ચેન્નાઇયિન એફસી બ્રાઝિલના મિડફિલ્ડર ક્રિવેલારોને સિઝન માટે ત્રીજા વિદેશી ખેલાડી તરીકે પરત લાવ્યું

Spread the love

ચેન્નાઈ

ચેન્નાઈ એફસીએ 2023-24 સીઝન પહેલા બ્રાઝિલના એટેકિંગ મિડફિલ્ડર રાફેલ ક્રિવેલારોને ત્રીજા વિદેશી સાઈનિંગ તરીકે સાઈન કર્યા છે.

2022-23 સીઝનનો ઉત્તરાર્ધ જમશેદપુર એફસીમાં વિતાવ્યા બાદ 34 વર્ષીય મરિના મચાન્સમાં જોડાયો જ્યાં તેણે તમામ સ્પર્ધાઓમાં 13 મેચોમાં બે ગોલ અને ચાર સહાય નોંધાવી. આમાં સુપર કપમાં બે ગોલ સાથે પ્રભાવશાળી સહેલગાહનો સમાવેશ થાય છે અને ત્રણ ગેમમાં તેટલી સહાયનો સમાવેશ થાય છે.

ચેન્નાઇને અગાઉ ઓસ્ટ્રેલિયન જોર્ડન મુરે અને સ્કોટલેન્ડના કોનોર શિલ્ડ્સમાં આગામી સિઝન પહેલા ક્લબના પ્રથમ બે આંતરરાષ્ટ્રીય હસ્તાક્ષર તરીકે જોડાયા હતા.

ક્રિવેલારો, જેણે 2020-21માં બે વખતના હીરો ISL ચેમ્પિયનનું નેતૃત્વ કર્યું હતું, તે ભારતીય ફૂટબોલ ચાહકોમાં એક લોકપ્રિય નામ છે. તેણે સાત ગોલ અને આઠ સહાય સાથે 2019-20માં ચેન્નઈની રનર્સ-અપમાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી હતી. ચાહકો બ્રાઝિલિયન સ્ટાર પાસેથી આવા જ શોની આશા રાખશે જ્યારે તે નવા-નિયુક્ત મુખ્ય કોચ ઓવેન કોયલ સાથે ફરી જોડાશે.

“હું ફરી એકવાર વાદળી જર્સી પહેરીને ખૂબ જ ગર્વ અનુભવું છું અને ઓવેન કોયલ સાથે ફરીથી જોડાવા માટે ઉત્સાહિત છું. હું મારી સામેના પડકાર વિશે ખૂબ જ વાકેફ છું અને ચાહકોને તેઓ જે લાયક છે તે આપવા માટે હું મારું બધું જ આપીશ, ”ક્રિવેલારોએ પોતાનો ઉત્સાહ વ્યક્ત કર્યો.

ક્રિવેલોરોએ તેની ચાર સિઝનની લાંબી ISL કારકિર્દીમાં અત્યાર સુધીમાં 37 મેચોમાં આઠ ગોલ અને 11 સહાયતા નોંધાવી છે.

ક્રિવેલારોએ 2019-20 સિઝનમાં ચેન્નાઈન એફસી માટે રમતા પહેલા બ્રાઝિલ, યુરોપ અને ગલ્ફમાં વિવિધ ક્લબો માટે રમવામાં તેની કારકિર્દી વિતાવી છે. તે વિશ્વની સૌથી મોટી ક્લબ સ્પર્ધાઓમાંની એક, યુરોપા લીગમાં 2013 માં પોર્ટુગીઝ પક્ષ વિટોરિયા ગુઇમારેસ SC માટે પણ દેખાયો છે.

Total Visiters :220 Total: 710541

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *