ઉત્તરાખંડમાં ડૉક્ટર દંપતીને ત્યાંથી 11 લાખ ચોરનારી નોકરાણી જબ્બે

Spread the love

દંપતીના ઘરમાંથી 2022થી પૈસા ગાયબ થવા લાગ્યા. રકમ બહુ મોટી ન હતી, તેથી તેમણે વધુ ધ્યાન આપ્યું નહીં, અંતે મહિલા કેમેરામાં ઝડપાઈ


હલ્દવાની
ઉત્તરાખંડના હલ્દવાનીમાં પોલીસે ચોરીના આરોપમાં એક મહિલાની ધરપકડ કરી છે. આરોપી મહિલા ડોક્ટર દંપતીના ઘરે કામ કરતી હતી. દંપતીએ તેને વર્ષ 2019માં ઘરેલુ કામ માટે રાખી હતી. વર્ષ 2022થી તેમના ઘરમાંથી પૈસાની ચોરી થઈ રહી હતી. રકમ ઓછી હતી, તેથી દંપતીએ વધુ ધ્યાન આપ્યું ન હતું. આ જ મહિનામાં ડોક્ટરે તેના તિજોરીમાં 10 લાખ રૂપિયા રાખ્યા હતા. જ્યારે બે દિવસ પછી રોકડની ગણતરી કરવામાં આવી ત્યારે તેમાં લગભગ પાંચ લાખ રૂપિયા ઓછા હતા. જે બાદ કેમેરાની મદદથી નોકરાણી ચોરી કરતી રંગે હાથે ઝડપાઈ હતી. પોલીસ તેને જેલમાં મોકલવાની તૈયારી કરી રહી છે.s
ડોકટરે પોલીસને જણાવ્યું કે તે અને તેની પત્ની વ્યવસાયે ડોક્ટર છે અને શહેરની એક ખાનગી હોસ્પિટલમાં પોસ્ટેડ છે. તેમનું ઘર નૈનીતાલ રોડ પર છે. વર્ષ 2019માં તેમણે આ મહિલાને તેના ઘરે ઘરેલુ કામ માટે રાખી હતી. મહિલાને 4500 રૂપિયા માસિક પગાર આપવામાં આવી રહ્યો હતો. તેમણે કહ્યું કે વર્ષ 2022થી તેમના ઘરમાં પૈસા ગાયબ થવા લાગ્યા. રકમ બહુ મોટી ન હતી, તેથી તેમણે વધુ ધ્યાન આપ્યું નહીં.
ડોકટરે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે 22 જુલાઈના રોજ તેમણે 10 લાખ રૂપિયા કબાટમાં રાખ્યા હતા. 25મીએ કબાટમાં રાખેલી રોકડની ગણતરી કરવામાં આવી ત્યારે તેમાં 4.7 લાખ રૂપિયા ઓછા હતા. નોકરાણી પર શંકા જતાં તેમણે હેન્ડી કેમેરાને રેકોર્ડિંગ મોડમાં અલમારીમાં મૂક્યો અને ત્યાં જે નોટો હતી તેના સીરીયલ નંબરના ફોટોગ્રાફ પણ લઇ લીધા. પાછલા દિવસે એટલે કે શનિવારે ફરીથી પૈસાની ગણતરી કરવામાં આવી તો તેમાં 7500 રૂપિયા ઓછા જોવા મળ્યા હતા. જ્યારે મેં કેમેરાનું રેકોર્ડિંગ જોયું તો નોકરાણી પૈસાની ચોરી કરતી કેમેરામાં ઝડપાઈ ગઈ હતી.
હલ્દવાનીના પોલીસ અધિકારીએ જણાવ્યું કે ડોક્ટર દંપતીએ આ અંગે પોલીસમાં ફરિયાદ કરી હતી. જે બાદ નોકરાણીની તેના ઘરેથી ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. પોલીસે તેના ઘરમાંથી ચોરાયેલા રૂપિયા 4,77,500 રિકવર કર્યા છે. જ્યારે પોલીસે નોકરાણીના બેંક ખાતાની તપાસ કરી તો તેમાં જમા કરાયેલા 6,30,000 રૂપિયા મળ્યા હતા. નોકરાણીએ પોલીસને જણાવ્યું કે તેણે બેંકમાં જમા કરાયેલા ઘણા પૈસા ચોર્યા છે. પોલીસ અધિકારીએ કહ્યું કે નોકરાણીનું બેંક એકાઉન્ટ ફ્રીઝ કરવામાં આવશે. તેને કોર્ટમાં રજૂ કરીને જેલ હવાલે કરવામાં આવી રહી છે.

Total Visiters :122 Total: 710544

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *