ક્રાફ્ટેડ વુમનવેર બ્રાન્ડ Encrustd AJIO સાથે એક્સક્લુઝિવ બની

Spread the love

● આ બ્રાન્ડ તેના ઉત્કૃષ્ટ પશ્ચિમી ડિઝાઇનર સંગ્રહ માટે જાણીતી છે

● Encrustd ની ટોચની શ્રેણીઓમાં ટોપવેર, બોટમવેર, ફૂટવેર અને બેગનો સમાવેશ થાય છે

● આ બ્રાંડ ટૂંક સમયમાં એક આકર્ષક નવું વેકેશન-પ્રેરિત સંગ્રહ લોન્ચ કરશે

મુંબઈ

પ્રખ્યાત ફેશન ગુરુ દીપા ચિકરમાનેના મગજની ઉપજ Encrustd જેવી ફેશન ક્રાંતિના સાક્ષી બનવા માટે તૈયાર રહો, જે હવે ફક્ત AJIO પર ઉપલબ્ધ રહેશે. ભારતીય કારીગરીનાં સૌંદર્યને વૈશ્વિક ચળકાટ અને ગ્લેમર સાથે જોડીને, Encrustd ભારતીય ફેશન દ્રશ્યને તેના માથા પર ફેરવવા માટે તૈયાર છે.

Encrustd એ એલિવેટેડ આંતરરાષ્ટ્રીય કપડાંનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે જે શ્રેષ્ઠ કાપડ સાથે સુંદર રીતે ડિઝાઇન કરવામાં આવે છે, ઉત્તમ કારીગરી દર્શાવે છે અને પૈસા માટે ખૂબ મૂલ્યવાન છે. વિશ્વભરના ગ્લોબલ ફેશન હાઉસો માટે સુશોભિત વસ્ત્રો ડિઝાઇન કરવાના બે દાયકાથી વધુના અનુભવમાંથી ડ્રો કરીને, દીપા ચિકરમાને તેની સર્જનાત્મક પ્રતિભાને ભારતમાં લાવે છે, એક ફેશન ફ્યુઝન બનાવે છે જે તમને શ્વાસ લે છે. 2015 માં, લક્ઝરી ડિઝાઇનર કપડાંને પોસાય તેવા ભાવે સુલભ બનાવવાની દીપાના વિઝનમાંથી બ્રાન્ડનો જન્મ થયો હતો.

“Encrustd એ માત્ર બીજી ફેશન બ્રાન્ડ નથી; તે એક એવી શક્તિ છે જેની ગણતરી કરવી જોઈએ,” દીપા ચિકરમાને, સ્થાપક, Encrustd જણાવ્યું હતું. “કારીગરી પ્રત્યેની અમારી પ્રતિબદ્ધતા અમને અલગ પાડે છે, સુનિશ્ચિત કરે છે કે દરેક ભાગને સંપૂર્ણતા માટે ઝીણવટપૂર્વક તૈયાર કરવામાં આવે, શ્રેષ્ઠ ભારતીય કલાત્મકતાને સૌથી ગરમ પશ્ચિમી વલણો સાથે સંમિશ્રિત કરવામાં આવે. અમે વ્યક્તિઓને તેમની અનન્ય શૈલી સ્વીકારવા અને બોલ્ડ નિવેદનો આપવા માટે સશક્તિકરણ કરવામાં વિશ્વાસ રાખીએ છીએ.”

આ વર્ષની શરૂઆતમાં, Encrustd એ તેના Mon Soleil Spring ‘23 કલેક્શનનું અનાવરણ કર્યું હતું જે વૈભવી, ફ્લોલી ફેબ્રિક્સ, હેન્ડ ક્રોચેટેડ ટોપ્સ અને ડેન્ટી ફ્લોરલ પ્રિન્ટ્સ સાથે વસંતની ફેશન પર તાજા ટેકને જોડે છે. નવી સીઝન નજીક આવી રહી છે ત્યારે, બ્રાન્ડ ટૂંક સમયમાં એક આકર્ષક નવું વેકેશન-પ્રેરિત કલેક્શન લોન્ચ કરવાની યોજના બનાવી રહી છે.

AJIO ના CEO, વિનીત નાયરે જણાવ્યું હતું કે, “Encrustd આધુનિક મહિલાઓને મૂર્ત બનાવે છે – આત્મવિશ્વાસપૂર્ણ, ભવ્ય અને શૈલી સાથે વિશ્વનો સામનો કરવા માટે તૈયાર. બ્રાન્ડને ગ્રાહકો દ્વારા તેની ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળી ડિઝાઇન્સ અને સુંદર કારીગરી માટે પસંદ છે જે ફેશનથી આગળ વધે છે. અમે AJIO ની વિશિષ્ટ બ્રાન્ડ્સના વિશાળ રોસ્ટરમાં Encrustd ઉમેરવા માટે ઉત્સાહિત છીએ, જે ફેશન પ્રત્યે સચેત ભારતીય મહિલાઓ માટે શૈલીનો ગુણાંક વધારશે.”

Encrustd બ્રાન્ડ કરતાં વધુ છે; તે એક ચળવળ છે જે વ્યક્તિત્વ, આત્મવિશ્વાસ અને સ્વ-અભિવ્યક્તિની ઉજવણી કરે છે. તેની ઉત્કૃષ્ટ રચનાઓ કુશળ ભારતીય કારીગરો દ્વારા પૂર્ણ કરવામાં આવે છે, ભવ્ય વસ્ત્રોથી માંડીને ચિક અલગ સુધી, Encrustd દરેક પ્રસંગને પૂર્ણ કરે છે, તે સુનિશ્ચિત કરે છે કે પહેરનારા હંમેશા સ્પોટલાઇટ ચોરી કરે છે.

વધુ માહિતી માટે, AJIO પર Encrustd બ્રાન્ડ સ્ટોરની મુલાકાત લેવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

Total Visiters :183 Total: 710571

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *