતે વિકલાંગ વર્ગોનો સમાવેશ થાય છે. લીગમાં છ ટીમો હશે – મુંબઈ મસલ, કિરાક હૈદરાબાદ, રોહતક રાઉડીઝ, લુધિયાણા લાયન્સ, બરોડા બાદશાહ અને કોચી કેડી.

પ્રો પંજા લીગ સીઝન 1 28મી જુલાઈ 2023 અને 13મી ઓગસ્ટ 2023 વચ્ચે યોજાય છે અને તેનું લાઈવ પ્રસારણ Sony Sports Ten 3 અને Sony Sports Ten 3 HD પર કરવામાં આવશે અને ફેનકોડ પર લાઈવસ્ટ્રીમ માટે ઉપલબ્ધ રહેશે.

કૃપા કરીને પ્રો પંજા લીગ માટે જોડાયેલ છબી, સમયપત્રક અને ટુકડીઓ શોધો.

Total Visiters :307 Total: 852107

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *