લાલિગા પ્રસારણ દરમિયાન ક્લબને વધુ અને વધુ સારી ઑડિયોવિઝ્યુઅલ કન્ટેન્ટ ઑફર કરવા માટે પ્રોત્સાહિત કરે છે

Spread the love

નવી સિસ્ટમ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ક્લબને પ્રસારણ સામગ્રીના સુધારણામાં તેમના યોગદાનના આધારે આવક વધારવાની મંજૂરી આપશે. ફર્સ્ટ ડિવિઝન બોર્ડમાં પ્રચંડ બહુમતીએ ચાહકો માટે મેચનો અનુભવ વધારવાના હેતુથી નવી પ્રોત્સાહન પ્રણાલીને મંજૂરી આપી

મુંબઈ

શુક્રવાર, 4 ઑગસ્ટના રોજ લાલિગા ક્લબ એકત્ર થઈ અને ફર્સ્ટ ડિવિઝન બોર્ડે ‘પ્રેક્ષકોની ઓળખ’ માપદંડમાં સમાવવા માટે વધારાના પરિમાણ માટે (તરફેણમાં 18 મત, બે ગેરહાજર અને એક મત) મંજૂર કર્યા – તે પ્રેક્ષકોમાં ક્લબ વિશે જ્ઞાન અને જાગરૂકતા કહેવાનો અર્થ છે – સ્પર્ધાના ટેલિવિઝન પ્રસારણના વ્યાપારીકરણ દ્વારા ઉત્પન્ન થયેલા સંસાધનોના વધુ ન્યાયપૂર્ણ અને ન્યાયી વિતરણ માટે પરવાનગી આપે છે.

પહેલ, જે શરૂઆતમાં ફક્ત LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ક્લબને લાગુ પડે છે, તે નવા અને નવીન સ્વૈચ્છિક પગલાં અમલમાં મૂકવા પર આધારિત છે જે ઑડિઓવિઝ્યુઅલ અનુભવને વધારશે. તે LALIGA ના પ્રસારણ અધિકાર ધારકોની અન્ય ચુનંદા સ્પોર્ટ્સ સ્પર્ધાઓના સ્તરે તેને વધારવા માટે સુધારેલ ઉત્પાદન માટેની માંગના જવાબમાં આવે છે. આખરે, ધ્યેય સ્પર્ધાના ઑડિયોવિઝ્યુઅલ અધિકારોના મૂલ્યને શક્ય તેટલું વધારવાનો છે, આમ LALIGA ની કાનૂની જવાબદારી પૂરી કરવી.

સીઝન ટિકિટો અને ગેટ રસીદોથી સ્વતંત્ર કહેવાતા ‘પ્રેક્ષકોની ઓળખ’ને અનુરૂપ 25% આવકના હિસ્સાના બે તૃતીયાંશ ભાગ માટે વિતરણની નવી પદ્ધતિને મંજૂરી આપવામાં આવી છે. બે તૃતીયાંશમાંથી અડધો ભાગ પ્રેક્ષકોના હિસ્સાને અનુરૂપ વિતરિત કરવામાં આવશે, જેમ કે અત્યાર સુધીનો કેસ છે; અન્ય અડધા બ્રોડકાસ્ટરની વિનંતીઓને લગતી આ નવી સ્વૈચ્છિક પહેલ સાથે સહયોગની ડિગ્રી અનુસાર વિતરિત કરવામાં આવશે.

પગલાંનો અંતિમ ઉદ્દેશ LALIGAના ઑડિયોવિઝ્યુઅલ પ્રોડક્ટના સુધારણાને પ્રોત્સાહન આપવાનો અને બદલામાં વધુ આવક પેદા કરવાનો છે. સહયોગનું સ્તર દરેક ક્લબના પ્રેક્ષક રેટિંગ દ્વારા જનરેટ કરાયેલ સરેરાશ પ્રેક્ષકો દ્વારા ગુણાકાર દ્વારા માપવામાં આવશે.

આ નવી સિસ્ટમ આવકના વિતરણ માટે માત્ર 25% ‘પ્રેક્ષકોની ઓળખ’ માપદંડને અસર કરે છે. બાકીની 75% આવક રોયલ ડિક્રીની શરતો અને LALIGA ના સામાન્ય નિયમો અનુસાર વિતરિત કરવાનું ચાલુ રાખશે.

પગલાં અને સૂચિત પરિણામો એ સતત વિકસતા બજારની જરૂરિયાતોનો પ્રતિભાવ છે જેમાં ફેનબેઝ સાથેની કડીઓ મજબૂત કરવી જરૂરી છે કે જેઓ તેમના મેચ અનુભવને બહેતર બનાવવા માટે નવી સામગ્રીની માંગણી કરે છે, જેના પર અન્ય મુખ્ય યુરોપિયન લીગ પહેલેથી જ કામ કરી રહી છે.

પ્રસારણ સુધારણાઓ

આ પ્રોત્સાહક પ્રણાલી દ્વારા, જે ‘પ્રેક્ષકોની ઓળખ’ને વધુ સારી રીતે માપવા માટે પરવાનગી આપે છે, LALIGAનો ઉદ્દેશ્ય કોચિંગ સ્ટાફ સાથે ઇન્ટરવ્યુમાં જોડાવવા માટે ક્લબની વધુ ઈચ્છા, ચેન્જિંગ રૂમની અંદરના પ્રી-મેચ ફૂટેજ અને હોસ્ટમાં ખેલાડીઓની વધુ સંડોવણીને પ્રોત્સાહન આપવાનો છે. વિવિધ બ્રોડકાસ્ટ ફોર્મેટના.

આ ઉત્તેજક પ્રોત્સાહનો 2023/24 સીઝન માટે LALIGA દ્વારા પહેલેથી જ અનાવરણ કરાયેલી વિવિધ નવી સુવિધાઓને પૂરક બનાવે છે. નવા પરિપ્રેક્ષ્યો અને ખૂણાઓ, વધુ વિગતવાર માહિતી અને વધુ ઇમર્સિવ જોવાનો અનુભવ પ્રદાન કરીને, ફરીથી ડિઝાઇન કરેલા ગ્રાફિક્સ પેકેજને કારણે ચાહકો સંપૂર્ણ નવું પ્રસારણ ઉત્પાદન જોશે.

ડગઆઉટ્સમાં નવા કેમેરા એંગલ, એરિયલ કેમેરા, પ્લેયર ટનલમાં સિનેમેટિક કેમેરા અને સુધારેલા વિઝ્યુઅલ્સ આ બધા EA SPORTS FC વિડિયો ગેમ માટે મંજૂરી સાથે આવે છે. આ, અન્ય ઘણી નવીનતાઓ સાથે જેમ કે વિતરણ મોડલમાં ફેરફાર, ચાહકો માટે શ્રેષ્ઠ સંભવિત અનુભવ પ્રદાન કરવાનો હેતુ ધરાવે છે.

Total Visiters :243 Total: 828349

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *