માયપ્રોટીન “તરીકે નેક, મકસદ એક” ઝુંબેશ શરૂ કરી: એક ફિટર નેશનની કલ્પના અને સ્વતંત્રતા દિવસ પર વિવિધતાની ઉજવણી કરવી

Spread the love

વિશ્વની સૌથી વધુ સશક્ત આરોગ્ય ચળવળ બનાવવાનું લક્ષ્ય રાખીને, આ ઝુંબેશ માવજત સમુદાયમાં વિવિધતાને ચેમ્પિયન બનાવવા, સ્વીકારવા અને તેની ઉજવણી કરવા માંગે છે

મુંબઈ

માયપ્રોટીન, વિશ્વની નંબર 1 ઓનલાઈન સ્પોર્ટ્સ ન્યુટ્રીશન બ્રાન્ડ, તેના આગામી સ્વતંત્રતા દિવસ અભિયાનની જાહેરાત કરે છે, જેનું શીર્ષક છે “તારીકે આનેક, મકસાદ એક.” આ ઝુંબેશનો ઉદ્દેશ્ય ફિટનેસ સમુદાયની વિવિધતાને સન્માન આપવાનો છે, જ્યાં જીવનના તમામ ક્ષેત્રોની વ્યક્તિઓ ભારતને એક સ્વસ્થ અને ફિટ રાષ્ટ્ર બનાવવામાં યોગદાન આપે છે. ઝુંબેશને અનુરૂપ, માયપ્રોટીન સ્વતંત્રતા દિવસના અવસરે વિશિષ્ટ ડિસ્કાઉન્ટ પણ ખોલશે અને તેમની નવી પ્રોડક્ટ રેન્જ, કેવેન્ટર્સ બટરસ્કોચ અને ક્લિયર વ્હી ફ્લેવર્ડ ઉત્પાદનોની વિવિધ શ્રેણી પણ લોન્ચ કરશે. વેચાણ 14મીથી 16મી ઓગસ્ટ 2023 સુધી લાઈવ થશે.

વ્યક્તિઓની વિશાળ શ્રેણીને સમાવિષ્ટ કરીને, “તારીકે આનેક, મકસાદ એક” એ જીવનના તમામ ક્ષેત્રોમાં ફિટનેસની મંજૂરી છે. ઓલિમ્પિક જેવી આંતરરાષ્ટ્રીય સ્પર્ધાઓમાં રાષ્ટ્રનું પ્રતિનિધિત્વ કરતા રમતવીરોથી માંડીને સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન માનસિકતા સાથે તેમના બાળકોને ઉછેરવા માંગતા માતાઓ સુધી, વિઝન એક ફિટ ભારત બનાવવા માટે વિવિધતા અને સમર્પણની ઉજવણી કરવાનો છે.

જયેશ રાણે, મુકેશ ગહલોત, જીત સેલલ, સોનાલી સ્વામી, શિલ્પા થાપા, રશ્મિ રાય, આફરીન હૈદર અને વધુ જેવા ભારતીય રમતવીરો અને પ્રભાવકો સાથે ભાગીદારી કરીને, આ ઝુંબેશ ફૂટબોલ, બાસ્કેટબોલ, ક્રિકેટની વિવિધ શાખાઓમાં કેટલાક તેજસ્વી અને સૌથી મોટા સ્ટાર્સને દર્શાવે છે. તાઈકવૉન્ડો, MMA અને ફિટનેસ સમુદાય.

છેલ્લા 4 વર્ષથી દેશની પોષણની જરૂરિયાતોનું નેતૃત્વ કરીને, “તારીકે આનેક, મકસાદ એક” આગળ ધપાવવાનો પ્રયત્ન કરશે અને ભારતીયોને તેમના યોગ્ય જીવન જીવવા માટે વધુ પ્રોત્સાહિત કરશે.

આ પહેલ વિશે બોલતા, માયપ્રોટીન ઇમર્જિંગ માર્કેટ્સના પ્રાદેશિક માર્કેટિંગ મેનેજર સાન્યા છાબરાએ જણાવ્યું હતું કે, “માયપ્રોટીન ‘તારીકે આનેક, મકસાદ એક’ અભિયાન શરૂ કરવા માટે રોમાંચિત છે, જ્યાં અમે ભારતમાં ફિટનેસ સમુદાયની અદ્ભુત વિવિધતાની ઉજવણી કરીએ છીએ. અમારું વિઝન છે. વૈશ્વિક આરોગ્ય ચળવળ બનાવો અને ભારતીયોને સ્વસ્થ અને વધુ પરિપૂર્ણ જીવન જીવવા માટે જોડવા માટે. આ ઝુંબેશ દ્વારા, અમારો હેતુ વિવિધ પૃષ્ઠભૂમિની વ્યક્તિઓને પ્રેરણા આપવાનો અને એકસાથે લાવવાનો છે, તેમના ફિટનેસ પ્રત્યેના જુસ્સા અને તેમના દેશ પ્રત્યેના પ્રેમથી એકતા.”

Total Visiters :325 Total: 828001

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *