ફેનકોડ 2023/24 સીઝન માટે ફક્ત ભારતમાં જ કારાબાઓ કપ અને EFL ચૅમ્પિયનશિપનું પ્રસારણ કરશે

Spread the love

મુંબઈ

ફેનકોડ, ભારતનું મુખ્ય રમતગમત સ્થળ, ભારતમાં 2023-24 સીઝન માટે ફક્ત કારાબાઓ કપ અને EFL ચૅમ્પિયનશિપનું પ્રસારણ કરશે. બંને અંગ્રેજી સ્પર્ધાઓમાંથી પસંદગીની મેચો સમગ્ર સિઝન દરમિયાન લાઇવ સ્ટ્રીમ કરવામાં આવશે. ચેમ્પિયનશિપ 5 ઓગસ્ટથી શરૂ થશે, જેમાં શેફિલ્ડ બુધવારે પ્રથમ ગેમમાં સાઉધમ્પ્ટન સામે ટકરાશે. કારાબાઓ કપ 8 ઓગસ્ટથી શરૂ થવાનો છે.

EFL ચેમ્પિયનશિપ એ પ્રીમિયર લીગ પછી ઈંગ્લેન્ડની ટોચની સ્પર્ધા છે અને તેમાં લીડ્ઝ યુનાઈટેડ, સાઉધમ્પ્ટન, લિસેસ્ટર સિટી, વોટફોર્ડ, બ્લેકબર્ન રોવર્સ જેવી ટીમો હશે. ટોચની ટીમ આપમેળે પ્રીમિયર લીગમાં પ્રમોશન જીતે છે, જ્યારે 2જીથી 5મી રેન્ક ધરાવતી ટીમો અંતિમ બે પ્રમોશન સ્પોટ માટે પ્લેઓફમાં સ્પર્ધા કરે છે.

કારાબાઓ કપ ઈંગ્લેન્ડની પ્રતિષ્ઠિત સ્થાનિક કપ સ્પર્ધા છે. માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન છે અને પ્રીમિયર લીગની તમામ ટોચની ટીમો તેમાં ભાગ લેશે. પ્રીમિયર લીગની ટીમો સામાન્ય રીતે રાઉન્ડ 2 અને રાઉન્ડ 3 થી સ્પર્ધામાં જોડાય છે. લિવરપૂલ (9) અને માન્ચેસ્ટર સિટી (8) સ્પર્ધામાં સૌથી સફળ બે ટીમોમાંની એક છે.

ફૂટબોલના ચાહકો FanCodeની મોબાઇલ એપ (Android, iOS), Android TV પર ઉપલબ્ધ TV એપ, Amazon Fire TV Stick, Jio STB, Samsung TV, OTT Play, Airtel XStream અને www.fancode.com પર તમામ ક્રિયાઓ જોઈ શકે છે.

કારાબાઓ કપના સમાવેશ સાથે, ફેનકોડ તેના ફૂટબોલ પોર્ટફોલિયોને વધુ મજબૂત કરવાનું ચાલુ રાખે છે, જે ભારતીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય ટુર્નામેન્ટની વિશાળ શ્રેણીનું પ્રદર્શન કરે છે. ફેનકોડે ગયા વર્ષે કારાબાઓ કપની ફાઇનલ, બાર્કલેઝ વિમેન્સ સુપર લીગ, SAFF ચૅમ્પિયનશિપ્સ, હીરો સુપર કપ, કોપા ડેલ રે, ક્લબ ફ્રેન્ડલી જેવી કે માન્ચેસ્ટર સિટી, આર્સેનલ, લિવરપૂલ જેવી ટીમો દર્શાવી હતી. તે હાલમાં FIFA મહિલા વર્લ્ડ કપ સ્ટ્રીમ કરી રહ્યું છે.

FanCode માસિક અને વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન્સ સિવાય ચાહકો માટે પોસાય તેવા ભાવે ટૂર પાસ અને મેચ પાસ ઓફર કરે છે.

Total Visiters :213 Total: 711145

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *