ધ હન્ડ્રેડની નવીનતમ આવૃત્તિમાં ભાગ લેવા માટે ભારતીય સ્ટાર્સમાં હરમનપ્રીત કૌર, સ્મૃતિ મંધાનાનો સમાવેશ

Spread the love

રિચા ઘોષ, જેમિમાહ રોડ્રિગ્સ સાથે હરમનપ્રીત કૌર, સ્મૃતિ મંધાના ધ હન્ડ્રેડ 2023માં અલગ-અલગ ટીમોનો ભાગ હશે.
તમામ મેચોને લાઇવસ્ટ્રીમ કરવા માટે ફેનકોડ

મુંબઈ

કેપ્ટન હરમનપ્રીત કૌર અને વાઈસ-કેપ્ટન સ્મૃતિ મંધાના સહિત ભારતીય મહિલા ટીમના ચાર ખેલાડીઓ ધ હંડ્રેડ 2023નો ભાગ બનશે. ધ હન્ડ્રેડની નવીનતમ આવૃત્તિ 1 ઓગસ્ટથી શરૂ થશે અને 27 ઓગસ્ટ સુધી ચાલશે. ફેનકોડ આ વર્ષની આવૃત્તિથી તમામ મેચોનું લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ કરશે. રિચા ઘોષ અને જેમિમાહ રોડ્રિગ્સ પણ આ વર્ષની સ્પર્ધામાં રમશે.

ક્રિકેટના ચાહકો FanCodeની મોબાઈલ એપ (Android, iOS), Android TV, Amazon Fire TV Stick, Jio STB, Samsung TV, Airtel XStream, OTT Play અને www.fancode.com પર ઉપલબ્ધ ટીવી એપ પર તમામ ક્રિયાઓ જોઈ શકે છે. રમતો 7:30 PM અને 11:00 PM IST થી શરૂ થશે.

સ્પર્ધા કરતી આઠ ટીમોમાં બર્મિંગહામ ફોનિક્સ, લંડન સ્પિરિટ, માન્ચેસ્ટર ઓરિજિનલ્સ, નોર્ધન સુપરચાર્જર્સ, ઓવલ ઇન્વિન્સીબલ્સ, સધર્ન બ્રેવ, ટ્રેન્ટ રોકેટ્સ અને વેલ્શ ફાયરનો સમાવેશ થાય છે.

જ્યારે હરમનપ્રીત કૌર ટ્રેન્ટ રોકેટનું પ્રતિનિધિત્વ કરશે, જ્યારે સ્મૃતિ મંધાના સધર્ન બ્રેવનું પ્રતિનિધિત્વ કરશે. જેમિમાહ રોડ્રિગ્સ અને રિચા ઘોષ અનુક્રમે નોર્ધન સુપરચાર્જર્સ અને લંડન સ્પિરિટ તરફથી રમશે.

બેન સ્ટોક્સ, જો રૂટ, જોસ બટલર, જોફ્રા આર્ચર, લિયામ લિવિંગસ્ટોન, સેમ કુરાન, શાહીન આફ્રિદી અને હેરિસ રઉફ ટૂર્નામેન્ટમાં ભાગ લેવાની અપેક્ષા ધરાવતા અન્ય માર્કી ખેલાડીઓમાં સામેલ છે.

ધ હન્ડ્રેડ એ ઇંગ્લેન્ડ ક્રિકેટ બોર્ડની નવીનતમ નવીનતા છે, અને તેમાં આઠ પુરુષ અને મહિલા ટીમો 100-બોલના આકર્ષક ફોર્મેટમાં સ્પર્ધા કરતી જોવા મળે છે. બોલરોને સળંગ પાંચ કે દસ બોલ ફેંકવાની છૂટ છે, જેમાં દરેક બોલર વધુમાં વધુ 20 બોલ ફેંકે છે. પુરૂષો અને મહિલા બંનેની મેચો એક જ સ્થળે પાછળ-પાછળ યોજાય છે, જેમાં વિજેતાઓ માટે સમાન ઈનામી રકમ હોય છે.

ટ્રેન્ટ રોકેટ્સ અને ઓવલ ઇન્વિન્સીબલ્સ અનુક્રમે ડિફેન્ડિંગ મેન્સ અને વિમેન્સ ચેમ્પિયન છે.

Total Visiters :329 Total: 709021

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *